ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงจิรติ แพรเขียว 2. เด็กหญิงณัฏฐณิชา คำนวรพร 3. เด็กหญิงปิยธร รื่นรวย
|
1. นางสาวกานดา ทางจันทร์ 2. นางสาวจีรวรรณ กัณหาวัน
|
2 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงชนมน เจริญสุข 2. เด็กหญิงเบญญาภา วิเชียรรัตน์ 3. เด็กหญิงอนัญพร ผาริการ
|
1. นางลักขณา สุทธางกูร 2. นางเอมอร แก้วเกล้า
|
3 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 9 บ้านสามพระยา |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายวุฒิชัย ภักดีต่อเหล่ม 2. เด็กหญิงศุภานัน นาคอนุเคราะห์ 3. เด็กหญิงโซเฟีย รอดปิ่ม
|
1. นางสาวมาริษา รุ่งศรี 2. นางสาววินิดา ทองกลอง
|
4 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงกมลชนก หมวกผัน 2. เด็กหญิงณัฏฐธิดา ขุนวิแจ้ง 3. เด็กหญิงเทียนหอม โพธิ์เงิน
|
1. นางสาวจิราภรณ์ กมลเรือง 2. นางสาววิภาดา ดันสูงเนิน
|
5 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงณิชารีย์ พลายมีสี 2. เด็กชายยงยศ โศกค้อ 3. เด็กหญิงพณิดา เสือคุ้ม
|
1. นางสาวศิรประภา เผ่าเวียงคำ 2. นางสาวศุมาภร รัตนพันธ์
|
6 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงณิชา ประสพเหมาะ 2. เด็กชายเมธาสิทธิ์ โกมลฐิติ 3. เด็กชายนิชคุณ ศรีทอง
|
1. นางสิริกร มณีโชติ 2. นายเฉลิมวุฒิ ใจมั่น
|
7 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๖ (วัดเชิงเขา) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงกิ่งฟ้า งามประการ 2. เด็กหญิงกวินทรา บัวบางงา 3. นางสาวกัญญาภัค สุดเส็งพันธุ์
|
1. นางสาวพรสุดา คัมภิรานนท์ 2. นายอธิภูมิ สัมมาตรี
|
8 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายกวิน เพิ่มผล 2. เด็กหญิงอนินทิตา พึ่งสุข 3. เด็กชายพีรวิทย์ โอจันทร์
|
1. นางชรินทร์ลดา อิ่มโอษฐ์ 2. นางธนาภา ราชประสิทธิ์
|
9 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายวรพัฒน์ พึ่งศรีสุข 2. เด็กชายปัญญพนต์ ภักดีวิจิตร 3. เด็กหญิงพิมภาดา ไกรบุตร
|
1. นางสาวกรรณิกา นิมา 2. นางสาวทัศนีย์ ป่วงกลาง
|
10 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (เชาวนปรีชาอุทิศ) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงจิราภรณ์ นิ่มทรงประเสริฐ 2. เด็กชายภคณัณ ศรีสันต์ 3. เด็กหญิงธนพร แซ่เอี้ยว
|
1. นางสาวชนัญชิดา จุลแสน 2. นางพัฒน์นรี อินทร์อ่อน
|
11 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายวิชญ์สิน ทรงปาญาติ 2. เด็กหญิงกนกภรณ์ สุดสิ้น 3. เด็กหญิงปาริตา เฮ้าบุญ
|
1. นางสาวณัตชารีฤ์ ษรบัณฑิต 2. นางรวีวรรณ บุตรเสือ
|
12 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดปราสาททอง |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายอัครเดช เรืองหิรัญวนิช 2. เด็กชายชัชวาลย์ นามพะเนาว์ 3. เด็กชายพรพิทักษ์ เต่าทองคำ
|
1. นายภาณุมาศ เอี่ยมอ่องกิจ 2. นางสาวสุนันทา เมฆสุทัศน์
|
13 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงชาลิสา คงทน 2. เด็กหญิงแสงจันทร์ มาสำโรง 3. เด็กหญิงพรไพลิน หนูสิงหา
|
1. นางสาวอรวรรณ แสนโคตร 2. นางสาวอาคิรา วงษ์พยอม
|
14 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงวิภาดา ดีบูชา 2. เด็กชายณภัทร เชื้อเมืองพาน 3. เด็กหญิงณิชาภัทร เกษมสุข
|
1. นางธัญรัตน์ ตั้งอุดมภพ 2. นางอาภากรณ์ อาจปักษา
|
15 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงวีรินทร์ หากระสังข์ 2. เด็กหญิงผกากาญจน์ จันทโชติ 3. เด็กชายนรินทร์กร โสรเนตร
|
1. นางธิดารัตน์ วุฒิสิวะชาติกุล 2. นายนที ศรีแย้ม
|
16 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสุธาโภชน์ (ไวทย์วรวิทย์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงจันทรา อู่นาท 2. เด็กชายปวีกรณ์ หิรัญรัตน์ 3. เด็กชายเนติภูมิ -
|
1. นางสาวรพีพร เดชทวิสุทธิ์
|
17 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงสุชานาถ สันทัด 2. เด็กหญิงอริสรา สำเนียงงาม 3. เด็กชายเมธาสิทธิ์ แจ่มทิม
|
1. Mr.Junie D. Torino 2. นางพัชราวรรณ ศรีบัวงาม
|
18 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายวรเมธ อำนาจ 2. เด็กชายสุรเชษฐ์ แก้วกำเนิด 3. เด็กหญิงสมฤดี ศรีสุภะ
|
1. นางสาวดนยา เอี่ยมหนู 2. นางสาวพวงผกา รักชาติ
|
19 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายพีรพล วิทยา 2. เด็กชายธวัชชัย สีดอกบวบ 3. เด็กหญิงอรัญญา ฤกษ์ปิ่นทอง
|
1. นางสาวกฤติยา โพธิ์สอน 2. นางสาวชนิกานต์ เกตุหิรัญ
|
20 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงวรรณิดา อุดมขจรกิตติ 2. เด็กหญิงรตนพร ตันเสถียร 3. เด็กชายบรรณสรณ์ ไขลายหงษ์
|
1. นางสาวกรรณทิมา พุ่มทอง 2. นางสาวสุนิสา นิ่มคำแหง
|
21 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายแทนคุณ จุลพันธ์ 2. เด็กหญิงรินลดา จุลพันธ์ 3. เด็กหญิงสิรินทิพย์ ปัญโญกลาง
|
1. นางนุชรี ศรีนาค 2. นางสาวโสภา มณีโชติ
|
22 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหนองบัว |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงนันทินี สินสมุทร 2. เด็กหญิงขนิษฐา อับดุลคาริม 3. เด็กหญิงปิยากร ปี่แก้ว
|
1. นางณัฏฐ์นรี วรรณแสงทอง
|
23 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงกฤชภร สืบทอง 2. เด็กหญิงชนัญชิดา แก้วประเสริฐ 3. เด็กหญิงธนาภา ขาวเจริญ
|
1. นางสาวบัณฑิตา สมานจิต 2. นายพุฒิพงศ์ แสงทอง
|
24 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายวศิน วิจิตรวงษ์ 2. เด็กชายณฐวัฒน์ น่วมคำ 3. เด็กหญิงกนกกาญจน์ จำนงค์ศาสตร์
|
1. นางนภา ฮกทา 2. นางสาวปัทมาพร ทับบุญญาติ
|
25 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านบ่อฝ้าย |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายสุขบริบูรณ์ ไข่แก้ว 2. เด็กหญิงวรีพรรณ อ่อนประทุม 3. เด็กหญิงสิรินยา อารยะเมธากุล
|
1. นางสาวณัฐกัญญา ทองมา 2. นางสาวปัญจรัตน์ มะลิทอง
|
26 |
82 |
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนไก่ดี |
เทศบาลเมืองกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงจิรสุดา ต่อดอก 2. เด็กชายธวัชชัย ศรีทองคำ 3. เด็กหญิงกีรติกา งามจำรัส
|
1. นางสาวกุสุมา วงษา 2. นางสาวอรอนงค์ อุ่นแก้ว
|
27 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 4 วัดบางแพรกเหนือ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงภควดี สุริยะ 2. เด็กชายกิตติชัย จ้อยเล็ก 3. เด็กหญิงปริญญา บัวพุฒ
|
1. นางสาวประภาพร จันใด 2. นางสาววาณิชยา กลิ่นสุคนธ์
|
28 |
92 |
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงสุรัตน์ติการณ์ ร่มกาหลง 2. เด็กหญิงศุภิสรา ธัญญะวานิช 3. เด็กชายทักษ์ดนัย สืบสิงห์
|
1. นายกิตติภูมิ ตราชื่นต้อง 2. นางสาวจามจุรี จันสิมมา
|
29 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 2 (วัดช่องลม) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงตีรณา บุญมาก 2. เด็กหญิงสิริยากร สาวหนู 3. เด็กหญิงปณิตา ราชปักษี
|
1. นางสาวประภัสสร รักสนาม 2. นางสาวอาฤนาฎ รัตนรัตน์
|
30 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดพระทรง (สุทธิวิเทศอุปถัมภ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. นางสาวสุนันทา ละโว้ 2. เด็กหญิงปนัดดา รวยกลิ่น 3. เด็กหญิงกันตินันท์ พรสุพล
|
1. นางกรกนก จรัสรัมย์ 2. นางสาววิลาวัลย์ นันตา
|
31 |
96 |
โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ เสี้ยวภูเขียว 2. เด็กหญิงแววตา ผานิล 3. เด็กหญิงณัฏฐณิชา ดวงชัยสา
|
1. นางสาวธนิฎฐา ซาเสน 2. นางสาวพรรณี ปิ่นประดับ
|