ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวเมย์ สินธุ 2. นางสาววิภา ไม้งาม 3. นางสาวพรชนก ข้อหล้า
|
1. นายนราวิชญ์ ภักดีสมัย 2. นางสาวพชรพร ปัตบุศย์
|
2 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. นายศุภนัฐ เผือกหอม 2. นางสาวณัชชานันท์ จ้อยร่อย 3. นางสาวจันทิมา โพทะเล
|
1. นางสาวสายฝน เทพทิตย์ 2. นางสาวสุรีรัตน์ รูปเตี้ย
|
3 |
19 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล |
เทศบาลเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง |
1. นายอัษฎาวุธ เสภาศีราภรณ์ 2. นางสาวชลณิชากร วัฒโน 3. นางสาวกชกร พิมประเสริฐ
|
1. นางจรีรัตน์ แจ่มวิมล 2. นางสาวจุฬาลัย รักปัญญา
|
4 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวชลรดา บุญญามาพร 2. นางสาวกนกพร คงวิชา 3. นายกฤตภาส โพธิ์เงิน
|
1. นางสาวขวัญถุง อาภาพงษ์ 2. นางสาวเกตน์นิกา ต้นทัพไทย
|
5 |
26 |
โรงเรียนทวารวดี |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. นางสาวสุดารัตน์ เหมือนศรี 2. นางสาวจุฬารัตน์ ยืนยง 3. นางสาวณัฐนันท์ บุตรชุน
|
1. นางณัฐพร ธาดาธีระสกุล 2. นางสาวมลธิรา พุ่มใย
|
6 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. นายธีรภัทร เอี่ยมจุ้ย 2. นายสรรพสิทธิ์ อักษรศาสตร์ 3. นางสาวธนพร ศรีอ่ำ
|
1. นางสาวนัทธมน แก้วกาหลง 2. นางสาวเพชรฤดี เจ้าปัญญา
|
7 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. นายภูริพัฒน์ การจุลศรี 2. นางสาวทัศนาวดี โปสุน 3. นางสาวเกษกนก พรมวงค์
|
1. นางสาวธนิตา เทียนเทศ 2. นางสาวปาณษา ยาสมุทร
|
8 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวกมลลักษณ์ ผ่องแผ้ว 2. นางสาวสุพรรษา เดชจิตต์ 3. นายปัญญพนต์ อาปัดซิง
|
1. นางสาวถิรภร สงพัฒน์แก้ว 2. นางสาวเบญญาภา ปิ่นเย็น
|
9 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นางสาวกุศลิน สิงหชาติ 2. นางสาวอรพินทร์ ช่างตกแต่ง 3. นางสาวกมลวรรณ เทียนซ้อน
|
1. นางสาวบัว หอมจันทนเวช 2. นางสาวเสาวนิตย์ บุษดา
|
10 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. นายทวีศักดิ์ วรรณอ่อน 2. นายปราโมทย์ เครือสายสวาท 3. นายสมพร แจ้งกระจ่าง
|
1. นางบุญยานุช นุชสาย 2. นายปกรณ์ ผลจันทร์
|
11 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. นายมงคล โต๊ะชื่นจรัสกร 2. นางสาวพิมพ์วิมล ออกผล 3. นางสาวรวิภา เรือนพิมพ์
|
1. นางสาวศิรินยา อินรัมย์ 2. นางสาวอภิญญา พัฒนพิมพ์พงศ์
|
12 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวนนธิชา พุ่มอยู่ 2. นางสาวชญานัท เปรมเดช 3. นางสาวธิดารัตน์ บุญจันทร์
|
1. นางสาวปวีณ์กร ปิ่นวิเศษ 2. นายอนุกูล คันทะภูมิ
|
13 |
70 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
1. นางสาวณัฐชา แสงเคลือบ 2. นางสาวสุภัสสร แจ้งมณี 3. นางสาวสุภัสสร พัดทอง
|
1. นางสาวทิพรัชต์ แสงงาม 2. นางสาวสุธารส สุขขุม
|
14 |
71 |
โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นายจิรายุ สว่างแจ้ง 2. นายวัศพล แสงทอง 3. นายสิทธิชัย บุญชู
|
1. นายชำนาญ ชวดชูโต 2. นายสิรภพ เงินงาม
|
15 |
72 |
โรงเรียนวัดป่าคาเจริญวิทยา |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นายอนุพงศ์ อยู่ฤทธิชัย 2. นางสาวกัญญารัตน์ เนื่องอุทัย 3. นางสาวมณีวรรณ เขียนนา
|
1. นายสราวุธ สมฤทธิ์ 2. นายอิศรา พรรณทวี
|
16 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหัวหิน |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. นางสาวปานตะวัน พลายแก้ว 2. นางสาววรรณษา พุทธชาติ 3. นางสาวธิดารัตน์ โพธิ์แก้ว
|
1. นางสาวธิดาลักษณ์ ปลื้มใจ 2. นายภาสกร แฉ่งฉายา
|
17 |
91 |
โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวเกวลิน แก้วมีสี 2. นางสาวปานไพลิน เกษมสุขไพศาล 3. นางสาวสุปรียา เพชรประดับ
|
1. นายธนาธิป เซียะเซ้ง 2. นางสาวสาคร แผนสูง
|
18 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. นายสุวัฒน์ สกลนิมิตร 2. นางสาววริศรา แก่ฉิม 3. นางสาวศุภาพิชญ์ รุ่งเรือง
|
1. นางจันทร์ฉาย แก้วสุข 2. นางเกตุสุดา หนูเอียด
|
19 |
96 |
โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นายอรรถพงษ์ หมายสุข 2. นายอดิเทพ พันพัด 3. นายศุกิจ เมนซี่
|
1. นางสาวจุฑามาศ แสนสนอง 2. นายชนะ ชมศักดิ์
|