ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงสุภาวดี ศึกษากิจ 2. เด็กหญิงนุชฎา เดชดิลกฤทธิ์ 3. เด็กหญิงศศิวิมล ต้นโพธิ์ธรรม
|
1. นางสาวนิธิมา รินสาธร 2. นายระพีพัฒน์ ศรีบุญสุข
|
|
2 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงอัญชิตา พุ่มสวัสดิ์ 2. เด็กหญิงชาลิณี แก้มดุ 3. เด็กหญิงเตชินี วรรณวิจิตร
|
1. นายทศพร ทรงศรี
|
|
3 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านชะอำ (ชะอำวิทยาคาร) |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. นางสาวสุภาพร เปือยหนองแข 2. เด็กหญิงวิภาวี แสนสวัสดิ์ 3. เด็กหญิงวาสนา อาลี
|
1. นายขจรศักดิ์ คนคล่อง 2. นายวิษณุ สุวรรณประทีป
|
|
4 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงสุมิตรา กรอบประดับ 2. เด็กหญิงชุณหกาญจน์ กล่ำทวี 3. เด็กหญิงศกุนตลา สันป่าแก้ว
|
1. นางเมธาวี รุ่งเรือง 2. นางสาวโชติกา นิ่มละออง
|
|
5 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายศรัณยู ตั้งฤทัยภักดิ์ 2. เด็กหญิงภาวินี ศรีคงเพ็ชร 3. เด็กหญิงฐิตาภรณ์ แสงสวัสดิ์
|
1. นางสมศรี เชยชิต 2. นายอรรถพร เพ็ชรดี
|
|
6 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล 3 สหมิตรมงคงตั้งตรงจิตร 6 |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงวิรตี พากเพียร 2. เด็กชายคมกฤษ แป้นนรินทร์ 3. เด็กชายธวัชชัย ขาวเจริญ
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ เหรียญนาค 2. นางสาวสาวิตรี พึ่งจิตร์
|
|
7 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (วัดทองพุ่มพวง) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายนวคล นิลวงษ์ 2. เด็กชายศิรายุทธ ใจปราณี 3. เด็กชายนครินท์ มะธุชาติ
|
1. นายดำรงค์ ย้วนบุญหลิม 2. นายสหรัฐ พัฒนะ
|
|
8 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงพรรทิพภา บุญวัฒน์ 2. เด็กหญิงพิมพ์รภัส สวัสดิ์โสภณ 3. เด็กหญิงณิชนันทน์ เกษประทุม
|
1. นางสาวนิศาชล พยัคฆ์คีรินทร 2. นางสาวปภาวี แก้วพงษ์
|
|
9 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงณัฐชยา ทองเนตร 2. เด็กชายพิริณัย ภูไมพรหม 3. เด็กชายธีร์กวิน โชคจิตต์เจริญชัย
|
1. นางสาวธิชากานต์ รีตน 2. นางสาววลัญช์รัช บัวทรัพย์
|
|
10 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (เชาวนปรีชาอุทิศ) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงอรอุมา พวงเกต 2. เด็กหญิงชนนิกานต์ เดชยงค์ 3. เด็กหญิงชนม์นิภา บรรลือศรีศักดิ์
|
1. นายเอกสิทธิ์ เรืองจุ้ย
|
|
11 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงพรลภัส วัชรกุลศิริศักดิ์ 2. เด็กหญิงประติมาภรณ์ กลิ่นสุคนธ์ 3. เด็กหญิงปิยะพร สิทธิกรณ์ไกร
|
1. นางสาวกุลวดี ธรรมนิยม 2. นางสาววันวิสา สระทองตัน
|
|
12 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดประตูสาร |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายธนกร คนทน 2. เด็กหญิงธนัชชา เพ็ชร์ทศ 3. เด็กหญิงศิรัญญา อยู่เปี่ยม
|
1. นายธนเสฏฐ์ ภีมธนารัชต์ 2. นางสาวภัทรภร เปิ่นใจช่วย
|
|
13 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงชนิกานต์ ทิพม่อม 2. เด็กหญิงกนกวรรณ สีปาน 3. เด็กชายราชัน ชวน
|
1. นางสาวสราลี จันทรศร 2. นางสาวอัจฉรีวรรณ ประดิษฐวงษ์
|
|
14 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงอารีวรรณ ตาสว่าง 2. เด็กหญิงณัฐนัน เอี่ยมสม 3. เด็กหญิงสุกัญญา ธุระพันธ์
|
1. นางสาวนฤมล งิ้วแถว 2. นายภณัฐ ภัทธาธรดิษกุล
|
|
15 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสิงห์ (แจ่มชื่นวิทยาคม) |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายอนันตสิน อินทโภชน์ 2. เด็กชายสาริศ แสงเพชร 3. เด็กหญิงกนก คำแก้ว
|
1. นางสาวนงค์รัก สาคุณ 2. นางสาวนิภาพร ร่มพยอม
|
|
16 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงธานี แทช 2. เด็กหญิงภัสสร แสนแก้ว 3. เด็กหญิงแก้วกัลญา สิทธิ
|
1. นางสาวกิติญาภรณ์ ผดุงพร 2. นายอภิสิทธิ์ สมฤทธิ์
|
|
17 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสุธาโภชน์ (ไวทย์วรวิทย์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงรดาวรรณ ศรีเวียง 2. เด็กหญิงนิษา ลือลาภ 3. เด็กหญิงจรรยารักษ์ ปิ่นประดับ
|
1. นางฉวีวรรณ ญาณโกมุท 2. นางยุภา สัญญะพล
|
|
18 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดใหม่อัมพวัน |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายศุภกร คนใหญ่ 2. เด็กชายนที เรืองระยับ 3. เด็กชายณรงค์ชัย อินทร์สวาท
|
1. นางสาวกิตติมา จุติเสรี 2. นางปรียนันท์ ศรีสุชาธีรา
|
|
19 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงศิริลักษณ์ บุญมาก 2. เด็กหญิงนัทธ์ชนัน ธรรมรักษ์ 3. เด็กชายรชต ศรีเจริญ
|
1. นางสาวจุฬาลักษณ์ สงสี 2. นางสาวนภสร เปรื่องเจริญ
|
|
20 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเจษฎาราม (เชยวิทยาทาน) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก บุญประเสริฐ 2. เด็กหญิงจตุพร แสงร้าย 3. เด็กหญิงทิพมนทา สุดแสนยา
|
1. นางสาวกฤษณา แสงวิรุณ 2. นายณัฐวุฒิ สีวะสุด
|
|
21 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กชายสุทธิชัย ไชยยงค์ 2. เด็กหญิงจิราภรณ์ สุขเสมอ 3. เด็กหญิงปิยะธิดา เที่ยงแท้
|
1. นางสาวรสสุคนธ์ แสงทอง
|
|
22 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงภรภัทร ผันสูงเนิน 2. เด็กหญิงมนัสนันท์ ขำสืบสุข 3. เด็กหญิงธิวาพร สุธาธรรม
|
1. นางสาวบุษยมาศ คชเสน 2. นางสาวรุ่งลาวัน ศรีบุตรดา
|
|
23 |
64 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี1 (บ้านเก่าวิทยา) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงอนุสรา แย้มอาษา 2. เด็กหญิงจารุวรรณ ทรัพย์มั่น 3. เด็กหญิงวริศรา น้ำใจตรง
|
1. นางภคนันท์ อรุณลักษณ์
|
|
24 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านค่าย |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงสวรรยา บุญช่วยวงศ์ 2. เด็กหญิงพัชรวีย์ ศรีสุวรรณศิลป์ 3. เด็กหญิงสุนิสา เหลาะหลง
|
1. นางสาวทิพกฤตา ทรงธรรม 2. นางสาววิไลพร บุญชู
|
|
25 |
69 |
โรงเรียนซอและฮ์ศึกษา |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงศิระดา โระอีน 2. เด็กหญิงกัญญาวีร์ บุญยม 3. เด็กหญิงฟีรดาว หะยีสาและ
|
1. นางกนกลดา ชาตวจนะยง 2. ว่าที่ร้อยตรีปริญญา สุโง๊ะ
|
|
26 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงกัญญาพัชร โตมอเฉลิม 2. เด็กหญิงวรัญญา กลั่นใสสุข 3. เด็กหญิงดุษดี ไทยแท้
|
1. นางสาวกวินรัตน์ นิลวานิช 2. นางสาวทิพวัลย์ ไวยบุญญา
|
|
27 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหัวหิน |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายวรากร นิลนวล 2. เด็กหญิงพิชชาอร จันทร์ลามูล 3. เด็กหญิงนันทิกานต์ เข็มทอง
|
1. นางกัณฑิมา ทิมแท้ 2. นางสาววราทิพย์ รัศมีเพ็ญ
|
|
28 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ทรงพลวิทยา |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงอาธิศรา มนตรี 2. เด็กหญิงสายธาร เลือกนอก 3. เด็กหญิงมุธิตา คมขำ
|
1. นางจิณัฐปภา สืบมี 2. นายวิเชียร ริ้วทองชุ่ม
|
|
29 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 5 ทานสัมฤทธิ์ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายปรมี ศิลาวุธ 2. เด็กหญิงพัชรีรัตน์ รานรอน 3. เด็กหญิงอรรถยา เลี้ยงรักษา
|
1. นางสาวญาณันธร ชื่นละออ 2. นายณัฐพล สีแสงหน่อม
|
|
30 |
92 |
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายปาล สุทธิชาติ 2. เด็กหญิงกรองกาญจน์ณิการ์ แสนทายก 3. เด็กหญิงบังอรรัตน์ มาลากุล ณ อยุธยา
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ นารถสิทธิ์ 2. นางสาวธัญลักษณ์ คำสะอาด
|
|
31 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (วัดมหาธาตุวรวิหาร) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงณัฐพร นุชกำบัง 2. เด็กหญิงกัลยาณี วิเศษสิงห์ 3. เด็กหญิงวรพรรณ แชสังข์
|
1. นายณัฐพล ทองอ่ำ 2. นางเปรมรัศมี ขันเนียง
|
|
32 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดแก่นเหล็ก (รัตนกะลัสอนุสรณ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. นางสาวณัฐนันท์ เพิ่มเสน 2. เด็กหญิงนครินทร์ ผ่องแแผ้ว 3. เด็กหญิงปวริสา เถินหิตย์
|
1. นางจิราภรณ์ วงศ์คงสัน 2. นางสาวสุนันทา ปิยะทัศนานนท์
|
|