ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวลักษณพร กิริวรรณา 2. นางสาวรุจรดา สุพรรณ 3. นายเตวิทช์ ซื่อตรง
|
1. นายวสันต์ สินกระโทก 2. นางสาวสุจิพร น้าวศรชัย
|
|
2 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. นางสาวธันยมัย ศรีเมือง 2. นางสาวกฤติยา อุตะระพันธ์ 3. นางสาวสุธิมนต์ สืบสุข
|
1. นางสาวจริยาพร จันทร์เกตุ 2. นายนพดล มีบำรุง
|
|
3 |
19 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล |
เทศบาลเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง |
1. นางสาวกัญญาวัลย์ ช่วยประครอง 2. นายโภคิน ดีบุกคำ 3. นายธวัชชัย มูลวงศ์
|
1. นางจรีรัตน์ แจ่มวิมล 2. นางจารุวรรณ งามเลิศ
|
|
4 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (วัดบำรุงธรรม) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. นางสาวอุษณิษา จันทร์วงษ์ 2. นายธนายุทธ โหมดสกุล 3. นายพีรพัฒน์ เเสนเเสบ
|
1. นายณัฐวุฒิ คันธะรัก 2. นางสาวภัทรา ศรีรัตน์
|
|
5 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. นายอนุชา พุ่มเผย 2. นางสาวณัฐสุดา แถมสุข 3. นางสาววนิดา คำติรัมย์
|
1. นายชยกร กำทรัพย์ 2. นายอนุสรณ์ เรืองสูงสุด
|
|
6 |
26 |
โรงเรียนทวารวดี |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. นางสาวสายธาร สมส่วน 2. นางสาวณัฐนิชา อินทร์มั่น 3. นางสาวธนัชพร สุขขาบูรณ์
|
1. นางสาวมลธิรา พุ่มใย 2. นายเกียรติศักดิ์ บัวงาม
|
|
7 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. นางสาววันเพ็ญ หร่ำรัศมี 2. นางสาวนัฐวพันธ์ สนม 3. นางสาวธัญพิชชา วันทะมาตร
|
1. นางศิริรัตน์ สงบจิต 2. นายแสงเทียน ศิริสลุง
|
|
8 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. นางสาวชฏาภา ชาตาคม 2. นางสาวสุธาสินี บ้านเกาะสมุทร 3. นายณัฐพล รอดวิไล
|
1. นายทศพล เผื่อนผัน 2. นายภาณุพงศ์ แสงเดือน
|
|
9 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวศิวาพร ปานพลับ 2. นายเจษฎา เอื้อเฟื้อ 3. นายอรัญชัย พิณทิพย์
|
1. นางสาวกรวรรณ กาทองทุ่ง 2. นางสาวสุธินี เลิศพันธ์
|
|
10 |
72 |
โรงเรียนวัดป่าคาเจริญวิทยา |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นางสาวรวิวรรณ ทองคำพานิช 2. นางสาวกวีวรรณ ม่วงเอี่ยม 3. นายถิรวัฒน์ แสงเรืองรอง
|
1. นายณัฐวุฒิ ดวงจินดา 2. นายวรพงศ์ พิมพ์สกุล
|
|
11 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหัวหิน |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. นางสาวบุญญานุช ตังเดชะหิรัญ 2. นางสาวไปรยา มีนา 3. นางสาวอริสา ยิ้มละมัย
|
1. นายจักรา พรพิบูลย์ 2. นางสาวรัญชนา พวงดอกไม้
|
|
12 |
91 |
โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6 |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวบุญทริกา พรมรักษา 2. นางสาวปนัดดา หาสุข 3. นางสาวอารยา ดีเจริญ
|
1. นายชาลี อินมอญ 2. นายอดิศักดิ์ มาตเสนา
|
|
13 |
92 |
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. นายสุรธัช พุ่มกระจับ 2. นายปิยวัฒน์ แก้วกอง 3. นายชินภัทร หินปรีชา
|
1. นายกฤตนน อรุณเสถียร 2. นายชลสิทธิ์ วิ่งเดช
|
|
14 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. นางสาวร้อยแก้ว มีจอม 2. นางสาวสุชานันท์ บุพตา 3. นางสาวกานต์สินี ศุภรานันท์
|
1. นางทัสมา สุทะปัญญา 2. นายโอปอ ดีจันจ้อย
|
|
15 |
96 |
โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นางสาวพิมพร กุตสี 2. นางสาวศดานันท์ สังข์หร่าย 3. นางสาวเกตุวลี คงยุทธ์
|
1. นางสาวธนิฎฐา ซาเสน 2. นางสาวน้องนุช แตงรักษา
|
|