ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
1 |
โรงเรียนเทศบาลวัดห้วยพลู(โชติประชานุเคราะห์) |
เทศบาลตำบลห้วยพลู จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายธนาเวสม์ ศรีเล็ก
|
1. นางสาวพิมพิศาพัทธ์ เปรมรัตน์ 2. นางสาวอัจฉรา หงษ์ทอง
|
2 |
2 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ วัดเทียนดัด (นครผลพิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลอ้อมใหญ่ จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายธนากร สารสิทธิ์
|
1. นางสาวกรรณิการ์ ธีสระ 2. นางศรัณยา เจริญจิตร์
|
3 |
3 |
โรงเรียนบ้านหนองตาแต้ม(ราชประชานุกูล) |
องค์การบริหารส่วนตำบลหนองตาแต้ม จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงพัชราภา เกิดสดับ
|
1. นางสาวศิราภรณ์ เผือกประคอง 2. นางสาวศุภิสรา ทาทอง
|
4 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงเปมิกา ไทยเจริญ
|
1. นางสาวชนาภา แสงมณี 2. นางสาวอภิรดี สิงห์แก้ว
|
5 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงแววตา แซ่ตั้น
|
1. นางสาวปัทมา ปานสวัสดิ์ 2. นางสาวอารีย์ สุพาลี
|
6 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 4 บ้านบ่อแขม |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงจิราพร โนพวน
|
1. นางพรวิพา สุขมี
|
7 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ บุญธรรม
|
1. นางจันทร์ณรงค์ เครือแสง 2. นางสาวธัญลักษณ์ แสนมุข
|
8 |
13 |
โรงเรียนรัชตวิทยาคม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงพรทิพา ชาวนา
|
1. นางคัคนางค์กานต์ คัคโนภาส
|
9 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงอาทิตยา ขันทอง
|
1. นายสุริยะ ตั้งมั่น 2. นางอรพินท์ กลิ่นช้าง
|
10 |
19 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล |
เทศบาลเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กหญิงปิ่นนภา ออมสิน
|
1. นางภัทรกร กล่อมวงษ์ 2. นางสาววนัชนก เผือกมะณี
|
11 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล 5 วัดเกาะกลาง |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงอาทิตญา วัดเรือง
|
1. นายสหรัฐ สว่างอารมย์
|
12 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๙ (วัดเขาคูบา) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงเพียงขวัญ ครึมจันทร์นี
|
1. นางกมลทิพย์ สุภประเสริฐพง 2. นางยุพิน กล่ำสกุล
|
13 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงปาลิตา ฉิมวัย
|
1. นางรัชนีวรรณ ปานกลาง
|
14 |
25 |
โรงเรียนนนท์ประสิทธิ์วิทยา |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงณิชา กาบแก้ว
|
1. นางสาวนันท์นภัส ทองอุดม
|
15 |
26 |
โรงเรียนเทศบาล 4 (เชาวนปรีชาอุทิศ) |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงพิมพ์พลอย โพพิทักษ์
|
1. นางทับทิม ศรีรัตนา
|
16 |
27 |
โรงเรียนบ้านปล่องเหลี่ยม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงจันทิรา แซ่คู
|
1. นางชนัตตา เกตุแก้ว 2. นางสิริญากร ดาราเย็น
|
17 |
34 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี (วัดห้วยปลาดุก อนันตกูลอุปถัมภ์) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงธนภรณ์ แย้มกลีบ
|
1. นางสาวนันท์ฐิมาศ บุญยงค์ 2. นางสาวพูนทรัพย์ ปรีเปรมโอน
|
18 |
35 |
โรงเรียนเทศบาลท่าเรือประชานุกูล |
เทศบาลท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงวรนุช วรรธนะภูติ
|
1. นางสาวบุบผา ขวัญเมือง 2. นางสุนันท์ โพธะศรี
|
19 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงปุญญิศา แสนสุข
|
1. นางพิศมัย หงษ์ทอง 2. นางสาวละเอียด มาดี
|
20 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงสุชาวดี สายศรีหยุด
|
1. นางชฎากานต์ เจริญอินทร์ 2. นางสาวเรืองรอง สีเขียว
|
21 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงบุญญาพร ตุรงค์เรือง
|
1. นางสาวสุริสา จำปาแดง 2. นางสุวิมล ชูเทียน
|
22 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายปวรวุจ ใจสุข
|
1. นายสุรศักดิ์ สุวรรณัง
|
23 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสุธาโภชน์ (ไวทย์วรวิทย์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงนพรัตน์ ใหมคำ
|
1. นายกฤษณะ เกตุสุริยงค์ 2. นางสาวหทัยรัตน์ ประเสริฐ
|
24 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดบางลี่ (พานิชอุทิศ) |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงพิมลตา ประมวลสุข
|
1. นางสาววราภรณ์ ขำวิไล
|
25 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงลลิตา ไชยวงศ์
|
1. นางสาวพรพรรณ โสภา 2. นางสาวสายน้ำ บุญปัญญา
|
26 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงสุดารัตน์ เตโพธิ์
|
1. นางสาวธดาภรณ์ ดิษฐาน 2. นางสาวอรบุษป์ สวนจิตร
|
27 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงวาสนา พุทธวาร
|
1. นายณรงค์ ไชยสิทธิ์ 2. นายวัฒนพงษ์ วงศ์บุญงาม
|
28 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงณัฐนันท์ พุ่มศรีนิล
|
1. นางสาวสุนิษา นวมศิริ 2. นางสาวอภิญญา อินทรสุนทร
|
29 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงอรอนงค์ สำเนียงล้ำ
|
1. นายธิตินันท์ ประสงค์เจริญ 2. นายอาทิตย์ รุ้งรุ่งเรือง
|
30 |
63 |
โรงเรียนหรเทพ(รุ่งเรืองประชาสามัคคี) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงวรุณทิพย์ ยังยุบล
|
1. นางสาวนิสากร เคาศรี 2. นางสาวสุทธิดา เชื้อกุล
|
31 |
64 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี1 (บ้านเก่าวิทยา) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงวาสิตา กรกฎ
|
1. นางสาวกฤติยา อร่ามศรี 2. นางสาวนภาวรรณ คงเข็ม
|
32 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมิการาม(ปิยแหวนรังสรรค์) |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงกัลยาณี มูลมั่งมี
|
1. นางสาวประภาภรณ์ เถาแก้ว
|
33 |
66 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดแก้วจันทราราม |
เทศบาลตำบลโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กชายกริตษนัฐ ชัยยา
|
1. นางสุภาพร รักษากลาง
|
34 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงรวิกานต์ เดชธนู
|
1. นายจีรพัฒน์ ตาดทรัพย์ 2. นางสดุดี ภักดีกุล
|
35 |
70 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงสุพิชญา แก้วเมือง
|
1. นางสาวกนกวรรณ กว้างนอก
|
36 |
71 |
โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงสวิตตา ภูมิไผ่
|
1. นางจินดา โสภณประเสริฐ 2. นางเกศกานดา สุขมาก
|
37 |
72 |
โรงเรียนวัดป่าคาเจริญวิทยา |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายธันวาวัฒน์ สุทธิสาร
|
1. นางสาววีรดา หวังมีสุข 2. นางสาวเรืองศา ชวนชุมกัน
|
38 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านบ่อฝ้าย |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงชนิดาภา กิจหว่าง
|
1. นางจุฑามาศ พรมเวียง 2. นางเบญญาภา พานพล
|
39 |
78 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหมี่ |
เทศบาลเมืองบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงณํฐธยาน์ สังข์พาลี
|
1. นางธนปพร รุ่งเรือง
|
40 |
82 |
โรงเรียนเทศบาลศรีบุณยานุสสรณ์ |
เทศบาลเมืองกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงปาณิศา ส่งเสริมฐานะวงศ์
|
1. นางสาวเยาวรัตน์ ทองมี 2. นางโสภา ปริมาส
|
41 |
85 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย๑ (โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาราม) |
องค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงอทิตยา พิมพ์แก้ว
|
1. นางสาวกฤตพร วุฒิสาร 2. นางสาวพิมชฎา โมธรรม
|
42 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 3 ประชายินดี |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายณัฏฐ แก้วสอาด
|
1. นางมัลลิกา โชติมา 2. นางสาววันเพ็ญ บุญอ่อน
|
43 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 5 ทานสัมฤทธิ์ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงกานต์พิชชา จิตตรีขันธ์
|
1. นางสาววัชราภรณ์ บุญฉ่ำ
|
44 |
92 |
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายอาทิป แสงแก้ว
|
1. นางสาวกชกร รัตนรัตน์ 2. นางสาวพรรณทิวา ชามา
|
45 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงเกศราภรณ์ อินทร์วัฒนา
|
1. นางสาวพิชญา หนูพรม 2. นางสาวสุวนันท์ สนับแน่น
|
46 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดแก่นเหล็ก (รัตนกะลัสอนุสรณ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงนิโลบล แสนสุด
|
1. นางจันทร์เพ็ญ ย้อมสี 2. นางณัชชารีย์ ป้านศรี
|
47 |
96 |
โรงเรียนเทศบาลอ้อมน้อย |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงณัฐชยา จุลนัย
|
1. นางสาวมัทนา ขำบางเลน
|