ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวผกาวรรณ ธัญภูมิ
|
1. นางสาวผกาวรรณ ธัญภูมิ
|
2 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. นางสาวชื่นสุดา อัคคะรัสมิโย
|
1. นางสาวชื่นสุดา อัคคะรัสมิโย
|
3 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 4 บ้านบ่อแขม |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. นางสาวกิตติมา สันตะกิจ
|
1. นางสาวกิตติมา สันตะกิจ
|
4 |
17 |
โรงเรียนเทศบาลวัดแจ้ง (ราชปริยัติบำรุง) |
เทศบาลตำบลป่าโมก จังหวัดอ่างทอง |
1. นางภควดี เพิ่มพูล
|
1. นางภควดี เพิ่มพูล
|
5 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล1 นาเริ่งราษฎร์บำรุง |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. นางสาวธวัลรัตน์ บุญแก้ว
|
1. นางสาวธวัลรัตน์ บุญแก้ว
|
6 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๑๐ (อนุบาลเทศบาลเมืองสระบุรี) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. นางสาวประภาศรี สายมงคล
|
1. นางสาวประภาศรี สายมงคล
|
7 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (เชาวนปรีชาอุทิศ) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. นางสาวพรนิดา กีรติวิทยาภรณ์
|
1. นางสาวพรนิดา กีรติวิทยาภรณ์
|
8 |
35 |
โรงเรียนเทศบาลวัดแค |
เทศบาลท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นางสาวปวีณา จูมั่น
|
1. นางสาวปวีณา จูมั่น
|
9 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดประตูสาร |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. นางสาวปาลิดา ตั้งจิตต์
|
1. นางสาวปาลิดา ตั้งจิตต์
|
10 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (วัดเทวสังฆาราม) ในพระสังฆราชูปถัมภ์ |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. นางมนต์รัตนา ตระกูลโอสถ
|
1. นางมนต์รัตนา ตระกูลโอสถ
|
11 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสุจิตรา เข็มทิศ
|
1. นางสุจิตรา เข็มทิศ
|
12 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. นางวรัญญา แสงน้ำ
|
1. นางวรัญญา แสงน้ำ
|
13 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 5 วัดศรีสำราญ |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. นางสาวภาวิดา ช่างกลึงดี
|
1. นางสาวภาวิดา ช่างกลึงดี
|
14 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดช่องลม (เปี่ยมวิทยาคม) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นายณรงค์ชัย จันหลั่ง
|
1. สิบเอกณรงค์ชัย จันหลั่ง
|
15 |
59 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. นายก้องเกียรติ อัครศักดิ์ศรี
|
1. นายก้องเกียรติ อัครศักดิ์ศรี
|
16 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมิการาม(ปิยแหวนรังสรรค์) |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. นางพัชรี เขยะตา
|
1. นางพัชรี เขยะตา
|
17 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลสรรพสามิตบำรุง |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นางสาวอิสริยา หนูจ้อย
|
1. นางสาวอิสริยา หนูจ้อย
|
18 |
72 |
โรงเรียนวัดป่าคาเจริญวิทยา |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นางสาวปรีดาพร แสงจันทร์
|
1. นางสาวปรีดาพร แสงจันทร์
|
19 |
92 |
โรงเรียนดวงกมล |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวรังสิตา ตันกุล
|
1. นางสาวรังสิตา ตันกุล
|
20 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. นางสาวสิริพร พัวเจริญ
|
1. นางสาวสิริพร พัวเจริญ
|
21 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 4 วัดไชยสุรินทร์ |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. นางสาวปิยนุช หุ่นศาสน์
|
1. นางสาวปิยนุช หุ่นศาสน์
|
22 |
96 |
โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นางสาววัฒนา ขันทอง
|
1. นางสาววัฒนา ขันทอง
|