ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
4 |
โรงเรียนวัดป่างิ้ว |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายกรวิชญ์ ใจกล้า 2. เด็กหญิงประวีณา แดนโคตรผม 3. เด็กหญิงปานรดา โชติสวัสดิ์
|
1. นางสาวจริยา จันทร์เต็ม 2. นางสาวชณิกา เพชรจันทร์
|
27 |
|
2 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดโชค(ธรรมเสนานีวรคุณ) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงชนัดดา จินดา 2. เด็กหญิงสุพิชา สินธ์เจริญ 3. เด็กหญิงฉัตรชนก ใชยดวง
|
1. นางช่อทิพย์ แสงสุข 2. นางสาวนมิตา จับจัด
|
23 |
|
3 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านชะอำ (ชะอำวิทยาคาร) |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงพรพรรษา คงคะคิด 2. เด็กหญิงทิฆัมพร วงษกรอบ 3. เด็กหญิงณัชวดี สอนแก้ว
|
1. นางสาวณัชชา ศรีเบญจวรรณ 2. นางสาวสุนิสา แซ่โกว
|
23 |
|
4 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงเปรมมิกา กรฤทธิ์ 2. เด็กหญิงอนุธาวัน มังคลาด 3. เด็กชายนิชนันท์ แซ่อึ้ง
|
1. นางนิตญา ปะเศษโฐ 2. นางสาววิภาดา ดันสูงเนิน
|
23 |
|
5 |
17 |
โรงเรียนเทศบาลวัดโบสถ์วรดิตถ์(ศรีราษฎร์อุปกฤติ) |
เทศบาลตำบลป่าโมก จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กชายธนโชติ ภูมิรัตน์ 2. เด็กหญิงณฐพร แย้มกระจ่าง 3. เด็กชายธนรัตน์ นิ่มนาค
|
1. นางฬิยาภร อยู่มั่น 2. นางสาวอวัสดา ศรีรานุรักษ์
|
30 |
|
6 |
19 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล |
เทศบาลเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กหญิงชัญญา ก้อนมณี 2. เด็กหญิงฉัตรตราภรณ์ รองรัตน 3. เด็กหญิงรชญา ฤทธิสุทธิ
|
1. นางสาวกัญจน์ณัฐชา ดุลยศรีบัณฑิต 2. นางณัฐชานันท์ รัตนคำ
|
20 |
|
7 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล1 นาเริ่งราษฎร์บำรุง |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงวรรณพร พานสุวรรณ์ 2. เด็กหญิงพัชริสา พวงกุหลาบ 3. เด็กหญิงอาภาสินี กองสุข
|
1. นางสาวอรรัชต์ ปรีชาพรประเสริฐ
|
12 |
|
8 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (วัดบำรุงธรรม) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงกชพร ช่วงชิด 2. เด็กหญิงมณีรัตน์ โชติสาร 3. เด็กหญิงพรรษรัตน์ ธนาศิริมุนินทร์
|
1. นางปิยนันท์ ศรีพาน 2. นางสาวศรัญญา สูงนารถ
|
20 |
|
9 |
25 |
โรงเรียนเทศบาลวัดละหาร |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายภัทริศวร์ พลสวัสดิ์ 2. เด็กหญิงวิภาดา แก้วเปีย 3. เด็กชายนิติภูมิ แซ่ลิ้ม
|
1. นางกมลพร ศิริแสน 2. นางสาวปิ่นนภา พรมเดื่อ
|
8 |
|
10 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 5 วัดพระปฐมเจดีย์ |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงนฤมล จิตรสวัสดิ์ 2. เด็กหญิงฐิรวรรณ ภู่นาค 3. เด็กหญิงอภิสรา หงษ์ราชวงษ์
|
1. นางสาวพชรภัทร แจ้งมาลา 2. นางยุพิน คุ้มพะเนียด
|
13 |
|
11 |
27 |
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายกรวิชญ์ งามวรัญญู 2. เด็กหญิงสลิลทิพย์ นิมิตจิตภักดี 3. เด็กหญิงชิดชนก บุตรดาวงษ์
|
1. นางจิราภรณ์ ขุมทอง 2. นางสาวปิยธิดา สุปัตติ
|
15 |
|
12 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดประตูสาร |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงวิภาวี สุขมาก 2. เด็กหญิงปันฑิตา ทองชมภู 3. เด็กหญิงกัญญาภัทร ลำใยหอม
|
1. นางกนิษฐ์ชนัญ แก้วศศิวิมล 2. นางสาวภนิตา เมฆดี
|
17 |
|
13 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายนิอัรฟาน วาเฮง 2. เด็กหญิงสุพิชฌาย์ ดาวโคกสูง 3. เด็กหญิงนิชดา ลันดา
|
1. นางสาวชลาธร ชมภูนอก 2. นางตะวัน หอมดี
|
7 |
|
14 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 3 (บ้านบ่อ) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงจิตประภัสสร์ รัตนญาณวงศ์ 2. เด็กหญิงธญาดา ว่องวรพรกุล 3. เด็กหญิงกัลย์กมล วัฒนภูมิสิริ
|
1. นางสาวธนัฐดา ภิญโญธนาดิฐ 2. นางนิศากร เชิญนอก
|
4 |
|
15 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงณิชาพัชร์ ตุรงค์เรือง 2. เด็กชายศุภกร ศิริวรธรณ์ 3. เด็กชายภาคิน วงษ์ทองสุข
|
1. นางสาวปิยะนุช ทองสวัสดิ์
|
ยอดเยี่ยม |
|
16 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายธราเทพ พุฒหมื่น 2. เด็กชายปราชญ์ งามพัด 3. เด็กชายจิรัฐ แก้วแสง
|
1. นางสาวกมลชนก มาสืบชาติ 2. นางสาวศิวพร ศรีคราม
|
32 |
|
17 |
46 |
โรงเรียนผาสุกมณีจักรมิตรภาพที่ 116 นครปากเกร็ด 2 |
เทศบาลนครปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายภูมิพัทธิ์ ป้องทรัพย์ 2. เด็กชายสุวิชัย กลิ่นสุวรรณ์ 3. เด็กชายพงศภัค บุญศักดิ์
|
1. นางณัฐชยา อยู่ชมบุญ 2. นางสาววิลาวัณย์ บุญลือ
|
6 |
|
18 |
47 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ สังกัดเทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น |
เทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงนวรัตน์ สงวนพันธ์ 2. เด็กหญิงปวันรัตน์ ทองประดิษฐ 3. เด็กชายธราเทพ นุชลำยอง
|
1. นางสาวกิติยาภรณ์ ภุมรินทร์ 2. นางสาวยุวเรศ ยินดี
|
35 |
|
19 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดมารวิชัย (เกษม ปกาสิตอนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายกิติธัช จิตรโมฬี 2. เด็กหญิงวรรณภา คชสาร 3. เด็กหญิงณมลตรา นิลประเสริฐ
|
1. นางนงลักษณ์ ช่างภู่ 2. นางสาวอภิญญา ศรีลาจันทร์
|
38 |
|
20 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดใหม่อัมพวัน |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายธนธัส สุทธิพงศ์เกียรติ์ 2. เด็กหญิงวิชุพร ใจตรง 3. เด็กหญิงโศศิษฐา อินทโชติ
|
1. นางสาวพัชรินทร์ กิ่งมิ่งแฮ 2. นางสาววรางคณา ภีระบุณานนท์
|
15 |
|
21 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงชมพู่ ดาดา 2. เด็กชายสุทธิภัทร จอมสว่าง 3. เด็กชายรติวัจน์ มะโน
|
1. นางสาวศุภพิไล กุมุท 2. นางสาวเบญจมาภรณ์ ตันหยง
|
37 |
|
22 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงธนิสร เจริญทรัพย์ 2. เด็กชายอภิโชค นาดี 3. เด็กหญิงนภัสรา แก้วรัก
|
1. นายจิรายุทธ กรุงภูเวช 2. นางสาวชุติกาญจน์ ชื่นภิรมย์
|
29 |
|
23 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดแหลมสุวรรณาราม (วัฒนรวมวิทยา) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงณณิภัทร์ แซ่โค้ว 2. เด็กหญิงเบญจิราภรณ์ มาลามาศ 3. เด็กหญิงสุพรรษา ใจดี
|
1. นางสาวดวงเดือน วัฒนบท 2. นางวิภารัตน์ บุญมี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
24 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงวราภรณ์ มั่นหมาย 2. เด็กหญิงณัฐวดี สมสุข 3. เด็กชายธนภัทร จุ้ยจิตต์
|
1. นางสาวสกุลรัตน์ สีปุบผา 2. นางสาวอมรรัตน์ คุ้มภักดี
|
22 |
|
25 |
59 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงกรรณิการ์ เอื้อโกศินธ์ 2. เด็กหญิงกวินตา บรรจมาตย์ 3. เด็กหญิงศรุดา ตามา
|
1. นางสาวสมถวิล เสริมศรี 2. นางสาวอุมาภรณ์ บุญสุวรรณ์
|
23 |
|
26 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านค่าย |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายศุภกานต์ ติดคล้าย 2. เด็กชายธนดล มาเจริญ 3. เด็กหญิงณัฐรินีย์ นาคพุ่ม
|
1. นางสาวปัทมา คงเจริญ 2. นางภัทรนันท์ สินสอาด
|
19 |
|
27 |
69 |
โรงเรียนวัดพิกุลเงิน |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายภูวิต งาเนียม 2. เด็กหญิงพรสวรรค์ ดวงดี 3. เด็กหญิงนรินทร์พร จันทะโกมล
|
1. Miss.Maria Teresa Jayag Cañete 2. นางสาวชุติมา วิสุทธิกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
28 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายธนกฤต จักร์แก้ว 2. เด็กชายนริฎฐ์ โสภา 3. เด็กชายภูรพี เกตุแก้ว
|
1. นางคณาทิพย์ แก้วมณี 2. นางมาลัย สง่าวงศ์
|
10 |
|
29 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านเขาเต่า |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายภูผา สินเมือง 2. เด็กหญิงเก็จมณี - 3. เด็กหญิงสุมาลี สืบนิสสัย
|
1. นางนันท์นภัส พึ่งแพง ต้องประสงค์ 2. นางวุฒิกร ปราชญ์เปรื่อง
|
9 |
|
30 |
80 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองเขาสามยอด ๑ |
เทศบาลเมืองเขาสามยอด จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงปภาพิชญ์ แป้นเมฆ 2. เด็กชายธนกร คุ้มเมือง 3. เด็กหญิงวรฤทัย หมื่นสีทา
|
1. นางสาวสิริวรรณ บุญมี 2. นางสาวอังคณา จันทะเภา
|
32 |
|
31 |
81 |
โรงเรียนเทศบาล1(ซอย6) |
เทศบาลตำบลโคกตูม จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงกตัญญุตา แตงประดิษฐ์ 2. เด็กหญิงอรกช แก่นสากล 3. เด็กชายพีรัชชัย ผดุงทอง
|
1. นางสาวจารุภา สิทธิพูล 2. นางณพิชญา เลขยันต์
|
34 |
|
32 |
82 |
โรงเรียนเทศบาลศรีบุณยานุสสรณ์ |
เทศบาลเมืองกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงธารา ทิมอิ่ม 2. เด็กหญิงอาภารัฐ เหล่าสิงห์ 3. เด็กชายอริย บุญตาม
|
1. นางสาวทิพย์สุดา สันธนะดิลก 2. นายสันติ ดารกะพงษ์
|
13 |
|
33 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดบ้านโป่ง |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงวิภารัตน์ วีระวงษ์ 2. เด็กหญิงชาวานา ไม่มีนามสกุล 3. เด็กชายวิศรุต แซ่จิว
|
1. นายพิเชฎ เจริญสุข 2. นางวรรณา โพธิ์เถื่อน
|
10 |
|
34 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 1 วัดท้ายเมือง |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงฐิติกาญจน์ ตีระกิจวัฒนา 2. เด็กชายสุธินนท์ มงคลดาว 3. เด็กหญิงสมปรารถนา บรรจงศิริ
|
1. นางสาวพัชริดา วรสาร 2. นางสาวอรอนงค์ พิมพนอม
|
5 |
|
35 |
92 |
โรงเรียนดวงกมล |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงนันทวดี ภู่ระหงษ์ 2. เด็กหญิงวรัชญา ชินราช 3. เด็กหญิงชนมพรรษา หาญเกียรติกล้า
|
1. นางสาวณภัทรกาญจน์ ปุยะติ 2. นางสาวนุสมน คลิบแดง
|
36 |
|
36 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงโยษิตา พันตรี 2. เด็กหญิงนิรชา มะสิน 3. เด็กหญิงนันทิชา ศรีวิสุทธินันท์
|
1. นางกมลวรรณ สัมฤทธิกุล
|
27 |
|
37 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงไอย์รดา แซ่อึ้ง 2. เด็กหญิงพิฌามล บานแย้ม 3. เด็กหญิงธัญญกานต์ หิรัญยะการ
|
1. นางสาวขวัญฤทัย เรืองทับ 2. นางศิริวนิดา ธีระอรรถสิทธิ์
|
17 |
|
38 |
96 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลอ้อมน้อย 2 |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายศักย์ศรณ์ จอมกระยอม 2. เด็กชายญาณพัฒน์ ศรีงาม 3. เด็กชายปารมี แคนศิลา
|
1. นางสาวธารทิพย์ ห้วยหงษ์ทอง 2. นางสาวลลิตา ศรีโพธิ์ช้าง
|
31 |
|