ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. นายณัฐวุฒิ ใจชนะ 2. นางสาวนิชานันท์ เหมือนโพธิ์ทอง 3. นางสาวอาริสา ประสบคำ
|
1. นายปรีชา ชุ่มคำ
|
ยอดเยี่ยม |
|
2 |
26 |
โรงเรียนทวารวดี |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. นายพุทธคุณ กิจแก้ว 2. นางสาวกันยา ช่างพิมพ์ 3. นางสาวนิภาพร จุ้ยเจริญ
|
1. นายมนต์ชัย ธชีพันธ์
|
10 |
|
3 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดสุนทรธรรมิการาม |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. นายกิตติศักดิ์ พาชีช้าง 2. นายพิจักษณ์ รอดรังศรี 3. นายธนวัฒน์ วงษ์ไทย
|
1. นางสาวประนอมศรี ก้อนคำ 2. นายวิสิษฐ์ศักดิ์ ยิ้มสุข
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. นางสาวพรนภา พุ่มพวง 2. นางสาวกฤติญา หวยพระ 3. นายศิวกร บุญยืน
|
1. นางบุษบา บุญยืน 2. นางสาวเรไร -
|
4 |
|
5 |
59 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. นายนัฐวุฒิ ปุ่นแก้ว 2. นางสาวรัตติกานต์ บัวคำ 3. นายณัฐพล ดอกสี
|
1. นางสาววาสนา การะเกตุ 2. นางสาวสายรุ้ง ทับธานี
|
8 |
|
6 |
64 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี1 (บ้านเก่าวิทยา) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี |
1. นางสาวนฤมล เจริญผล 2. นางสาวกุลณัฐ โพธิ์พระยา 3. นางสาวพัชราภา ไชยทัน
|
1. นางสาวณัฐนันท์ เชื้อคำวปพันธ์ 2. นางผ่องรัตน์ เพ็งประเดิม
|
8 |
|
7 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวอรอนงค์ ศรีพรมมา 2. นางสาวพรธิดา เกิดสมบูรณ์ 3. นางสาวลักษณพร สืบสำราญ
|
1. นางสาวภัทรพร ปั้นงา 2. นางสาวมาลินี ฟักเฟือง
|
4 |
|
8 |
70 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดชัยนาท |
1. นายวัศพล ช้างจันทร์ 2. นางสาวธนาภา บี่สา 3. นางสาวสุชาดา คันทะทรัพย์
|
1. นางสาวภาวิณี เถื่อนสุริยะ 2. นายศักดิ์ขริน เพชรจั่น
|
7 |
|
9 |
71 |
โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นางสาวกัลยารัตน์ เรืองศรี 2. นางสาวปรายฟ้า ผึ้งทอง 3. นางสาวนิชานันท์ ตามเพิ่ม
|
1. นายพลายน้อย มานะกิจ 2. นายอานนท์ เทพวงศ์
|
6 |
|
10 |
92 |
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาววรรณวิศา มาศรี 2. นางสาวพัชรีย์พร แสงขาว 3. นางสาวปารวี แซ่เอี๊ยว
|
1. นายพิพัฒน์พล ไชยยะ 2. นายภานุวัฒน์ ไชยศิลป์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|