ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวปิ่นสุดา วิลัยเกตุ 2. นางสาวอริสรา อินธิเกต 3. นางสาวสุพิชฌาย์ จันทรา
|
1. นายกฤษชัย แสงแก้ว 2. นางสาวชุติมัย นิมา
|
2 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. นางสาวจินต์จุฑา จับศรี 2. นางสาวณิชา แป้นอ่อน 3. นางสาวสลีนา แท้เที่ยงธรรม
|
1. นางคัคนางค์กานต์ คัคโนภาส
|
3 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (วัดทองพุ่มพวง) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. นางสาวปิยะนันท์ กำเนิดทรัพย์ 2. นางสาวปิยะพร นิลพัฒน์ 3. นางสาวอรพิณ สุพรรณนอก
|
1. นายภานุวัฒน์ ไชยะพันธ์
|
4 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาววาณี วรรัตนธรรม 2. นางสาวทิฆัมพร รัตนวรรณ์ 3. นางสาววีรเกตุ ไกรเกตุ
|
1. นางสาวนันท์นภัส ทองอุดม 2. นายราวิน สมสนุก
|
5 |
26 |
โรงเรียนทวารวดี |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. นางสาวพวัลรัตน์ ชมสุข 2. นางสาวพัชราภา ชัยมาลา 3. นางสาววิรฬฐา พรมฟ้า
|
1. นางจันทิมา วิเศษอานนท์ 2. นางสาวสุนิศา ชั้นไพศาลศิลป์
|
6 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. นายออมทรัพย์ พิมลี 2. นางสาวลดารัตน์ สายทอง 3. นางสาวนฤมล ก้านขุนทด
|
1. นางสาวประภาภรณ์ สมงาม 2. นางพิทยาภรณ์ เจริญศิริจตุพล
|
7 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. นายชัยชนะ คงใจดี 2. นางสาวชุติมา คำเสียง 3. นางสาววิกานต์ดา จันทร์ประเทศ
|
1. นางตฤณกร พวงวรินทร์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงอัจฉรา รุจิเชาว์
|
8 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. นางสาวเกวลิน ทรงเจริญ 2. นางสาวสุภัสสร ประเสริฐรัมย์ 3. นางสาวนริศรา ศรีชนะ
|
1. นางชฎากานต์ เจริญอินทร์ 2. นางสาวเรืองรอง สีเขียว
|
9 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นายณัฐวัฒน์ วงค์ระวี 2. นางสาวอารียา โสรฎา 3. นางสาวจุฑารัตน์ อ่อนน้อย
|
1. นางสาวจีรวรรณ อโนรัตน์ 2. นางสาวรสสุคนธ์ ฉ่ำไธสง
|
10 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. นางสาวธิดารัตน์ โพธิ์เอี่ยม 2. นางสาววรันธร อ้นทอง 3. นายจิรวัฒน์ แตงทองคำ
|
1. นางสาวภัทรชรินธรณ์ ชาตาคม 2. นางเพชราภรณ์ อยู่คล้ำ
|
11 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. นายอนวัช โฆษิตนุศาสตร์ 2. นางสาวภัชราภรณ์ พวงศรี 3. นางสาวภัทราพร แสงแก้ว
|
1. นางสาวพรรณปพร จรูญจิตร 2. นายอาทิตย์ รุ้งรุ่งเรือง
|
12 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวเพชรดา ชลเดช 2. นางสาวปนัดดา อิ่มใจ 3. นางสาวชมพูนุท สิริวัฒนเมธา
|
1. นางนิยา อินนุพัฒน์ 2. นางสาวพิชญ์สินี บุญเนาว์
|
13 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหัวหิน |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. นางสาวปานตะวัน งิ้วทอง 2. นางสาวณัฐวดี พรายแก้ว 3. นางสาวปภากร โหนา
|
1. นางสาวบุษบา จิ๋วใย 2. นางสาวลัดดาวัลย์ บุญศิริ
|
14 |
91 |
โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวกัญญาณัฐ บงกฏ 2. นางสาวนัฐธิดา ไวยกูล 3. นางสาวสุพัฒตรา ธนะไชย
|
1. นางสาวจินตนา ปลื้มเนตร 2. นายชรินทร์ โยธาทูล
|
15 |
92 |
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวณัฏฐา ศรีใจวงศ์ 2. นางสาวธนัญญา ศรีใจวงศ์ 3. นางสาวปริสสลา ใยเย็น
|
1. นางสาวณิศรา วิทยเจียกขจร 2. นางสาวพรรณทิวา ชามา
|
16 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. นางสาววราภรณ์ บัวคำ 2. นางสาวธนวรรณ แก้วใส 3. นายณธีพัฒน์ ปรีชาเจริญพงษ์
|
1. นางจุไรรัตน์ แป้นโก๋
|