ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
2 |
โรงเรียนเทศบาล2วัดอ้อมใหญ่(นครราษฏร์วิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลอ้อมใหญ่ จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงพิณิษา ชำนาญกิจ 2. เด็กหญิงเขมจิรา วงค์ใส 3. เด็กหญิงอารดา เขตอริยกุล
|
1. นางสาวศิริลักษณ์ กรพิพัฒน์ 2. นางโสภนา ฤทธิ์คง
|
2 |
4 |
โรงเรียนวัดป่างิ้ว |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงชฎาพร ยางคำ 2. เด็กหญิงอรอนงค์ ปานสัน 3. เด็กหญิงชนัฌชิดา แต่บาง
|
1. นางประสบสุข มรกต 2. นางสาวสุนทรี อินทรีย์
|
3 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 5 บ้านห้วยทรายใต้ |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายศิริเสฏ ศรีกล่ำ 2. เด็กหญิงพีชญา พ่วงทอง 3. เด็กหญิงประไพพร มะอาจเลิศ
|
1. นางสาวชัชฎาภรณ์ ไม้แก้ว 2. นางสาวนราพร หัดคล่อง
|
4 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (เชาวนปรีชาอุทิศ) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงลออองค์ เผ่าพันธุ์ 2. เด็กหญิงวริสรา ประทุมจันดี 3. เด็กหญิงชวัลรัตน์ นาคหล่อ
|
1. นางสาวปิยารัชน์ ปานเจริญ
|
5 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงจุฑามาศ กงรัมย์ 2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ คงเจริญ 3. เด็กหญิงภักจิรา กรณีสุข
|
1. นางสาวกัลยาณี จันลือชัย 2. นางอุบล มีแสง
|
6 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดโบสถ์ |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายวัชรวิศว์ สารพล 2. เด็กชายจักรพันธ์ วันเฉลิม 3. เด็กหญิงฐิติกาญจน์ ลานทอง
|
1. นางสาววัลลภา โทนุกูล
|
7 |
46 |
โรงเรียนผาสุกมณีจักรมิตรภาพที่ 116 นครปากเกร็ด 2 |
เทศบาลนครปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงไอรดา มงคลสระ 2. เด็กหญิงวันธิญา นุโยค 3. เด็กหญิงหิรัญรัศมี โยธิคา
|
1. นางสาวกัลยกร ปานเนียม 2. นางสาวชุตินันท์ พ่วงดี
|
8 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงชมพูรัศม์ ครุฑชัยอนันต์ 2. เด็กชายธีรดนย์ พูลจันทร์ 3. เด็กหญิงอัญญรินทร์ รื่นณรงค์
|
1. นางสาวนฤมล จึงสมานุกูล 2. นางสาววันวิสา เที่ยงอินทร์
|
9 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงภมลวรรณ ฟักสกุล 2. เด็กหญิงศศิธร ชินเสนา 3. เด็กหญิงธัญญารักษ์ พุ่มพก
|
1. นางสาวพัชรินทร์ เพ็งมณี
|
10 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงพรสิงหา ตั๊นประเสริฐ 2. เด็กหญิงทิพปภา คำทา 3. เด็กหญิงขวัญนารี เพียรทำ
|
1. นางสาวจิลมิกา ก่อแก้ว 2. นายธีรภัทร ธนกิจสุนทรกุล
|
11 |
61 |
โรงเรียนเทศบาล๑บ้านตาลเจ็ดยอด |
เทศบาลตำบลไร่เก่า จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงปทิตตา จันทร์บำรุง 2. เด็กหญิงณัฑฐา โพธิ์ศรี 3. เด็กหญิงณัฐธิดา ด้วงสโมสร
|
1. นางสาวดารุณี ลามคำ 2. นางสาวปาริชาต กานติศาวิวัฒน์
|
12 |
64 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี2 (บ้านหนองอำเภอจีน) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงบุษกร คำภักดี 2. เด็กหญิงสุภัสสร อุ่มน้อย 3. เด็กหญิงกัลญา มาพงษ์
|
1. นางสาววันทนา ศักดิ์เจริญ 2. นางสาวสุกัญญา สามทอง
|
13 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมิการาม(ปิยแหวนรังสรรค์) |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงสิรินทรา มณีฉัตร 2. เด็กหญิงนันทพร น้อยบัวทิพย์ 3. เด็กหญิงกานต์พิชา คล้ายศรี
|
1. นางสุนันทา หลีประภา 2. นางสาวอารีย์ ไกรทอง
|
14 |
69 |
โรงเรียนวัดสิงห์ทอง |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงปิ่นปินัทธ์ ขุนทอง 2. เด็กหญิงโรสิตา พูนพอกสิน 3. เด็กชายภคิน ฉายศิลศร
|
1. นายภพบัณฑิต จำชาติ 2. นางสาวอารดา วิระณะ
|
15 |
73 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลหนองม่วง |
เทศบาลตำบลหนองม่วง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงกวิสรา กระต่ายทอง 2. เด็กหญิงสุภัชชา อยู่ยิ่ง 3. เด็กหญิงภูริชญา โพธิ์หิรัญ
|
1. นางสาวมณีรัตน์ คำพุ่ม 2. นางสาวยุพิน ปานโต
|
16 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านสมอโพรงฯ |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงชฎาพร ตุ้มทอง 2. เด็กหญิงรัชณี นิลดำ 3. เด็กหญิงณัฐกมล พรายแก้ว
|
1. นางสาววีลาพร สัมมาขันธ์ 2. นางสาวอุไรทิพย์ ทองแขก
|