ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
2 |
โรงเรียนเทศบาล2วัดอ้อมใหญ่(นครราษฏร์วิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลอ้อมใหญ่ จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายชานน คำพันธ์ 2. เด็กหญิงเบญจมาศ รักไทย 3. เด็กหญิงสุชัญญา มุขโต
|
1. นางสาวลิขิตตา กิจตะไชย 2. นายสุชาติ อัญชลีสถาพร
|
2 |
4 |
โรงเรียนวัดป่างิ้ว |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายกันต์ปกรณ์ ลำบาลี 2. เด็กชายเพชรน้ำหนึ่ง บุญสิทธิ์ 3. เด็กชายอาทิตย์ แสวงดี
|
1. นางปิยะนาถ ปาเมืองมูล 2. นางสาวเพ็ญนภา ขำทอง
|
3 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงณิชารีย์ แสงทอง 2. เด็กชายสมบูรณ์ สาลี 3. เด็กชายอภิชาติ สมศักดิ์
|
1. นางสาวพุทธิกา พงษ์ทอง 2. นางสาวอภันตรี อ่อนละมูล
|
4 |
6 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดลำลูกบัว |
เทศบาลตำบลสามง่าม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงมณฑวรรณ ลิ้มประสาท 2. เด็กหญิงลภัสรดา รอดกำพล 3. เด็กหญิงนิโลบล พนมผา
|
1. นางสาวกุลณัฐฐา ดอนอินทรัพย์ 2. นางหรรษลักษณ์ จันละมูล
|
5 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 9 บ้านสามพระยา |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายฟาริส ชุมประมาณ 2. เด็กชายรัชชานนท์ อุยพอง 3. เด็กชายโด้ แก้ว
|
1. นางสาวมณฑกาญจน์ ปรีชา 2. นางสาววันดี ทรัพย์มา
|
6 |
10 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านไร่ใหม่ |
เทศบาลตำบลไร่ใหม่ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายกฤติพงศ์ สินตรี 2. เด็กชายสรวิชญ์ สุชีเพ็ชร์ 3. เด็กหญิงอังค์วรา อยู่ในวงษ์
|
1. นางวรพรรณ โลดทนงค์ 2. นางวิมลรัตน์ บุญเกิด
|
7 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงทิพย์ธารา ผาสุข 2. เด็กหญิงภัควลัญชญ์ สว่างกุล 3. เด็กหญิงเอมิกา หอมหวาน
|
1. นางสาวธวัลรัตน์ กอบัวแก้ว 2. นางสาวปนัฐดา จันทร์พิมพ์
|
8 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงศศิ จันทร์พา 2. เด็กหญิงรมิดา สุขยืน 3. เด็กหญิงหทัยชนก แจ่มเพ็ชร
|
1. นางสาวรจนา เรดสันเทียะ 2. นางสาววริษา หมิ่งทอง
|
9 |
17 |
โรงเรียนเทศบาลวัดพินิจธรรมสาร (วิบูลวิทย์อุปถัมภ์) |
เทศบาลตำบลป่าโมก จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กหญิงพัชนีวรรณ สังข์สุวรรณ์ 2. เด็กหญิงนริสรา พุทธา 3. เด็กหญิงกวินทิพย์ ถิ่นพายัพ
|
1. นางทัศณี วรเพ็ชร์ 2. นางสาวศุภานิมิต นาควะรี
|
10 |
19 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล |
เทศบาลเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กหญิงรมย์ธีรา ขำศิริ 2. เด็กหญิงเบญญาภา เรียงแหร่ม 3. เด็กหญิงปวีณ์ธิตา ศรีบุญเพ็ง
|
1. นางจารุวรรณ ทองสีไพล 2. นางสาววีราภรณ์ ตันติกุลมานิมิต
|
11 |
20 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลเขาพระงาม |
เทศบาลตำบลเขาพระงาม จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กชายจิระพัฒน์ กิตเกต 2. เด็กหญิงธนพรรณ มาเจอ 3. เด็กหญิงกันยารัตน์ บุญหอม
|
1. นางสาววิภาวรรณ อยู่เจริญ
|
12 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล 3 สหมิตรมงคงตั้งตรงจิตร 6 |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงปิยวดี พงษ์วิรัช 2. เด็กหญิงสุวภัทร เว้นบาป 3. เด็กชายธนกฤต สุทธิประภา
|
1. นายชยเดช เนียมวีระ 2. นางสาวภัคธินันท์ ธนิษฐ์เดชากูล
|
13 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๕ (วัดดาวเรือง) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงชญาพร ไชยเสน 2. เด็กหญิงธิดาภัค มณู 3. เด็กหญิงพัชรินทร์ รักชาติ
|
1. นายสมเจตน์ คำกะสินธุ์ 2. นางเจียรนัย จันขุนทด
|
14 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงนวพรรษ กาลกูล 2. เด็กหญิงปารวัณ เทศผล 3. เด็กหญิงศุภจิรา สุขเจริญ
|
1. นางสาวภาวิณี อัปกาญจ์ 2. นางเนาวรัตน์ ศรีธูป
|
15 |
25 |
โรงเรียนเทศบาลวัดละหาร |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงวรัญญา สังเถี่ยว 2. เด็กหญิงลียา ชูอำไพ 3. เด็กหญิงกัญญาภัค ทองเอม
|
1. นางสาวกนกธร แก้วพวง 2. นางสาวยุวดี กองเต็ม
|
16 |
26 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลนครนครปฐม |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายวิวัฒน์ ปักษิณ 2. เด็กชายเจษษ์ฎาพล เกริกธวัชศักดิ์ 3. เด็กชายนันทพล เกษศิริ
|
1. นางสาวศิริเพ็ญ มั่นคง
|
17 |
27 |
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงปาลิตา สวนแก้ว 2. เด็กหญิงพิมพ์ชนก วัธยา 3. เด็กหญิงกิติยาภรณ์ พูลสำราญ
|
1. นายปิติพงศ์ ฮะเจริญ 2. นางสาวพัชราวลี บุณยศรีสวัสดิ์
|
18 |
28 |
โรงเรียนวัดสามกอ(วงศ์ประชารัฐ) |
เทศบาลตำบลสามกอ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงสร้อย - 2. เด็กหญิงพรกนก เทพรักษ์ 3. เด็กหญิงชญารัตน์ สว่างอารมณ์
|
1. นางสาวพรทิพย์ สุขจิตร์ 2. นางสาวรัตนา ธรรมประสาน
|
19 |
29 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลกรับใหญ่ |
เทศบาลตำบลกรับใหญ่ จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงเพียงพอ แสงน้อย 2. เด็กหญิงอภิชญา รุ่งเรือง 3. เด็กหญิงภัทรวดี จุลปาน
|
1. นางสาวพรสวรรค์ ขอสุข 2. นางพิราอร บุตดาพวง
|
20 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงพิชญ์สุดา เกตุวัฒนา 2. เด็กหญิงลภัสรดา มีสุนทร 3. เด็กหญิงสุภัสสรา บัวศรี
|
1. นางสาวธัญญพัฒน์ ธนัชรัตนเลิศ 2. นางศิริรัตน์ สีสันต์
|
21 |
35 |
โรงเรียนเทศบาลท่าเรือประชานุกูล |
เทศบาลท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงขวัญนภา ฉิมสง่า 2. เด็กหญิงศิรินารถญา อยู่ภู่ 3. เด็กหญิงชณัฐดา พิมพ์เอี่ยม
|
1. นางสาวจันทร์จิรา ปัญจพัฒนศิริ 2. นางสาวอลิสา ปูน้อย
|
22 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดประตูสาร |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงพิมพ์บุญญา พึ่งฤทธิ์ 2. เด็กชายวรเวทย์ โชระเวก 3. เด็กชายธนเกียรติ โดดจรูญ
|
1. นางสาวจิรภัทร กีรติดำเกิงสกุล 2. นางสาวเพชรรัตน์ ศรีสวัสดิ์
|
23 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงวิชญาพร รอดเมือง 2. เด็กหญิงภาวิดา ธรรมวิเศษ 3. เด็กหญิงกัญญาวีร์ ปานนาศรี
|
1. นางมณฑิตา ไชยานะ 2. นางเปรมธิดาภา สารพล
|
24 |
40 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสิงห์สถิตย์ |
เทศบาลตําบลวัดสิงห์ จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา ทองวัฒนา 2. เด็กหญิงจิรภิญญา แพทย์พินิจ 3. เด็กหญิงเสาวนีย์ จันทร์ด่อน
|
1. นางจินดา เถื่อนผึ้ง 2. นางสาวอรพรรณ ศรีสุข
|
25 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 3 (บ้านบ่อ) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กชายกิตติภพ ม่วงแก้ว 2. เด็กหญิงสุพัตรา จันทนา 3. เด็กหญิงธนัฏฐา แก่นยงค์
|
1. นางสาวกัญญนัช เทวี 2. นางภัสสร ขำกุศล
|
26 |
43 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเกษมสรณาราม (วงศ์ประชานุเคราะห์) |
เทศบาลตำบลอัมพวา จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กชายกฤตัชญ์ อยู่ทน 2. เด็กชายอัครชัย เพชรดี 3. เด็กหญิงสุวพัชร บุญประดิษฐ์
|
1. นายกรกฤต เพ็ชรศรี 2. นายชัยวัฒน์ ขาวสม
|
27 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงอภัสรา วาแสนดี 2. เด็กหญิงณัฐฑิชา ชมภู 3. เด็กหญิงกรรณิการ์ ธนากรหมั่นแสวง
|
1. นางชนัญชิดา ศศิโอภาส 2. นางสาวนันทวัลย์ ทองสร้อย
|
28 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงศิลาณ์รักษ์ สดใสจิตต์ 2. เด็กหญิงอิศริญาภรณ์ นิ่มเงิน 3. เด็กหญิงพาสินี เค้าหาร
|
1. นางสาวขวัญฤดี หนูแก้ว 2. นางสาวเมทินี ยันดี
|
29 |
46 |
โรงเรียนวัดกู้ (นันทาภิวัฒน์วิทยา) |
เทศบาลนครปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายกิตติศิลป์ แสนแก้ว 2. เด็กชายสิทธิชัย แก้วชุมภู 3. เด็กหญิงอาภัสรา พอขุนทด
|
1. นางสาววงจันทร์ ศรีอุดม
|
30 |
47 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ สังกัดเทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น |
เทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กชายชวัลวิทย์ เล้าเจริญ 2. เด็กหญิงพิชามญชุ์ แสงเผื่อน 3. เด็กหญิงขวัญจิรา ธนโชติกิตติกุล
|
1. นายชานนท์ ขำเจริญ 2. นางสาวเสาวนีย์ บุตรสิงห์
|
31 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดมารวิชัย (เกษม ปกาสิตอนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายอภิวัฒน์ เหลืองประเสริฐ 2. เด็กหญิงกัญญารัตน์ โพธิกุล 3. เด็กหญิงพัชราภา บุญศิริ
|
1. นายธนวัฒน์ เขียวหวาน 2. นางสาวสุนันทา วิมุตตาสี
|
32 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงพิชิตา นำสวัสดิ์ 2. เด็กชายจักรินทร์ สินพูนผล 3. เด็กชายคณาธิป สถาปิตานนท์
|
1. นางสาวน้ำผึ้ง พิกุลทอง 2. นางสาวเบญจวรรณ เทพธานี
|
33 |
52 |
โรงเรียนวัดวิเวกวายุพัด |
เทศบาลตำบลคลองจิก จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงวรพิชชา เสียดขุนทด 2. เด็กหญิงเจนจิรา ไกรสุขุม 3. เด็กหญิงนันท์ธิชา หอมจันทร์ศรี
|
1. นางสาวนิตยา แสนลา
|
34 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงนภัสชญาฐ์ วรประชา 2. เด็กหญิงวราลักษณ์ จีนถนอม 3. เด็กหญิงนิชากานต์ จาดใจดี
|
1. นางสาวกิติยา ตามัน 2. นางสุดคนึง สุทธิธรรมสาคร
|
35 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงวรัญญา จรดล 2. เด็กหญิงกวินนา ทองย้อย 3. เด็กชายธีรเทพ กำหนดสี
|
1. นางสาวปารมี อินคำ 2. นางสุพรรณา ขารพ
|
36 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเจษฎาราม (เชยวิทยาทาน) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายธนวัฒน์ แย้มผกา 2. เด็กชายนิธิกร ภูวัตเดชสกุล 3. เด็กชายธนกฤต มีสวัสดิ์
|
1. นายทศพร บูรณ์เจริญ 2. นายวิษณุ ปิ่นประดับ
|
37 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงชลดา ดิเรกวัฒนสาร 2. เด็กหญิงกมลลักษณ์ สิริพิสิฐกุล 3. เด็กชายปวี กระสินรัมย์
|
1. นางสาวพรรณรัตน์ โทธนะ 2. นางสาวมณีรัตน์ บุญเจริญ
|
38 |
59 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายภูบดินทร์ ชื่นมนัส 2. เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ วิจิตรธาดา 3. เด็กชายจารุวัฒน์ เล็กแข
|
1. นางสาวพนมวัน ดนตรีเสนาะ 2. นางสาวศศิธร เพชรดีคาย
|
39 |
61 |
โรงเรียนเทศบาล๑บ้านตาลเจ็ดยอด |
เทศบาลตำบลไร่เก่า จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายสมชาย - 2. เด็กชายกันต์ธีร์ อาลัย 3. เด็กชายหาญณรงค์ คำหอม
|
1. นางณัฐณิชา เขียวไปรเวช 2. นายวิทวัส เผื่อนเพาะ
|
40 |
62 |
โรงเรียนค่ายธนะรัชต์ |
เทศบาลตำบลเขาน้อย จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายกุลธวัช หิรัญธนารัช 2. เด็กชายภควัต ภาคสุทธิผล 3. เด็กชายนนท์ธิวัตร์ ฝ้ายโคกสูง
|
1. นางสาวดมิศรา อินต๊ะลาศ 2. นางสาวเพชรชุดา เคหา
|
41 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านค่าย |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงเปรมณัฐ เชิงไผ่ 2. เด็กหญิงภคพร เจริญสุข 3. เด็กหญิงรินรดา ดอกบัว
|
1. นางสาวมุทิตา พรมพงศ์ 2. นางสาวสิริลภัสชญา เดือนฉาย
|
42 |
68 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลเขางู |
เทศบาลตำบลเขางู จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงขวัญชนก จำปาทอง 2. เด็กหญิงนาถนภา ขุนพิทักษ์ 3. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา เถื่อนถ้ำแก้ว
|
1. นางสาวม่านเมฆ เหลืองทองคำ 2. นางสาวสุทธิดา นุ่มนวลศรี
|
43 |
69 |
โรงเรียนวัดบางบัวทอง |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงชิดชนก บุญสำเร็จ 2. เด็กหญิงชฎาพร แสงสวัสดิ์ 3. เด็กหญิงปรียาดา คำมะฑิตย์
|
1. นางสาววนิดา นพเก้า 2. นางสาวสุพัชรี จันทร์รักษา
|
44 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายสรธร อุทธสิงห์ 2. เด็กชายไชยวัฒน์ เจียกสะอาด 3. เด็กหญิงธนวรรณ โพธิราช
|
1. นางสาวนรารัตน์ อมรชาติ 2. นางนุชณี ศรีรัตนกูล
|
45 |
72 |
โรงเรียนวัดช่างทอง (บุญบำรุงราษฎร์) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายณภัทร เพียสา 2. เด็กหญิงกันยากร โพธิ์สวัสดิ์ 3. เด็กหญิงปิยาอร กองศรี
|
1. นางพรปวีณ์ หากะวี 2. นายภาสิรี ชอบธรรม
|
46 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลเขาพิทักษ์ |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงอนัญญา แสงแก้ว 2. เด็กหญิงกัญญาพัชร เมณฑ์กุล 3. เด็กหญิงกนกวรรณ เอี่ยมยัง
|
1. นางสาวดวงฤทัย จันทร์อินทร์ 2. นางสาวปนัดดา บุญคงบ้าน
|
47 |
77 |
โรงเรียนเทศบาลหลักเมือง |
เทศบาลตำบลหลักเมือง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงณัฐกานต์ สวัสดิ์นพรัตน์ 2. เด็กหญิงชนันธร มากมาย 3. เด็กหญิงสุพัตรา กะนีจิตร์
|
1. นางสาวเบ็ญญาทิพย์ นิลรอด
|
48 |
78 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหมี่ |
เทศบาลเมืองบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงกัญญาวีร์ ฝาดสูงเนิน 2. เด็กหญิงกนกนภา เจริญศรี 3. เด็กหญิงนัทธมน จันทร์ฟุ้ง
|
1. นางสาวชัญญาภัค กุลชาติ
|
49 |
80 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองเขาสามยอด ๑ |
เทศบาลเมืองเขาสามยอด จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงภัทรธิดา เกษโสภา 2. เด็กหญิงกัญญาพัชร วิลัยรัตน์ 3. เด็กหญิงสุทธินันท์ พานทอง
|
1. นางขรินทร์ทิพย์ อีดอ้อย 2. นางสาวภัสสร สมหวัง
|
50 |
82 |
โรงเรียนเทศบาลศรีบุณยานุสสรณ์ |
เทศบาลเมืองกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงพัชรพร พยุงศักดิ์ชาย 2. เด็กหญิงโสภา บุญเพิ่ม 3. เด็กหญิงเกษมณี แตงนอก
|
1. นางสาวดวงจันทร์ ตะติยะรัตน์ 2. นายแทนพันธุ์ โกสุวินทร์
|
51 |
85 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย๑ (โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาราม) |
องค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงปภาวรินทร์ หงษ์งาม 2. เด็กหญิงวรรณวนัช ไกรทองสุข 3. เด็กหญิงอรยา ประสิทธิโชติชนก
|
1. นางประภัสสร ไม้ทอง 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุกัญญา นิลสาริกา
|
52 |
88 |
โรงเรียนเสนาบดี |
เทศบาลเมืองเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายโยธิน วงษ์สงฆ์ 2. เด็กชายปริชญ์ เรืองถิ่น 3. เด็กหญิงนันท์นลิน สุขสังข์จิตร์
|
1. นางสาวจันทร์เพ็ญ แดงใหญ่ 2. นางสาวรัชชนก สีเดือน
|
53 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดบ้านโป่ง |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายณัฐพงษ์ ชื่นพยอม 2. เด็กชายชูติวัต สอนส้ม 3. เด็กชายกรกฤต ภูระรัตน์
|
1. นางสาวกาญจนา คนอยู่ 2. นางประภาพร สุรินทร์
|
54 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 4 วัดบางแพรกเหนือ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา ภู่เกิด 2. เด็กชายธัญนพ นาคเกิด 3. เด็กชายธัญเทพ นาคเกิด
|
1. นางสาวจุฬาลักษณ์ ยอดมณี 2. นางสุมาลี เจริญรอย
|
55 |
92 |
โรงเรียนดวงกมล |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงมนัสนันท์ เกรินทร์ 2. เด็กหญิงวรัณปภา แซ่โง้ว 3. เด็กชายธนภัทร นะภิใจ
|
1. นางสาวธารนันท์ สุขสมโภชน์ 2. นางสาวเสาวณีย์ ศรีภูงา
|
56 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 2 (วัดช่องลม) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายเหมวิทย์ อุดมศรี 2. เด็กชายวิทยา สมบูรณ์ 3. เด็กชายวัชระ พรายศรี
|
1. นางสาวฉวีวรรณ ประคองจิตมั่น 2. นางสาวสมใจ มารศรี
|
57 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงพัทธ์ธีรา อาศจินดา 2. เด็กหญิงณัฎฐธิดา โพงาม 3. เด็กชายสิทธิธาดา ทองสาย
|
1. นางสาวธัญพร พันออด 2. นางสาวสุภาวดี ดีคล้าย
|
58 |
96 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายพิชชากร อาจหาญ 2. เด็กชายนิติพัฒน์ คงแสนคำ 3. เด็กหญิงกัญญ์วรา ฟ้าฟื้น
|
1. นางสาวสุวรรณณา เสาไสย์ 2. นางสาวเกศศิรินทร์ ศรีสวัสดิ์
|