ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
2 |
โรงเรียนเทศบาล2วัดอ้อมใหญ่(นครราษฏร์วิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลอ้อมใหญ่ จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายเซตะยา - 2. เด็กชายธีรภัทร คุณสมบัติ 3. เด็กชายรังสิมันต์ ชาติเจริญ
|
1. นายธนภัทร เพิ่มพูล 2. นายศุภชัย แก้วมณี
|
2 |
4 |
โรงเรียนวัดป่างิ้ว |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายอนุพงษ์ ยุติธรรม 2. เด็กชายวีรณัตร ทะนวนรัมย์ 3. เด็กชายธีรภัทร ห้วยจันทร์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีจุมพล สัมมาสิทธิ์ 2. นายอัฐพล ขำทอง
|
3 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงภัคจิรา ชะเกตุ 2. เด็กหญิงอภิณญา เปลี่ยนศรี 3. เด็กหญิงนภวรรณ นาคอ่อน
|
1. นางสาวกัลยา โพธิ์พัฒนชัย 2. นางสุถาพร โพธิ์พัฒนชัย
|
4 |
6 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดลำลูกบัว |
เทศบาลตำบลสามง่าม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายวรายุส ชูราศรี 2. เด็กชายปรเมศวร์ ภาวงค์ 3. เด็กชายสุขพาโชค ทองชมพู
|
1. นายธวัชชัย ศรีคำ
|
5 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดเนรัญชรา |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายธนภูมิ ไทยสงฆ์ 2. เด็กชายพลพล บางม่วงงาม 3. เด็กชายปรีดา มากมูล
|
1. นางสาวจันทิมา ทองดี 2. นางสาวนิชนันท์ กลิ่นงาม
|
6 |
11 |
โรงเรียนวัดสาลีโขภิตาราม (อุ่น-อนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางพลับ จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ ขันทา 2. เด็กหญิงรุ่งเรือง ขวัญเมือง 3. เด็กหญิงปริศนา นครชัย
|
1. นางสาวกุนท์ลดา ศรีเทพ 2. นางสาวนพรัตน์ สิงห์โห
|
7 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายสุริยพงศ์ พงค์เกษตร 2. เด็กชายอชิตะ วงษ์ศิลา 3. เด็กชายฌานิศ มาลา
|
1. นายภมรพล อ่ำเอี่ยม 2. นางสาววารุณี บุณยะจักร์
|
8 |
17 |
โรงเรียนเทศบาลวัดโบสถ์วรดิตถ์(ศรีราษฎร์อุปกฤติ) |
เทศบาลตำบลป่าโมก จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กชายธนรัตน์ นิ่มนาค 2. เด็กชายณัฐภูมิ สุวรรณเหลา 3. เด็กชายอภิศักดิ์ โอฐคำดี
|
1. นางสาวขวัญตา ละวาทิน 2. นางสาวสุจิราวดี ชโลธร
|
9 |
18 |
โรงเรียนเทศบาลหินกอง |
เทศบาลตำบลหินกอง จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายชิษณุ พงษ์จันทร์ 2. เด็กชายอติวิชญ์ เกตุสุวรรณ 3. เด็กชายกษิดิ์เดช บุญมา
|
1. นายชัยพร พรชัยอรรถกุล 2. นางสาวชิดชนก มงคล
|
10 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล 3 สหมิตรมงคงตั้งตรงจิตร 6 |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงวันวิสา เขียวแกล 2. เด็กหญิงพิมพ์นิภา แซ่พ่าน 3. เด็กหญิงซู ซู -
|
1. นายภาคีนัย จันทร์สุเทพ 2. นางเปรมจิตร จังอินทร์
|
11 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๔ (วัดบำรุงธรรม) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงเมชญา หาเวียง 2. เด็กหญิงสุรีย์พร แพงแสงสุข 3. เด็กหญิงพิชญธิดา ขันธราม
|
1. นางสาวจีรากร พอจิตร 2. นางสาววราภรณ์ หมีดาษ
|
12 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายสุภานุพงศ์ พินสอน 2. เด็กชายศุภฤกษ์ ชัยนรินทร์ 3. เด็กชายสิรวิชญ์ ปานแดง
|
1. นายชลิต เสกสรรกุญชร
|
13 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดพระงาม(สามัคคีพิทยา) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงเกศินี จันทวงษ์ 2. เด็กชายภูดิศ ที่นามาก 3. เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ แซ่จิว
|
1. นางนิภาพร ดีพรม
|
14 |
28 |
โรงเรียนวัดสามกอ(วงศ์ประชารัฐ) |
เทศบาลตำบลสามกอ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงศุกร์ศิริ กิจสมุท 2. เด็กชายซอนอ่อง - 3. เด็กชายธีระภูมิ ฤกษ์ธีศรี
|
1. นายวีรยุทธ มณีศิลป์ 2. นางสาวเบญจา อุทยานิน
|
15 |
29 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลกรับใหญ่ |
เทศบาลตำบลกรับใหญ่ จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายธนพล นาคทั่ง 2. เด็กชายกิตติณัฐ์ ทับทิม 3. เด็กชายรัตนพล มุ่งเครือ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีณัฐวัฒน์ ทองคำ
|
16 |
34 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี (วัดห้วยปลาดุก อนันตกูลอุปถัมภ์) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายธเนศ ปรีเปรมโอษฐ 2. เด็กชายฐีชากร เพ็ชรเกต 3. เด็กชายภูกวิน แก้วแสงใส
|
1. นายชลันธร พุฒหอมรื่น 2. นายนนทกร ชูวงษ์
|
17 |
35 |
โรงเรียนเทศบาลท่าเรือประชานุกูล |
เทศบาลท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายพิพัฒน์ มาอยู่ 2. เด็กชายอภิสอง พันธ์ุจุล 3. เด็กชายสุภัทร แซ่เตีย
|
1. นายบัณฑิต ขอวาดกลาง 2. นายเอนก อินทร
|
18 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 4 วัดศรีบัวบาน |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายชัชชัย รุ่งราตรี 2. เด็กชายชัยสิทธิ์ เรืองฉ่าง 3. เด็กชายอนาวิล จันทรสุข
|
1. นางสาวกิตฏิมา บุญทรัพย์ 2. นางสาวนฤมล ดำขำ
|
19 |
38 |
โรงเรียนเทศบาลวัดหลวงพ่อเขียว |
เทศบาลตำบลบ้านแพรก จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายวัชรากร มะวงศ์ษา 2. เด็กชายอชิระ โสดา 3. เด็กหญิงอริสรา สุพรรณี
|
1. นางสาววนิดา ผลโอฐ 2. นายสุรชาติ ฉ่ำแสง
|
20 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายวรรณชาติ ทันละกิจ 2. เด็กชายอิสราณุวัฒน์ มณีวรรณ 3. เด็กชายพันธการณ์ สุขคำ
|
1. นายบรรจบ ตางจงราช 2. นายสุรัตน์ แสงป้อม
|
21 |
40 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสิงห์สถิตย์ |
เทศบาลตําบลวัดสิงห์ จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กชายธีรภัทร ภัยมุ้ย 2. เด็กชายชัยนันท์ น้อยจาน 3. เด็กชายไพรวัฒน์ พาดขุนทด
|
1. นางจงกล สิงห์คา 2. นายศตะริน อชะเมตรา
|
22 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงนภัสวันต์ ลายเงิน 2. เด็กหญิงกนกวรรณ สโมสร 3. เด็กหญิงณัชชารมณ์ โอชารส
|
1. นางสาวนิภาภัทร์ ถนอมทรัพย์ 2. นายพิชญ์วัชร บุญเรืองรอด
|
23 |
43 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเกษมสรณาราม (วงศ์ประชานุเคราะห์) |
เทศบาลตำบลอัมพวา จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงจรณพร นิลวงค์ 2. เด็กหญิงเศาวรา ชาวสมุทร 3. เด็กหญิงอรจิรา พริ้งพร้อม
|
1. นางพัชรดา สืบสิงห์ 2. นางสาววราภรณ์ ปุญญมาโนชญ์
|
24 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดอุบลวนาราม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายธนโชติ วรรณดี 2. เด็กชายณัฐพัชร์ โอวาท 3. เด็กชายผไทเทพ ใจเอื้อ
|
1. นายกิตติพงษ์ เสลารัตน์ 2. นายฉัตรชัย เตมีสุภาพ
|
25 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายวาทิน แย้มชม 2. เด็กชายอชิรวิชญ์ วินทะไชย 3. เด็กชายก่อคณิณ หากระสังข์
|
1. นางสาวพัชรากร เชยกลิ่นเทศ
|
26 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดมารวิชัย (เกษม ปกาสิตอนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงพรสวรรค์ ชนะฤทธิ์ 2. เด็กชายนันทฉัตร สุขหุ้ม 3. เด็กชายธารา สังข์ทอง
|
1. นายนิรันดร บุญปลูก 2. นางสาวไพรินทร์ ชูสาตร
|
27 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 5 วัดศรีสำราญ |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายปกรณ์เกียรติ ดอกกุหลาบ 2. เด็กชายธนกฤต เม่นหรุ่ม 3. เด็กชายอนุวัฒน์ ชาวเพชร
|
1. นายกฤษดา เฉิดมนูเสถียร 2. นางสาวอคัมย์ศิริ จันทร์เรือง
|
28 |
51 |
บ้านหนองบัว |
องค์การบริหารส่วนตำบลปากน้ำปราณ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายวรากร หน่อทิม 2. เด็กชายณัฐวุฒิ คชพันธ์ 3. เด็กหญิงณิชา พลับใหญ่
|
1. นายภูมิรพี พิลา 2. นายวรรณเฉลิม พันธุ์เวช
|
29 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ ไวธัญญกิจ 2. เด็กชายปิยพัฒน์ สุขศรีศักดิ์สิทธิ์ 3. เด็กชายนเดชน์ แก้วจีน
|
1. นางสาวรสสุคนธ์ มีชำนาญ 2. นางสาวสิริกร พูลสมบัติ
|
30 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายธนากร ม่วงกลม 2. เด็กชายวีรพล บุญทับ 3. เด็กชายวรพงษ์ ปิตโต
|
1. นางสาวธัญรดา สุวรรณปาน 2. นางสาววันเพ็ญ จุฬาวรรณ
|
31 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเจษฎาราม (เชยวิทยาทาน) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายนาทณรงค์ แสนผุ 2. เด็กชายเกียรติศักดิ์ โสมชัย 3. เด็กชายอภิญญา สุขดวง
|
1. นายทศพล เกิดอนันต์ 2. นางประติชญา ชูเฉลิม
|
32 |
57 |
โรงเรียนเทศบาลแสงวณิชอุปถัมภ์ |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กชายศุพร อยู่สวัสดิ์ 2. เด็กหญิงมธุรส เอกจิตต์ 3. เด็กหญิงกรรณิกา อายุยงค์
|
1. นางอโณชา แก้วมรกต
|
33 |
59 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายชุติพนธ์ เพ็งขำ 2. เด็กชายวัทธิกรณ์ พวงใบดี 3. เด็กชายอัคนี สร้อยจำปา
|
1. นางนันทรัตน์ เพ็งขำ 2. นางสาวหยกมณี สินพูล
|
34 |
61 |
โรงเรียนเทศบาล๑บ้านตาลเจ็ดยอด |
เทศบาลตำบลไร่เก่า จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายฟีโน่ - 2. เด็กหญิงพิชญาภัค เนตรสน 3. เด็กหญิงโศรญา อ่างหิน
|
1. นางจุฑามาศ เผื่อนเพาะ 2. นางณัฐณิชา เขียวไปรเวช
|
35 |
62 |
โรงเรียนค่ายธนะรัชต์ |
เทศบาลตำบลเขาน้อย จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงธิตินันท์ เฉลิมบุญ 2. เด็กหญิงพัทธนันท์ มะกง 3. เด็กหญิงศิรประภา สุวรรณ์ประดิษฐ
|
1. นางชยุตรา วัฒนวงศ์สุโข 2. นายสุริยะ วัฒนวงศ์สุโข
|
36 |
63 |
โรงเรียนหรเทพ(รุ่งเรืองประชาสามัคคี) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายพงษ์เดช อินทสร 2. เด็กชายธนดล เพ็งนุ่ม 3. เด็กชายวิศวะ พันธุ์พูล
|
1. นางสุกัญญา บุญอนันต์ 2. นางสาวเกศรินทร์ เจริญยิ่ง
|
37 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหนองบัว |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายณัฐกิตต์ ยีขาม 2. เด็กหญิงดลพร อยู่เจริญ 3. เด็กหญิงพรรณทิพย์ ทิพย์สิงห์
|
1. นางสาววัชรี นุชอิ่ม
|
38 |
66 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดแก้วจันทราราม |
เทศบาลตำบลโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงธนพร ฤกษ์บุปผา 2. เด็กหญิงชนิดาภา นาคแก้ว 3. เด็กหญิงวรพิชชา สืบสุภาพ
|
1. นางกมลวรรณ จันทร์แปลง 2. นางอังอร แสวานี
|
39 |
68 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลเขางู |
เทศบาลตำบลเขางู จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงชุติมณฑน์ พูลขวัญ 2. เด็กหญิงพรลภัส ภูฆัง 3. เด็กหญิงชรินธร บุญแท่ง
|
1. นางปุญชรัศมิ์ ภูษณะพงษ์
|
40 |
69 |
โรงเรียนตลาดบางคูลัด |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายศุภกฤต คงอ่อน 2. เด็กชายกิตติกวิน สนาม 3. เด็กชายวชิรวิทย์ แก้วอุดม
|
1. นางมนธิชา อ้นจีน 2. นายวิชัย อ้นจีน
|
41 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิสสร |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายทศทิศ อินสนอง 2. เด็กชายวรภัทร บุญรอด 3. เด็กชายชิติพัทธ์ ภาคบงกช
|
1. นายวีระศักดิ์ สร้อยทอง 2. นายเรวัต ทับทิมเจือ
|
42 |
73 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลหนองม่วง |
เทศบาลตำบลหนองม่วง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงกุลรัตน์ ปรีสวิง 2. เด็กชายธนัชชา พระกลาง 3. เด็กชายธรรมรักษ์ ร้อยลา
|
1. นางสาวณัฐิดา เหล็กด่าน 2. นางสาวประกายกาล พานทอง
|
43 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านเขาเต่า |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายรัฐภูมิ เรืองฤทธิ์ 2. เด็กชายเกษม อินทร์เลื่อม 3. เด็กชายศุภณัฐ ช่อจันทร์
|
1. นายประสาน ศรีแก้ว 2. นายสุรวุฒ คงกระพันธ์
|
44 |
76 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเจ้าเจ็ดนอก |
เทศบาลตำบลเจ้าเจ็ด จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายณัชภูมิ ทรงพล 2. เด็กชายทิพากร อินใจดี 3. เด็กชายธนพลย์ ขุนทอง
|
1. นายวิโรจน์ ธิราชัย 2. นายสรวิศ ยังอุ่น
|
45 |
80 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองเขาสามยอด ๑ |
เทศบาลเมืองเขาสามยอด จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงวรรณษา สีศีล 2. เด็กหญิงมุกดา เพ็งมา 3. เด็กชายศักดินันท์ ทรัพย์ศิริ
|
1. นางสาวกวินตรา ไหมเจริญ 2. นางพรพิมล แจ่มสาคร
|
46 |
81 |
โรงเรียนเทศบาล1(ซอย6) |
เทศบาลตำบลโคกตูม จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กชายปวริศ นิลยิ่งดี 2. เด็กชายธนกฤต แก้วตา 3. เด็กชายณปกรณ์ ทองโชติ
|
1. นางสาวภชินี ตรีรัตน์ 2. นายรังสรรค์ ลาเหลา
|
47 |
88 |
โรงเรียนเสนาบดี |
เทศบาลเมืองเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายณัฐนนท์ พึ่งสุข 2. เด็กชายศุภณัฐ ขวัญมุข 3. เด็กชายชยพล พบศิลา
|
1. นางสาวปิยนุช มงคลฉัตร์ 2. นายมนัส สุขโชค
|
48 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดบ้านโป่ง |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงปรานปริยา เคนน้อย 2. เด็กชายภัทรพล หิริกูล 3. เด็กชายอนุรักษ์ แผ่นทอง
|
1. นางสุภาพร ไพพิจิตร 2. นางสุมาลี อ่อนละมัย
|
49 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 4 วัดบางแพรกเหนือ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงพิมพ์มาดา ม่วงพรวน 2. เด็กชายนพคุณ กั้วนามน 3. เด็กชายมินธดา อยู่สินธ์
|
1. นางสาวกนกวรรณ จินโณภาส 2. นายสิทธิศักดิ์ คิดเข่ม
|
50 |
92 |
โรงเรียนดวงกมล |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงอารยา หอกรอง 2. เด็กชายธนธร วัฒนธรรม 3. เด็กชายจรินทร์เกษม สภาเอี่ยมจิตร
|
1. นายจารุพัฒน์ เตชะอ้าย 2. นางสาวธารนันท์ สุขสมโภชน์
|
51 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (วัดสัตตนารถปริวัตร) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายไกรวิชญ์ เครือแตง 2. เด็กหญิงทัศนนันท์ สมพร 3. เด็กหญิงกมลชนก สุนทรประเสริฐ
|
1. นางธนาภรณ์ บุรณศิริ 2. นางเบญจวรรณ ภัทรสถิรกุล
|
52 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงดวงพร เที่ยงธรรม 2. เด็กหญิงณัฐธิดา สำราญ 3. เด็กหญิงพิมลัดดา วราภรณ์วิมลชัย
|
1. นางจันทิรา สุขสมบุญ 2. นางสาวดวงพร ปักษา
|
53 |
96 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายณัฐภัทร ประสารวงศ์ 2. เด็กหญิงธนัชพร ปานทอง 3. เด็กหญิงนภัสสร เทียมเมือง
|
1. นางสาวพัชรี นิ่มรักษา
|
54 |
98 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนตำบลหนองปลาหมอ(วัดหนองปลากะดี่) |
องค์การบริหารส่วนตำบลหนองปลาหมอ จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงปัณณิกา แซ่เอี๊ยบ 2. เด็กหญิงบัณฑิตา สีรา 3. เด็กหญิงกฤติกาญ อ่อนผา
|
1. นางสาวสุวรรณา จันทาบุตร 2. นายโฆษิต แสงสุข
|