ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
2 |
โรงเรียนเทศบาล2วัดอ้อมใหญ่(นครราษฏร์วิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลอ้อมใหญ่ จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ ทัพไพรี 2. เด็กหญิงวนิสรา วงศาลา 3. เด็กหญิงเพชรรัตน์ คำมูล
|
1. นายธนภัทร เพิ่มพูล 2. นางโสภนา ฤทธิ์คง
|
51 |
|
2 |
4 |
โรงเรียนวัดป่างิ้ว |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงเบญญาภา ศรีนวลใจ 2. เด็กหญิงสิขีพินิต โพธิ์ผ่อง 3. เด็กหญิงธันยมน เกณฑ์สาคู
|
1. นางสาววิกันต์ดา ธีรธร 2. นางสาวสาวิตรี อาจเสียงรัมย์
|
43 |
|
3 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดโชค(ธรรมเสนานีวรคุณ) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงพรทิพย์ ณรงค์ศิลป์ 2. เด็กหญิงมัชริน เทพสมุทร 3. เด็กหญิงอริศรา เอื่ยมพันธุ์
|
1. นางกรรณิกา นวโพธาสกุล 2. นายสมคิด ล้อดี
|
7 |
|
4 |
6 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดลำลูกบัว |
เทศบาลตำบลสามง่าม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายณัฐวัชต์ มั่งชูพันธ์ 2. เด็กชายชนินทร์ พรหมวารี 3. เด็กชายกุลรัตน์ ชูราศรี
|
1. นางสาวตาล แฝงแย้
|
50 |
|
5 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านชะอำ (ชะอำวิทยาคาร) |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงขวัญแก้ว น่วมดี 2. เด็กหญิงนิรชา แก้วสาริกา 3. เด็กหญิงธีร์จุฑา พัวโสภิต
|
1. นางสาวชุติมา ชูวงษ์ 2. นางธนวรรณ พิมพ์ไทย
|
44 |
|
6 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงพิริยา พิระขัมม์ 2. เด็กหญิงธัญรดา จงอ่อนกลาง 3. เด็กชายวรรณพงษ์ มหาคราม
|
1. นางสาวขวัญฤดี อุ่นวิเศษ 2. นางสาวปรางทอง เมืองวงศ์
|
9 |
|
7 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงรินรดา ลาภบริบูรณ์ 2. เด็กหญิงเบญญาภา โภควารี 3. เด็กหญิงปิยธิดา ม่วงศิริ
|
1. นางสาวยลลดา วันดี 2. นางสาวฤทัยรัตน์ ใจกล้า
|
29 |
|
8 |
17 |
โรงเรียนเทศบาลวัดโบสถ์วรดิตถ์(ศรีราษฎร์อุปกฤติ) |
เทศบาลตำบลป่าโมก จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กชายอดิศักดิ์ ปอน้อย 2. เด็กหญิงบุษกร สุขสำราญ 3. เด็กหญิงปภาวรินท์ พรหมบุตร
|
1. นางขนิษฐา กีฬา 2. นางสาวพรพิมล พุทธศิลป์
|
45 |
|
9 |
19 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล |
เทศบาลเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กหญิงสาวิตรี ป้องกันภัย 2. เด็กชายบวรวิทย์ อยู่กลิ่น 3. เด็กหญิงกวินธิดา องค์อาจ
|
1. นางสาวปณิกา ยิ้มพงษ์ 2. นางวนิดา เอี่ยมโต
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
10 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล1 นาเริ่งราษฎร์บำรุง |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายสุวีรวงศ์ ไพรเย็น 2. เด็กหญิงแพรวพธิดา คงหนู 3. เด็กหญิงอนุสรา ช้างงาดี
|
1. นางสิริยากร สุขกสี
|
41 |
|
11 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๖ (วัดเชิงเขา) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายธนภัทร เจี้ยมดี 2. เด็กหญิงสุพรรษา พาหัน 3. เด็กหญิงญานท น่าน
|
1. นางสาววชิรญาณ์ ไข่มุกข์ 2. นางสาวเนืองนิตย์ จันทร์ดอน
|
16 |
|
12 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงพิมพ์ธิชา ขาวสอาด 2. เด็กหญิงนันทิพร มามาก 3. เด็กหญิงกานต์พิชชา เอมสิงห์
|
1. นางสาวปัทมา คล้ายชู 2. นางพรณภัทร ทัดเทียม
|
23 |
|
13 |
25 |
โรงเรียนเทศบาลวัดละหาร |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงสุตาภัทร คำก้อน 2. เด็กชายปฐวีกาญจน์ แสงเย็น 3. เด็กหญิงอัญวรินทร์ จันทร์ต้วน
|
1. นายบัญชา ปานบุญลือ 2. นางสาวสมฤทัย บุตรไทย
|
4 |
|
14 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 5 วัดพระปฐมเจดีย์ |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายคณิศร์กุล กำเนิดนนท์ 2. เด็กชายรัฐพล ระวัง 3. เด็กหญิงธัชย์ศรณ์ จันทร์ศรี
|
1. นางสาวศิริรัตน์ อบสุวรรณ 2. นางสาวอัญชลี มณีอินทร์
|
39 |
|
15 |
27 |
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงวราภรณ์ วสวานนท์ 2. เด็กหญิงจันทร์จุฑา เคียงคุณ 3. เด็กหญิงกวินตรา จันทร์ทอง
|
1. นายกรกช คชรัตน์ 2. นางสาววารุณี สว่างแสน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
28 |
โรงเรียนวัดสามกอ(วงศ์ประชารัฐ) |
เทศบาลตำบลสามกอ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายณัฐตพล ปั่นเหน่งเพชร 2. เด็กชายวีรยุทธ สุตัญตั้งใจ 3. เด็กชายณัฐพงษ์ ตรีสุขขี
|
1. นางสาวปรชนก โตรัตน์ 2. นางสาวพรทิพย์ สุขจิตร์
|
52 |
|
17 |
29 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลกรับใหญ่ |
เทศบาลตำบลกรับใหญ่ จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงพรภิมล โสตรดี 2. เด็กหญิงฐิตาพร วัฒนาวงษ์ 3. เด็กหญิงเปรมปรีญา ปรีเปรม
|
1. นางสาวรัตนา มาพันธ์ 2. นางสาวเบญจมาภรณ์ ทองดี
|
21 |
|
18 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงศิรภัสสร พาติกบุตร 2. เด็กหญิงมนต์นภา ตุมายา 3. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา โคติเวทย์
|
1. นายธีรวัฒน์ ศรีพรมมินทร์ 2. นางสาวพรนภา ย่องนุ่น
|
15 |
|
19 |
35 |
โรงเรียนเทศบาลท่าเรือประชานุกูล |
เทศบาลท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายภคพล พวงสุมาลี 2. เด็กหญิงชุติกาญจน์ จันทร์เกิด 3. เด็กหญิงกมลรัตน์ บัวแก้ว
|
1. นางสาวณัฐฐา จันทร์วิสุทธิ์ 2. นางสาวเบญจมาภรณ์ ไกรวิเศษ
|
36 |
|
20 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 4 วัดศรีบัวบาน |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงศุภสิตา แย้มวงศ์ 2. เด็กหญิงมาริสา อ่อนใส 3. เด็กหญิงสุคนธ์ทิพย์ อาคมคง
|
1. นางกรกมล เมธีวรกิจ 2. นางสาวอภิญญา ชวลิต
|
ยอดเยี่ยม |
|
21 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายอนาวิล สิงสา 2. เด็กหญิงรุ่งศิริวรรณ ประชุมกิจ 3. เด็กชายณัฐนันท์ คชสาร
|
1. นางรจนา ต่อน้อง 2. นางสาวสุกัญญา สวงชัยภูมิ
|
10 |
|
22 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 3 (บ้านบ่อ) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงภัทรธิดา ธุวะคำ 2. เด็กหญิงกาญจนา เกตุสวาสดิ์ 3. เด็กชายธนกฤต อินทร์ต๊ะ
|
1. นางสาวพรพรรณ จันทร์เจือจุน 2. นางสาวอัจฉราพรรณ อาจปักษา
|
17 |
|
23 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดอุบลวนาราม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายธีรเมธ สมพลธนกุล 2. เด็กหญิงวรรณวิภา สุดไชย 3. เด็กชายวีรภัทร บุญมา
|
1. นายวิธวิทย์ เดชปก
|
45 |
|
24 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายธนดล เข็มลา 2. เด็กชายนครินทร์ สมศรี 3. เด็กหญิงชนัญชิดา บุญคง
|
1. นางสาวธนภร มั่นสิงห์ 2. นางสาวสุธิดา สุขตาม
|
40 |
|
25 |
46 |
โรงเรียนวัดบ่อ (นันทวิทยา) นครปากเกร็ด ๑ |
เทศบาลนครปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงกิตตินันท์ ทรรทรานนท์ 2. เด็กหญิงภัทรวรินทร์ อรัญญิก 3. เด็กหญิงขวัญศิรินทร์ หมู่เจริญทรัพย์
|
1. นางปริณณภัสร์ คุณสิทธิเพชร 2. นางวราภรณ์ กอสันเทียะ
|
5 |
|
26 |
47 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ สังกัดเทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น |
เทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงภัทราภรณ์ ตู้นิ่ม 2. เด็กหญิงนันทภัค เลาหวงค์เพียรพุฒิ 3. เด็กหญิงณัฐนินทร เพิ่มนาม
|
1. นายชลณกฤษ ดวงจันทร์ 2. นางสาวปรียาภรณ์ คล้ำสุข
|
35 |
|
27 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดมารวิชัย (เกษม ปกาสิตอนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายบิน มูฮามัด 2. เด็กหญิงฟ้าใส มูฮามัด 3. เด็กหญิงกานต์ชนิต สารภักดี
|
1. นางสาวกัญญาณัฐ อรุณพัฒน์ 2. นางอุบลรัตน์ เพิ่มหรรษา
|
36 |
|
28 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 5 วัดศรีสำราญ |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงชาลิสา นาคกุญชร 2. เด็กหญิงณัฐพร อ่อนดี 3. เด็กหญิงพิมลรัตน์ เม่นหรุ่ม
|
1. นางสาวญาณิสา แสงทองดี 2. นางสาวศิริพร นาคกุญชร
|
30 |
|
29 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายธนากร แก้วประเสริฐ 2. เด็กหญิงนรวร บุญศิริ 3. เด็กหญิงธัญชนก กระจ่าง
|
1. นางสาววิภาดา โตชมบุญ 2. นางสาวเรวดี เรืองรุ่ง
|
38 |
|
30 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเจษฎาราม (เชยวิทยาทาน) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงฮิงซ่าง หลิน 2. เด็กหญิงสุทธิดา เอมชลอ 3. เด็กชายยุทธนา ดนตรี
|
1. นางสาวปานไพลิน ไข่กา 2. นางวรุณ โคกเลี่ยม
|
34 |
|
31 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กชายวรชิต ภานุมาศ 2. เด็กชายภูวเดช ลอยแก้ว 3. เด็กหญิงสุกานดา เพ็ชร์เขียว
|
1. นายนฤพล อิ่มสุด 2. นางสาวผกามาศ พูนประเสริฐศรี
|
13 |
|
32 |
59 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงณิชกมล พูลทราย 2. เด็กหญิงจันทร์ทิมา พรหมมา 3. เด็กหญิงธมลวรรณ สุทธิวานิช
|
1. นางสาวนิติยา สิงหา 2. นายมารุต มหาสุชลน์
|
42 |
|
33 |
61 |
โรงเรียนเทศบาล๑บ้านตาลเจ็ดยอด |
เทศบาลตำบลไร่เก่า จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงอรวรรณ มีถาวร 2. เด็กหญิงณิชกมล พันธ์มี 3. เด็กหญิงวิชญาพร เผือกผุด
|
1. นางจุฑามาศ เผื่อนเพาะ 2. นายวิทวัส เผื่อนเพาะ
|
19 |
|
34 |
62 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านเขาน้อย |
เทศบาลตำบลเขาน้อย จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายอานัส - 2. เด็กหญิงธีรนันท์ บำรุงสุข 3. เด็กหญิงสุภาพร ปาทาน
|
1. นางชลนัสธี พิลา 2. นายธนพล การพงศรี
|
11 |
|
35 |
63 |
โรงเรียนหรเทพ(รุ่งเรืองประชาสามัคคี) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงปริชมน วันสุวรรณ 2. เด็กหญิงชนารดี มูลฟัก 3. เด็กหญิงจิราภา ธรรมบุญญา
|
1. นายชัยพร พันธ์งอก 2. นางสุกัญญา บุญอนันต์
|
48 |
|
36 |
64 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี2 (บ้านหนองอำเภอจีน) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กชายวงศธร โกสินทร 2. เด็กหญิงสุธาสินี จันทร์วงศ์ 3. เด็กหญิงณิชา ขุนชำนาญ
|
1. นายจักรพันธ์ ลัภขุนทด 2. นางสาววศินี สาระศาลิน
|
49 |
|
37 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านค่าย |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายกวินภพ หนองหลวง 2. เด็กชายธีรธัช สินสอาด 3. เด็กชายปภินวิช ศรีพรม
|
1. นางสาวศศิธร ฤกษ์อ่ำ 2. นางสุธาดา หนูแก้ว
|
27 |
|
38 |
68 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลเขางู |
เทศบาลตำบลเขางู จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายธนกฤติ จูฑศร 2. เด็กหญิงนิภารัตน์ ชื่นอร่าม 3. เด็กหญิงวาลิกา ตัดพุดซา
|
1. นางสาวภัชรา ยศสมบัติ 2. นางสาวม่านเมฆ เหลืองทองคำ
|
47 |
|
39 |
69 |
โรงเรียนวัดพิกุลเงิน |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายทีปกร ชัยอำนวยสุข 2. เด็กชายกรวิก เมืองนิล 3. เด็กหญิงปาริฉัตร สุภาทรง
|
1. นางสาวกมลทิพย์ คนขยัน 2. นางสาววรารัตน์ ช้างเขียว
|
8 |
|
40 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลสรรพสามิตบำรุง |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงวริศรา รุจิชัยรัตน์ 2. เด็กหญิงอภิชญา ฤทธิชัย 3. เด็กชายฤทธานุ ลีละภมรกิจ
|
1. นางสาวฉัตรสุดา พละเลิศ 2. นางสาวผกามาศ ฤกษ์สุขกาย
|
24 |
|
41 |
72 |
โรงเรียนวัดช่างทอง (บุญบำรุงราษฎร์) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงปวริตาณ์ โสภา 2. เด็กชายนวพล มีแสงนิล 3. เด็กชายนริศ สิงห์อาจ
|
1. นายจรัส กลิ่นสีงาม 2. นางสาวสุภากาญจน์ บำรุงพฤกษ์
|
33 |
|
42 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านบ่อฝ้าย |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงสิริมา พ่วงปรีชา 2. เด็กหญิงศศิพิมพ์ บุญเกิด 3. เด็กหญิงพีรดา งามคง
|
1. นางสาวจิตรวดี นาวิกพันธุ์ 2. นางสาวปิยมาภรณ์ ไพราม
|
19 |
|
43 |
80 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองเขาสามยอด ๑ |
เทศบาลเมืองเขาสามยอด จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กชายธีธัช ฉิมสุวรรณ 2. เด็กชายพีรวิชญ์ คงคามี 3. เด็กหญิงปวีณ์กร นนทะการ
|
1. นางธิติมา ศรีหมุน 2. นางสาววารินาถ จีนยี่
|
26 |
|
44 |
81 |
โรงเรียนเทศบาล1(ซอย6) |
เทศบาลตำบลโคกตูม จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงชนินิล แก้วน้อย 2. เด็กหญิงกรรณิการ์ เพิ่มพร 3. เด็กหญิงเขมิกา อาจมุณี
|
1. นางสาวกนกวรรณ พิมพ์พัฒน์ 2. นางสาวจารุณี ทองสวัสดิ์
|
22 |
|
45 |
84 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลสรรพยา |
เทศบาลตําบลสรรพยา จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายธนพนธ์ มูลศิริ 2. เด็กหญิงวรัญญา ปาละวงษ์ 3. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา เจริญวานิช
|
1. นางสาววิลาสินี คงเดช 2. นายไชยพร หงษ์สา
|
32 |
|
46 |
88 |
โรงเรียนเสนาบดี |
เทศบาลเมืองเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายนาวา สุขจรูญ 2. เด็กชายนรวิชญ์ วงศ์คำจันทร์ 3. เด็กชายไชยเฉลิม ราชรินทร์
|
1. นายพัชรพงษ์ สุผล 2. ว่าที่ร้อยตรีเอกภาพ ร่มโพธิ์
|
12 |
|
47 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 4 วัดบางแพรกเหนือ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงอารดา ประชาราษฎร์ 2. เด็กหญิงกสิณภัทร์ ไตรรักษ์ฐาปนกุล 3. เด็กหญิงเปมิกา ที่นามาก
|
1. นางประภาพร หายทุกข์ 2. นางสาวโสริยา บุญธิแสง
|
6 |
|
48 |
92 |
โรงเรียนดวงกมล |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงนันทิญา เสาะแสวง 2. เด็กหญิงกมลชนก พานบัว 3. เด็กชายศักดิ์ดา กองสุวรรณ
|
1. นางสาวกนกวรรณ นามหนวด 2. นางสาวจิดาภา ดิงเกษ
|
31 |
|
49 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (วัดสัตตนารถปริวัตร) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายพงศธร สิงห์โต 2. เด็กชายนวพล ทองสิมา 3. เด็กหญิงฐิติรัตน์ เอี่ยมสะอาด
|
1. นายกฤติน แนมพลกรัง 2. นางสาวศศิธร นันยา
|
18 |
|
50 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดแก่นเหล็ก (รัตนกะลัสอนุสรณ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายอานนท์ สนองสินธ์ุ 2. เด็กหญิงกัลยา ทองงาม 3. เด็กหญิงนลพรรณ นิลพัฒน์
|
1. นางขนิษฐา สอาดนัก 2. นางสาวจุไรรัตน์ ธนูทอง
|
14 |
|
51 |
96 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงณัฐวดี ชาติชนะ 2. เด็กหญิงชนัญญา ปุเรสา 3. เด็กหญิงกนกณัฐ ศรีโยหะ
|
1. นางสาวปิ่นแก้ว สำอางค์สะอาด 2. นางสาวพรทรัพย์ เอี่ยมศรี
|
28 |
|
52 |
98 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนตำบลหนองปลาหมอ(วัดหนองปลากะดี่) |
องค์การบริหารส่วนตำบลหนองปลาหมอ จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา พรมรุ่งโรจน์ 2. เด็กหญิงสโรชา สารโคตร 3. เด็กหญิงภัทราวดี สว่างบำรุง
|
1. นางสาวกีรติกรณ์ รักษาดี 2. นางสาวณัฐติการณ์ ริมสำอางค์
|
25 |
|