ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
1 |
โรงเรียนเทศบาลวัดห้วยพลู(โชติประชานุเคราะห์) |
เทศบาลตำบลห้วยพลู จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงนุชรี อินทร 2. เด็กหญิงสิริกร ชิดปรุ 3. เด็กหญิงมณีวรรณ เอี่ยมเผ่าจีน
|
1. นายพิเชษฐ์ หงษ์ทอง 2. นางสาวอัจฉรา หงษ์ทอง
|
2 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายวีรภัทร มูลเมือง 2. เด็กหญิงพิมพ์วิภา อินทะกูล 3. เด็กหญิงชิดชนก กิจเฉลา
|
1. นายสายัณห์ จิตประเวศ 2. นางสาวเจนจิรา คุณาพรวิวัฒน์
|
3 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดโชค(ธรรมเสนานีวรคุณ) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. นายจิตริน บุญพระรักษา 2. เด็กชายณัฐพล นุตตะโร 3. เด็กชายนิพัทธ์ วิมลจันทโชติ
|
1. นายมณฑล เชื้อเทวา 2. นางไพรินทร์ สุขโข
|
4 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านชะอำ (ชะอำวิทยาคาร) |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายยิ่งคุณ จันทร์แจ่ม 2. เด็กหญิงสุธิดา คงบุรี 3. นางสาวพรยมล น้อยสุวรรณ์
|
1. นายวิจิตรพงษ์ ระพิพงษ์ 2. นางสาวเขมจิรา สุนทร
|
5 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงอณัตญาพร ฤกษ์กมล 2. เด็กหญิงอติกานต์ ศรไพบูลย์ 3. เด็กหญิงอชิรญา แก่นจันทร์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงจุฑามณี กังวล 2. นางสาวมินตรา ทันอินทรอาจ
|
6 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก วงษ์ดวงแก้ว 2. เด็กหญิงธัญญลักษณ์ ยอดย้อย 3. เด็กหญิงบุณยวีร์ สว่างแก้ว
|
1. นางสาวณิชารีย์ สืบพา 2. นางสาวยลดา จันทวงค์
|
7 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาววริศรา เปรมผล 2. เด็กหญิงรุ่งอรุณ แสงเปลี้ย 3. เด็กหญิงชลพรรษ อินทร์นุ่มพันธุ์
|
1. นางสาวกรวรรณ อยู่เครือ 2. นางสาวขนิษฐา แสนยะมูล
|
8 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (วัดทองพุ่มพวง) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายฐิติศักดิ์ อรอินทุ 2. เด็กชายพีระพล ศรีเมือง 3. เด็กชายธีรวัฒน์ อยู่คะเชน
|
1. นางชนธิชา ฉายาวาศ 2. นางสาวแพรวพรรณ พรหมทา
|
9 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายบริวัตร กล่ำชัย 2. เด็กชายชัยชนะ ภู่ระย้า 3. เด็กชายเสฏฐวุฒิ เกตุอู๊ด
|
1. ดร.ภูรินทร์ แตงน้อย 2. นายอนุรักษ์ บุญประสิทธิ์
|
10 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงปลายฟ้า ฉวีทอง 2. เด็กชายรัชชานนท์ กล้าหาญ 3. เด็กชายเมธาสิทธิ์ สาระสี
|
1. นางสาวกมลชนก เบ้ามา 2. นางสาวชนัญชิดา สิมาฉายา
|
11 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (เชาวนปรีชาอุทิศ) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายธนวินท์ อารมณ์ 2. เด็กชายธนวัฒน์ พรวุฒิพงศ์ 3. เด็กชายอนาวิน ทองสุข
|
1. นางกัญญารักษ์ รอดอยู่ 2. นางกาญจนา เหลืองศิริธัญญา
|
12 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงทรัพย์กัลยา กันตรี 2. เด็กหญิงพิมพ์ชนก ขุนพินิจ 3. เด็กหญิงพิชญาภา อินทะสอน
|
1. นางสาวนันทวดี นาราษฎร์ 2. นางสาวรุจาภา คนขยัน
|
13 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดประตูสาร |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงนาตาชา นิลโท 2. เด็กหญิงมีนา สาททอง 3. เด็กหญิงพัชราภา ท่าสอาด
|
1. นางสาวฐิตารีย์ จันทะวงศ์ 2. นางสาวปาลิดา ตั้งจิตต์
|
14 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงขนิษฐา ตะเพียนทอง 2. เด็กหญิงปรียาภัทร วรรณบุตร 3. เด็กหญิงสิรินทรา วงษ์เลิศ
|
1. นางสาวสุปรีญา ประทุมคำ 2. นางสาวสุพิชา ทองบู่
|
15 |
40 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสิงห์สถิตย์ |
เทศบาลตําบลวัดสิงห์ จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายปราการกรณ์ ยิ้มห้อย 2. เด็กชายนัทธพงศ์ สอดส่อง 3. เด็กชายเดโช พลายอินทร์
|
1. นายนพพล ขวัญเถื่อน 2. นายภูวิชิต พงษ์พันธุ์
|
16 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงณิชกมล บุญมาคาร 2. เด็กหญิงฐิติวรดา สืบติพา 3. เด็กหญิงนันทิพร โพธิ์หอม
|
1. นางสาวกันยารัตน์ สาวิระ 2. นางสาวิตรี สุตภวา
|
17 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงรุ่งอรุณ สร้อยชา 2. เด็กหญิงไอริสา สิทธิศักดิ์ 3. เด็กหญิงสุภัทราวดี งิ้วทอง
|
1. นางสุจิตรา เข็มทิศ 2. นางสาวหทัยรัตน์ ยมจันทร์
|
18 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดมารวิชัย (เกษม ปกาสิตอนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายรัชชานนท์ สุวรรณศร 2. เด็กชายศักดินนท์ วรรณจันทรา 3. เด็กชายณัฐภัทร หาสุนโม
|
1. นายธนวัฒน์ เขียวหวาน 2. นางสาวสิริวิมล อยู่ยั่งยืน
|
19 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ สำเนียงสูง 2. เด็กหญิงรัตติกาล พวงระย้า 3. เด็กหญิงจิราภา บันลือศรีสกุล
|
1. นางจรรยา เจริญรัตน์ 2. นางสาวอุษา วงษ์แก้ว
|
20 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายธนิเทพ นิ่มอนงค์ 2. เด็กหญิงชนิดา ละเจริญ 3. เด็กหญิงศิริวรรณ พลายประเสริฐ
|
1. นางสาวกวินนา สารกรณ์ 2. นางสาวอลิษา วงศ์คำจันทร์
|
21 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายพงษ์พัฒน์ อ่วมแจ้ง 2. เด็กหญิงอินธิรา ประทุมทอง 3. เด็กหญิงวรัชญา ปิ่นทอง
|
1. นายธนาศวรรย์ สมไพบูลย์ 2. นางสาวนุชจรี โมกหลวง
|
22 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดช่องลม (เปี่ยมวิทยาคม) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงอริษา โพดสีเขียว 2. เด็กหญิงกุลรัตน์ เอี่ยวเจริญ 3. เด็กหญิงภัทรธิรา จันทร์อ่อน
|
1. นางสาวฉันทนา คำดวง 2. นายณัฐพล เพ็งศิริ
|
23 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงสุมิลตรา อรรถเดช 2. เด็กหญิงจันทิญา คล้ายศรี 3. เด็กหญิงธัญธร รุ่งเรือง
|
1. นางสาวกิตติยา กลั่นกลิ่นหอม 2. นางสาวจิราภรณ์ มาศพันธ์
|
24 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงผกายมาศ ช่างต่อ 2. เด็กหญิงพิมริตา แตงทรัพย์ 3. เด็กชายพิรุณ เชื้อจีน
|
1. นางสาวธารีรัตน์ สัญชาตเจตน์กุล 2. นางสาวสุพัตรา เจริญ
|
25 |
63 |
โรงเรียนหรเทพ(รุ่งเรืองประชาสามัคคี) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงศิริลักษณ์ เย็นเพ็ชร 2. เด็กหญิงพัชรี กองสา 3. เด็กหญิงศุภิสรา เอี่ยมเจริญ
|
1. นางศศิพร ทองเขียว
|
26 |
64 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี1 (บ้านเก่าวิทยา) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงวรินทร แพรอัตร์ 2. เด็กหญิงอรณิชา งิ้วเซอร์ 3. เด็กหญิงณัฎฐณิชา แก้วกัง
|
1. นางสาวสาวิณี ชินคำ 2. นางสาวอรวรา ช่างเจริญ
|
27 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมิการาม(ปิยแหวนรังสรรค์) |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงวรัญญา อนุกูล 2. เด็กหญิงจุฑามาศ งิ้วงาม 3. เด็กชายพชร สง่างาม
|
1. นางสาวสมพักตร์ เอี่ยมสะอาด 2. นางสาวอรวรรณ ทศเจริญ
|
28 |
66 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดแก้วจันทราราม |
เทศบาลตำบลโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงจตุพร เหล็กผา 2. เด็กหญิงจิรนันท์ รื่นเลิศ 3. เด็กหญิงธิดาวรรณ เลิศอารีรักษ์
|
1. นางสาวณัฐพร เจริญมาก 2. นางสาวสุภาสินี จันทะพัน
|
29 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงวรกาญจน์ เซนคราม 2. เด็กหญิงแพรวา มั่นเหมือนป้อม 3. เด็กชายสหทัย กิจพยัคฆ์
|
1. นางสาวชนกนันท์ สังข์เผือก 2. นายณภัทร ศักดิ์จิรพาพงษ์
|
30 |
70 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงอรวรา แสงภู่ 2. เด็กหญิงธันยพร นาใจศุภพล 3. เด็กหญิงกุลจิรา ภู่ชื่น
|
1. นางจิตตราภรณ์ ธรรมแพทย์ 2. นางนันท์นภัส ปาริยะประเสริฐ
|
31 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงปวริศา สับปทน 2. เด็กหญิงไอลัดดา สมบูรณ์สิน 3. เด็กหญิงอรเทพิน สัมมาพรต
|
1. นางประนอม เจริญสุข 2. นางศิริรัตน์ มั่นศิล
|
32 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านบ่อฝ้าย |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายศักดิ์กรินทร์ ชาวบางน้อย 2. เด็กชายสิรวิชญ์ เทียนสมบูรณ์ 3. เด็กหญิงสิรินทร์ญา ชาวบางน้อย
|
1. นางสาวสมใจ นุ่นขาว 2. นางสาวสุธามาศ สังเฉย
|
33 |
78 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหมี่ |
เทศบาลเมืองบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงอรัญญา สุขประเสริฐ 2. เด็กหญิงอังคณา สุขประเสริฐ 3. เด็กหญิงสุภัคสร ขัดสี
|
1. นางสาวกฤตพร คุณะศรี 2. นางสาวพัชร์สิตา ถิรมงคลพิวัชร์
|
34 |
82 |
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนไก่ดี |
เทศบาลเมืองกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงวรางคณา คะเชนทรชัย 2. เด็กหญิงภิญดา แซ่กี้ 3. เด็กชายกฤษฎิ์กวิน สารพัฒน์
|
1. นางสาวพรสวรรค์ ชินวงค์ 2. นางสาวสมบูรณ์ พิลาแดง
|
35 |
85 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย๑ (โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาราม) |
องค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงกฤตากานต์ ทัศดี 2. เด็กหญิงอรัญญา ศรพิชัย 3. เด็กหญิงเมตตา นิ่มอนงค์
|
1. นางสิรินาฏ ลักษณสัมฤทธิ์ 2. นางสาวเพ็ญไฉน บรรเลงส่ง
|
36 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ทรงพลวิทยา |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ อ่อนมั่ง 2. เด็กหญิงณฐิกา ทรัพย์อินทร์ 3. เด็กหญิงสโรชา คำสัตย์
|
1. นางสาวจริยา เจริญยศ 2. นางพัชรี ชมหอม
|
37 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 5 ทานสัมฤทธิ์ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงหรรยา แสงกำเลิศ 2. เด็กชายกิตติภพ การเที่ยง 3. เด็กชายเขมวัชร์ พุทธเลิศรัตนมณี
|
1. นายกฤษณพล โถทอง 2. นางสาวมาลินี ศรีสมุทร
|
38 |
92 |
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงกาญจน์เกล้า นาคพุทธ 2. เด็กหญิงพิมพรรณ พลประสิทธิ์ 3. เด็กชายพงศ์สิทธิ์ ศิริวิเศษ
|
1. นายพนม บัวใหญ่รักษา 2. นายพิเชษฐ์ ระคนจันทร์
|
39 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 2 (วัดช่องลม) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายศรันย์ บัวแก้ว 2. เด็กชายกันตวัฒน์ เดินแก้ว 3. เด็กหญิงธิดารัตน์ ขันธวิชัย
|
1. นางจินตนา ม่วงศรี
|
40 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดแก่นเหล็ก (รัตนกะลัสอนุสรณ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายณัฐพล ศรีเจริญ 2. เด็กหญิงนิธิรัศม์ ขจรธนะเกียรติ์ 3. เด็กหญิงนิศากร นวนผ่อง
|
1. นางสาวนันท์กาญจน์ แจ่มฟ้า 2. นางสาหร่าย พริ้มพราย
|
41 |
96 |
โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายภาคภูมิ เอี่ยมไพรสน 2. เด็กชายศุภณัฐ คล้ายพิมล 3. เด็กหญิงณัฐจีตา รอดเมือง
|
1. นางสาวขวัญเรือน วิสันเทียะ 2. นายแสงสุรีย์ ดัชถุยาวัตร
|