ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงประกายดาว อุดมสุข 2. เด็กหญิงณัฐภัสสร นาคผิว 3. เด็กหญิงเนตรดาว เพ็ชรบังเกิด
|
1. นายธนสิทธิ์ สืบสิงห์ 2. นายยงยุทธ ปาเมืองมูล
|
22 |
|
2 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านชะอำ (ชะอำวิทยาคาร) |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงกมลชนก ศรีวิไล 2. เด็กหญิงกมลทิพย์ ทองคะนา 3. เด็กหญิงนฤมล น้อยสุวรรณ์
|
1. นางสุจิตรา ม่วงน้อย 2. นางสาวอภิณัฐชา พุ่มเจริญ
|
20 |
|
3 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงนงนภัส สุทธะ 2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ ไชยพล 3. เด็กหญิงวิชญาดา วงษ์ศิลา
|
1. นายชาคริต สุรวิทย์ 2. นางสาวรัชนีวรรณ อินรุ่ง
|
15 |
|
4 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงไข่มุก ประสพเงิน 2. เด็กหญิงน้ำเพชร ทองอาสา 3. เด็กหญิงวชิราภรณ์ อยู่พิทักษ์
|
1. นางจันทร์จิรา แดงฉาน 2. นางสาวจันทร์จิรา โยธานันท์
|
7 |
|
5 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (วัดทองพุ่มพวง) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงภัทรภรณ์ ดอกจันทร์ 2. เด็กหญิงไหมไทย พวงด้วง 3. เด็กหญิงญาณิกา แสนใจ
|
1. นางพัณณิตา เข็มกลัด 2. นางอารีย์ มิ่งภูษา
|
9 |
|
6 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงสาธิตา บุญเลิศ 2. เด็กชายธาดากานต์ เอี่ยมสงคราม 3. เด็กชายนรภัทร เกิดดี
|
1. นางสาวณัฐวิภา แสงสว่าง 2. นางมาลัย วัฒนกูล
|
14 |
|
7 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงณัฎฐธิดา ทรัพย์สำรวย 2. เด็กหญิงณัฐนิชา แห้วทอง 3. เด็กหญิงวารินทิพย์ อินทรโชติ
|
1. นางสาวณัฐนรี สุชิตกุล 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพึ่งพา ประสพแสนทวี
|
18 |
|
8 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดพระงาม(สามัคคีพิทยา) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงนรีนุช มันตพงศ์ 2. เด็กหญิงพลอยรุ้ง จงพานิช 3. เด็กชายอภิสิทธิ์ อ้นคล้ำ
|
1. นางสาวศิริวรรณ พุ่มรินทร์
|
8 |
|
9 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายธีทัต เจริญศิริ 2. เด็กชายมาโนช กิมฮวดกุล 3. เด็กชายวันชัย กีรี
|
1. นางสาวจำลองลักษณ์ พร้อมพิมพ์ 2. นางสุวรรณา สมัครวงษ์
|
5 |
|
10 |
40 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสิงห์สถิตย์ |
เทศบาลตําบลวัดสิงห์ จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงอมรกานต์ ทองม่วง 2. เด็กหญิงกชกร วงศ์คำจันทร์ 3. เด็กหญิงสุภิดา ยศธิสุทธิ์
|
1. นางนันทพร แร่นาค 2. นางอัจฉรา เอี่ยมสงคราม
|
21 |
|
11 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงกิฎติยา จำนงค์ทรัพย์ 2. นางสาวพิยดา โพธิ์วัฒน์ 3. เด็กหญิงญาณิศา ลิโกล
|
1. นางสาวปัทมาพร ก้งทอง 2. นางสาวอรุณลักษณ์ ภู่ระย้า
|
9 |
|
12 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงอภัสนันท์ บูชา 2. เด็กชายพิเชษฐ์ ธรรมกูล 3. เด็กหญิงนรินทิรา บุญมาดี
|
1. นางสาวชญานี อ่อนใจดี 2. นายนฤพล มณฑาถวิล
|
19 |
|
13 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงธนัชชา ปานเจริญ 2. เด็กหญิงทิตชญาพร วิลัยสิทธิ์ 3. เด็กหญิงพัชรมัย พัฒนธนาวิสุทธิ์
|
1. นางสาวจันทร์นภา เรืองสิน 2. นางรัฐวรรณ แย้มพร้อม
|
15 |
|
14 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดช่องลม (เปี่ยมวิทยาคม) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงอังสุมาลี สุขสุสันต์ 2. เด็กหญิงณัฐริดา บุญจันทร์ 3. เด็กหญิงณัทกาญจน์ ยาสาธร
|
1. นางสาวพจชมาศ ทองทับทิม 2. นางสาวรักษิณา กาดีวงค์
|
5 |
|
15 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงสุตินันท์ ตันหลิม 2. เด็กหญิงกรรณิการ์ อินพยม 3. เด็กชายธนวัฒน์ พวงจันทร์
|
1. นางสาวณัฏฐ์นลิน จันทร์ฤทธิ์ 2. นางวชิรา สังข์กระแสร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านค่าย |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงกันยารัตน์ นามปาน 2. เด็กหญิงกนกวรรณ ดีตลอด 3. เด็กชายณัฐนนท์ เชิงไผ่
|
1. นางจันทนา คงหนุน 2. นางสาวทิพรดา สุขเอี่ยม
|
11 |
|
17 |
66 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านโคกสำโรง |
เทศบาลตำบลโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงปาณณ์ปริยา เกื้อกูล 2. เด็กหญิงชนัญชิดา ธนพรไพลิน 3. เด็กหญิงณัฐริกา เจริญมาก
|
1. นางจิระประภา ดาวเรือง 2. นางวิไลวรรณ เจือทอง
|
4 |
|
18 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายทรัพย์ทวี นาคศรีจันทร์ 2. เด็กหญิงเพชรดา บุตตะบุตร 3. เด็กหญิงศิรภัสสร พูนท่าหว้า
|
1. นายทวีชัย แม่มิ่ง 2. นางสาวภัทรพร ปั้นงา
|
ยอดเยี่ยม |
|
19 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงวรารัตน์ เชยหอม 2. เด็กชายฉัตรดนัย ชมเชิด 3. เด็กหญิงกันยารัตน์ อินต๊ะ
|
1. นายจักรกฤษ ยืนยิ่ง 2. นายเริงชัย สุวรรณพงศ์
|
12 |
|
20 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 4 วัดบางแพรกเหนือ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงอรทัย จันทร์โอทาน 2. เด็กหญิงขนิษฐา ไม้เขียว 3. เด็กหญิงกานติมา แสงสุริยา
|
1. นางสาวธนกฤตา รื่นบรรเทิง 2. นายภานุวัฒน์ ชูสืบสาย
|
13 |
|
21 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 2 (วัดช่องลม) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงพลอยประกาย ไผ่ล้อม 2. เด็กหญิงศิริมา กุ่ยกองทรัพย์ 3. เด็กหญิงฐิติวรดา รัตนะ
|
1. นางชุติมา สร้อยทอง
|
15 |
|
22 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดแก่นเหล็ก (รัตนกะลัสอนุสรณ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายกัณฑ์อเนก มีทรัพย์ 2. เด็กชายมาวิน หนาแน่น 3. นายกรพชร นิจกร
|
1. นายธวัลรักษ์ จิรนิยมพัชร์ 2. นางสาวอุไรวรรณ ละศรีจันทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|