ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
2 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ วัดเทียนดัด (นครผลพิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลอ้อมใหญ่ จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายกิตษณะ สีมา 2. เด็กชายธัญเทพ ทึมประยงค์ 3. เด็กชายภูวไนย อยู่เย็น
|
1. นางศรัณยา เจริญจิตร์ 2. นายสมเด็จ มันทราช
|
|
2 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงเขมจิรา จิตรีถิน 2. เด็กหญิงจันทิมา เอี่ยมละออ 3. เด็กหญิงพิชญาภรณ์ ชมมี
|
1. นางสาวกาญจนา ป้อมคำ 2. นางอรุณ สุขสว่าง
|
|
3 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงณัฏฐณิชา ฤทธิ์เดช 2. เด็กหญิงพีรดา เย็นใจ 3. เด็กชายสรณ์ศิริ แป้นมูล
|
1. นางนัยนา เจริญสุข 2. นางสาวอรวรรณ สุขเกษม
|
|
4 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านชะอำ (ชะอำวิทยาคาร) |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงศรัญญา ทองทา 2. เด็กหญิงสิรินยา จันทร์เจริญ 3. เด็กหญิงชลธิชา เสือเฒ่า
|
1. นางสาวกอบกาญจน์ ศิริกุล 2. นางณปภัช ธีระวรชาติ
|
|
5 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายศุภณัฐ โมพันดุง 2. เด็กชายอรุณศักดิ์ มีสุข 3. เด็กหญิงจันทัปปภา มีแผ้ว
|
1. นายณรรฐกฤช เล็กอนุสรณ์ 2. นางสาววารุณี บุณยะจักร์
|
|
6 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงภารัศชญา หิรัญธนารัช 2. เด็กหญิงกมลชนก สนธิ 3. เด็กหญิงจันทปภา อางนานนท์
|
1. นางสาวสุรีรัตน์ รูปเตี้ย 2. นางสาวอุไรรัตน์ รุนทจิต
|
|
7 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงเนตรดาว สุริยะ 2. เด็กหญิงศุภิสรา ช่วยหมุด 3. เด็กชายสวภัทร ภักจันทร์
|
1. นางสาวณัฏฐกานต์ บุญมี 2. นางสาวธนพร คำแพง
|
|
8 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๗ (วัดแก่งขนุน) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงสุพรรษา รื่นทิพย์ 2. เด็กชายภาณุพงศ์ เฉลิมพันธ์ 3. เด็กชายพีรพันธุ์ กลั่นเจ๊ก
|
1. นางสาวกนกกาญจน์ โหม่งพุฒ 2. นางภัทชรีย์ รอดเงิน
|
|
9 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายบวรภัทร สอนทรัพย์ 2. เด็กหญิงวรรณยุภา อิ่มพรหม 3. เด็กหญิงเบญญาภา สว่างฤกษ์
|
1. นางสาวธารินี อยู่ปรางค์ 2. นางเกสร ผลพงษ์
|
|
10 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงญาณนารี จุลเวช 2. เด็กหญิงรุจิรา จาคำมา 3. เด็กหญิงศิริลักษณ์ ดีไชยโย
|
1. นางสาวขวัญถุง อาภาพงษ์ 2. นางสาวเกตน์นิกา ต้นทัพไทย
|
|
11 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 3 (สระกระเทียม) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายนิชคุณ สันติเอกชุน 2. เด็กชายพิชัยภูษิต เปียแก้ว 3. เด็กชายธราเทพ แย้มเรณู
|
1. นางวไลพร พูลสุขโข 2. นางศรินยา แจ่มแจ้ง
|
|
12 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวเอื้อย แสงบุญ 2. เด็กชายธีรภัทร นิ่มแย้ม 3. เด็กหญิงทัศยา ภูมิเทศ
|
1. นางสาวนิษฐ์ชนิศา จันทร์สีดา 2. นายศิวะ ทองขันธ์
|
|
13 |
34 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี (วัดห้วยปลาดุก อนันตกูลอุปถัมภ์) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงนิรชา รอดแสง 2. เด็กชายพศวัต ครุฑน้อย 3. เด็กหญิงพิมพ์วรีย์ เพชรน้อย
|
1. นายกฤษกร พ่วงอยู่ 2. นางสาวศศิประภา สีสม
|
|
14 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงกนกกร กลีบสุวรรณ 2. เด็กชายณรงค์ชัย ฤทธิ์พันธุ์ 3. เด็กหญิงไพลิน สุพรรณสมภพ
|
1. นางสาวพรเพ็ญ คำกิ่ง 2. นางสุรภี ศรีหิรัญ
|
|
15 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงทอฝัน ซื่อตรง 2. เด็กชายบุญทิตา เชื้ออินทร์ 3. เด็กหญิงทิพวรรณ กรกนก
|
1. นางสาวปวีณา ล้อมชัยสงค์ 2. นางปิยะพร ศิลาอ่อน
|
|
16 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กชายสินชัย ทองเชื้อ 2. เด็กหญิงกนกวรรณ สุขจับจันทร์ 3. เด็กหญิงกัญญาณัฐ แซ่ลิ้ม
|
1. นายชัยณรงค์ ชัยพฤติตานนท์ 2. นางภิรมย์ศรี สมทบ
|
|
17 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสิงห์ (แจ่มชื่นวิทยาคม) |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงพัชรพร ทองอร่าม 2. เด็กชายเอฟาโดรา - 3. เด็กหญิงวิชชาภรณ์ พูลสวัสดิ์
|
1. นางสาวอรุณศรี กสิกิจพาณิชย์ 2. นางสาวอัจฉรา ประชารุง
|
|
18 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวธัญยภรณ์ จำปาหอม 2. นางสาวปาลิตา สังข์ถ่วง 3. เด็กหญิงชลธิชา ชื่นใจ
|
1. นางสาวปนัดดา แสวขุนทด 2. นางสาวปัทมา เทียมอ๊อด
|
|
19 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดมารวิชัย (เกษม ปกาสิตอนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงชนันนิดา ทรัพย์มา 2. เด็กหญิงกรกต สนใจ 3. เด็กหญิงวาสนา ศรีแดด
|
1. นางสาวกัญญาณัฐ อรุณพัฒน์ 2. นางอุบลรัตน์ เพิ่มหรรษา
|
|
20 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายคุณากร อุดมพรเกิดผล 2. เด็กหญิงรดา พงศ์ปิยสิริ 3. เด็กหญิงธนภา นิ่มนวลดี
|
1. นางสาววาสิณี นักฟ้อน 2. นางสาวสุดารัตน์ รัตนทองคง
|
|
21 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายอรรถชัย ดวงดารา 2. เด็กหญิงชนกสุดา อุ่นผาลา 3. เด็กหญิงภัทรวดี สอาดเล็ก
|
1. นายนัดชนัน คงแก้ว 2. นางสาวสุพรรณี วงษ์ทอง
|
|
22 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดแหลมสุวรรณาราม (วัฒนรวมวิทยา) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นายธนพัฒน์ ยาสาธร 2. เด็กหญิงศุภัชญา พารื่นรัมย์ 3. เด็กหญิงนพรัตน์ พลอยสุวรรณ
|
1. นางทองแท้ จุ้ยเจริญ 2. นางนุสบา วงกต
|
|
23 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กชายเสฏฐวุฒิ วงค์ทองลอย 2. เด็กหญิงกมลพรรณ แสงสุวรรณ 3. เด็กหญิงสุพรรษา สุขสวัสดิ์
|
1. นางสาวพัชริดา พรมอินทร์ 2. นางสาวมุธิตา ซุนซา
|
|
24 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงฐิชากรณ์ เรืองทรัพย์ 2. เด็กชายกีรติ ศีตะโกเศศ 3. เด็กหญิงรสสุคนธ์ แสงเทียน
|
1. นายนพพร อุ่นในธรรม 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบุษยรังสี น้ำกรอง
|
|
25 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหนองบัว |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายศุภกิตร์ กะลำพัก 2. เด็กชายวีรภาพ ชั้นเจ้า 3. เด็กหญิงวริศรา จันทร์เกษม
|
1. นางสาวณัฐกฤตา ทองพริก 2. นางธนะดี ใจเปี่ยม
|
|
26 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงชนานินทร์ เคนชมจีโรจน์ 2. เด็กหญิงณัชชานันท์ ณ บางช้าง 3. เด็กหญิงธัญชนก อมรลักษณ์
|
1. นางสาวอรกัญญา ศรีกุล 2. นางสาวเกวรี เหมือนเรือง
|
|
27 |
70 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายนันทิพัฒน์ เปี่ยมท่า 2. เด็กหญิงปาลิกา กันทะวงค์ 3. เด็กชายวรพงษ์ นุชพงษ์
|
1. นายชัยวัฒน์ กวางประเสริฐ 2. นางภัคภิณญา รุ่งสังข์
|
|
28 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงณสพร กรีพัฒน์ 2. เด็กหญิงวรัญญา นาคเกษม 3. เด็กหญิงวรากรณ์ การพะวง
|
1. นางสาวชลธาร พัสดุ 2. นายชาตรี มณีแสง
|
|
29 |
72 |
โรงเรียนวัดป่าคาเจริญวิทยา |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงจรรยพร ขำคม 2. เด็กหญิงมนัญญา แก้วกระโทก 3. เด็กหญิงน้ำเพชร นิ่มเดช
|
1. นายฐวรพงษ์ รอดสาย 2. นายสราวุธ สมฤทธิ์
|
|
30 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านบ่อฝ้าย |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายปุณยวัจน์ สังข์สุข 2. เด็กชายชนะใจ จงศรี 3. เด็กชายจตุรัส อ่อนราช
|
1. นางสาวจิตรวดี นาวิกพันธุ์ 2. นางสาวเสาวลักษณ์ ชะหงษ์รัมย์
|
|
31 |
82 |
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนไก่ดี |
เทศบาลเมืองกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงณัฐริกา รงค์จันทมานนท์ 2. เด็กชายอดิเทพ แก้วใส่คู 3. เด็กชายแก้ว ดอกไม้
|
1. นางสาวศศิธร ตั้นหุ้ย 2. นางสาวศศิประภา พิมสาร
|
|
32 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 3 ประชายินดี |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงธัญญาชนก หงส์ชารี 2. เด็กหญิงณัฐชา จิตต์สนอง 3. เด็กหญิงณิชารีย์ วังตปนียะกุล
|
1. นางก่องกาญจน์ ศรีโยวงศ์ 2. นางสาวสุธาสินี วงศ์พรหม
|
|
33 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 5 ทานสัมฤทธิ์ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงฟ้าใส มรกตแสงใส 2. เด็กหญิงจินตนา รักษาศรี 3. เด็กหญิงรัชดา เนตรแสงศรี
|
1. นางสาวนงนภัส ยิ้มพันธ์ 2. นางสาวอมรา วงศ์ศรีชา
|
|
34 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (วัดมหาธาตุวรวิหาร) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายสุพิสาร วงศ์สุรเศรษฐ์ 2. เด็กชายนพดล ถิระวารินทร์ยุทธ์ 3. เด็กหญิงอุษณีย์ ช่างฉาย
|
1. นางขณิฐา ชาปู่ 2. นายสหรัฐ กฤษกระโทก
|
|
35 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดพระทรง (สุทธิวิเทศอุปถัมภ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงลลิตภัทร สงวนเจียม 2. เด็กหญิงกุสุมา ทองไทย 3. เด็กชายธนภัทร์ ทับล้อม
|
1. นางสาวบงกช บุญมา 2. นายศิริ ช้างมุกดา
|
|
36 |
96 |
โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงจอมขวัญ อยู่ป่ากลาง 2. เด็กชายนครินทร์ พ่วงความสุข 3. นายจักรกฤษณ์ เรืองรอง
|
1. นางสาวกฤษฎาพร พันจันทร์ 2. นางสาลี่ ศรีขัดเค้า
|
|