ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
2 |
โรงเรียนเทศบาล2วัดอ้อมใหญ่(นครราษฏร์วิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลอ้อมใหญ่ จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายสุทธิภัทร เคนสระลอย
|
1. นางสาวจุฑามาศ ศรีนาค 2. นางสาวเกศราพร โทรเลข
|
19 |
|
2 |
3 |
โรงเรียนบ้านหนองตาแต้ม(ราชประชานุกูล) |
องค์การบริหารส่วนตำบลหนองตาแต้ม จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายวิทวัส พูลสวัสดิ์
|
1. นางภมรศรี ศรีอ่อน 2. นางสาวสุพิชชา ยังมีมาก
|
59 |
|
3 |
4 |
โรงเรียนวัดป่างิ้ว |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงปิ่นปิลันธร แซ่ลิม
|
1. นางสาวจิตรลดา พรสงวน
|
31 |
|
4 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงพรนภา เพชรไชย
|
1. นางจินตนา เงินสมบัติ 2. นางสาวชัญญา มณีวงศ์
|
37 |
|
5 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 4 บ้านบ่อแขม |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายพรพิพัฒน์ ปานรอด
|
1. นางสาวมาริสา เสือสอาด 2. นางสาวสินีนาฏ สีสังข์
|
8 |
|
6 |
12 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองบางกะดี |
เทศบาลเมืองบางกะดี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายจัสติน พุ่มพวง
|
1. นางสาวจิราภรณ์ กมลเรือง 2. นางสาววิภาดา ดันสูงเนิน
|
10 |
|
7 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงสุพิชญา ธะนะสังข์
|
1. นางสาวศศิรกานต์ บุญตะนัย 2. นางสาวศิริลักษณ์ ภารพิบูรณ์
|
6 |
|
8 |
17 |
โรงเรียนชุมชนเทศบาลวัดปาโมกข์ (นรสีห์วิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลป่าโมก จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กชายนที ผ่องอุบล
|
1. นางสาวอินทิรา ผดุงญาติ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
18 |
โรงเรียนเทศบาลหินกอง |
เทศบาลตำบลหินกอง จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายณฐพร หลีกทุกข์
|
1. Mr.Robert Cardwell 2. นางสาวพรพิมล วรรณทวี
|
58 |
|
10 |
19 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ประถมสาธิตเทศบาลเมืองอ่างทอง |
เทศบาลเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง |
1. เด็กหญิงปุณิกา ศิริรังษี
|
1. นางสาวดวงใจ ปันธรรม 2. นางสาวสริตา ดิษฐมาลี
|
6 |
|
11 |
20 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลเขาพระงาม |
เทศบาลตำบลเขาพระงาม จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงอริศรา ด้วงมี
|
1. นางสาวกมลชนก โยธาจันทร์
|
48 |
|
12 |
22 |
โรงเรียนเทศบาล1 นาเริ่งราษฎร์บำรุง |
เทศบาลตำบลหนองแค จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายกิตติชัย นาคเรืองศรี
|
1. นางสาวสายฝน ชวรางพงษ์
|
12 |
|
13 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๗ (วัดแก่งขนุน) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ พูลมา
|
1. นายคเชนทร์ วงษ์ทอง 2. นางสาวลักขณาวิมล กองมิตรชัย
|
57 |
|
14 |
24 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านกล้วย |
เทศบาลเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงอุรชา นัยเนตร
|
1. นายอภิชาต ประโยชน์งาม 2. นางสาวอุไรพร ศรีชนะ
|
31 |
|
15 |
25 |
โรงเรียนเทศบาลวัดละหาร |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงฐิติชญาณ์ อัคคีสุวรรณ์
|
1. นางสาวปิ่นนภา พรมเดื่อ
|
37 |
|
16 |
26 |
โรงเรียนอนุบาลสระแก้ว |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายอัยการ มณฑาสุวรรณ
|
1. นางสาวภัทรภร สกุลรัตน์ 2. นายสุรชาติ ศิลาโชติ
|
16 |
|
17 |
27 |
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายประเสริฐ จูงาม
|
1. นางสาวกาญจนา ปานเนียม 2. นางสาววงศ์เกศพัฒน์ ทองนพคุณ
|
27 |
|
18 |
29 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลกรับใหญ่ |
เทศบาลตำบลกรับใหญ่ จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงณัฐชา โฆษเกรียงไกร
|
1. นางสาวผึ้งหวาน คูเจริญทรัพย์ 2. นางสาวไพลิน มาสนุพงษ์
|
29 |
|
19 |
30 |
โรงเรียนเทศบาลวัดลักษณาราม (สมุทรราษฎร์วิทยาคาร) |
เทศบาลตำบลบ้านแหลม จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงศรัณย์พร พวงสน
|
1. นางสาวอรุณวดี แพบุตร
|
35 |
|
20 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายธรรมรัตน์ ทรัพย์ถวิลหา
|
1. นายศราวุธ ทัพสงเคราะห์ 2. นายอิทธิพันธ์ อารีย์ชน
|
48 |
|
21 |
34 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี (วัดห้วยปลาดุก อนันตกูลอุปถัมภ์) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงวดี -
|
1. นางสาวกาญจนา เทพรัตนวิชัย 2. นางสาวพลอยนารา บัวบุญเลิศ
|
31 |
|
22 |
35 |
โรงเรียนเทศบาลวัดแค |
เทศบาลท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายชาคริต พลีบัตร
|
1. นายศุภรุจ จตุเทน
|
|
|
23 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดปราสาททอง |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงวรัสยา ทักขพาณิชย์
|
1. นางจริยา สามิภักดิ์ 2. นางสาวภัสสุรีย์ จันโทภาส
|
22 |
|
24 |
39 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านม่วง |
เทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายปิยะพงษ์ นกเทศ
|
1. นางตะวัน หอมดี 2. นางอังคณา ตุ้งประโคน
|
37 |
|
25 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (กระดาษไทยอนุเคราะห์) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงกฤติมา นพศรี
|
1. นางสาวฐานิศร คุณธรณ์
|
24 |
|
26 |
43 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดอัมพวันเจติยาราม |
เทศบาลตำบลอัมพวา จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงปภัสสรา เจริญสุข
|
1. นางสาวธัญชนก ภุมมา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
27 |
44 |
โรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดโบสถ์ |
เทศบาลตำบลปลายบาง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงศรัณยาพร พิริยะ
|
1. นายธวาทิตย์ ทองทับ
|
24 |
|
28 |
45 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (ขจรเนติยุทธ) |
เทศบาลเมืองลำสามแก้ว จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงกฤตพร เรืองชาญ
|
1. นางสาวศิวพร ศรีคราม
|
31 |
|
29 |
46 |
โรงเรียนวัดบ่อ (นันทวิทยา) นครปากเกร็ด ๑ |
เทศบาลนครปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงภคมล สุวรรณพิบูลย์
|
1. นางกนกพร นิยมจันทร์ 2. นางรสรินทร์ ปิ่นแก้ว
|
ยอดเยี่ยม |
|
30 |
47 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ สังกัดเทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น |
เทศบาลเมืองท่าเรือพระแท่น จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กหญิงไอยารินทร์ ศรีโสภา
|
1. นางณัฏฐ์ชิสา สงวนทรัพย์
|
55 |
|
31 |
48 |
โรงเรียนเทศบาลวัดมารวิชัย (เกษม ปกาสิตอนุสรณ์) |
เทศบาลตำบลบางนมโค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายณัฐนนท์ แสนโบราณ
|
1. นางสาวอาทิตยา ท่าคำ
|
52 |
|
32 |
49 |
โรงเรียนเทศบาล 2 อำนวยวิทย์ |
เทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กชายณัชพนธ์ ล้ำเลิศ
|
1. Mrs.Haydee F. Torino 2. นายตุลกานต์ ช่างสมบุญ
|
41 |
|
33 |
51 |
บ้านหนองบัว |
องค์การบริหารส่วนตำบลปากน้ำปราณ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงมีญา พุดลา
|
1. นางสาวนุวดี กมลงาม 2. นางสาวมัลลิกา โพธิ์ทอง
|
14 |
|
34 |
52 |
โรงเรียนวัดวิเวกวายุพัด |
เทศบาลตำบลคลองจิก จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงอาทิตยา บูรณะ
|
1. นางสาวจุฑามาศ จันชุ่ม 2. นางสาวนิยดา รุจิโมระ
|
44 |
|
35 |
53 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ บ้านสามพราน(นครสาระผดุงวิทย์) |
เทศบาลเมืองสามพราน จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงพิมพิกา หมั่นเสนา
|
1. นางณิสาภัสร์ เซ็งมณี
|
60 |
|
36 |
55 |
โรงเรียนเทศบาลนาดี |
เทศบาลตำบลนาดี จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงสโรชา สุขจ้อย
|
1. นายจิรายุทธ กรุงภูเวช 2. นางสาวชุติกาญจน์ ชื่นภิรมย์
|
41 |
|
37 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเจษฎาราม (เชยวิทยาทาน) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงธัญรัตน์ ดิษฐาน
|
1. นางสาวสุพัตรา สิงห์เถื่อน 2. นางสาวอาริยา อยู่เย็น
|
27 |
|
38 |
57 |
เทศบาลวัดประทุมคณาวาส(นิพัทธ์หริณสูตร์) |
เทศบาลเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม |
1. เด็กหญิงอมราวดี เอี่ยมคงศรี
|
1. นางอุบล อ่อนน้อม
|
35 |
|
39 |
59 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายปณิธาน คุณติรานนท์
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ ริบมี 2. นางสาวพัชรีย์ จินดากุล
|
12 |
|
40 |
61 |
โรงเรียนเทศบาล๑บ้านตาลเจ็ดยอด |
เทศบาลตำบลไร่เก่า จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงพิชญาภัค โพธิรัตน์
|
1. นางสาวดารุณี ลามคำ 2. นางสาวปาริชาต กานติศาวิวัฒน์
|
19 |
|
41 |
63 |
โรงเรียนหรเทพ(รุ่งเรืองประชาสามัคคี) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายปวีณ ปิ่นแก้ว
|
1. นางสาวณัฐชยา ผ่านแสนเสาร์
|
19 |
|
42 |
64 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี2 (บ้านหนองอำเภอจีน) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กชายวสุ ชูศรีจันทร์
|
1. นางสาวจรูญรัตน์ จำปีหอม
|
50 |
|
43 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมิการาม(ปิยแหวนรังสรรค์) |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงบุณยวีร์ ศศิงาม
|
1. นางสาวสุรีย์รัตน์ มาหนูพันธ์
|
44 |
|
44 |
66 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านโคกสำโรง |
เทศบาลตำบลโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงปภิณวรา รักงาม
|
1. นางสาวชลดา เม่นเกาะ 2. นางปาริชาด เกษมสิน
|
26 |
|
45 |
68 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลเขางู |
เทศบาลตำบลเขางู จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงนัชวดี ลี้บุตร
|
1. นางสาวกฤษณา ต้นกันยา 2. นางสาวภัชรา ยศสมบัติ
|
41 |
|
46 |
69 |
โรงเรียนตลาดบางคูลัด |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงธัญชนก กมนฐิติวุฒิ
|
1. นางชญาณัฐ เพ็ชรรัตน์ 2. นางสาวมลฑริกา ชัยวงศ์ษา
|
4 |
|
47 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลลวัดศาลาปูน พระราชสิทธิมงคล (สวัสดิ์ โสตฺถิทตฺโต) |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงชนม์ชนก เกตุนาค
|
1. นางจันทร์ทรา ทองเนื้อดี 2. นางวงเดือน พึ่งดี
|
18 |
|
48 |
72 |
โรงเรียนวัดช่างทอง (บุญบำรุงราษฎร์) |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายพฤทธิ์ รื่นภาคแดน
|
1. นายพุฒิพงศ์ รู้การ 2. นายศิริชัย ทองโคตร
|
37 |
|
49 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหัวหิน |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กหญิงกุลนิษฐ์ บุญมา
|
1. นางสาวปกฐมล หนูมาก
|
47 |
|
50 |
76 |
โรงเรียนเทศบาลวัดเจ้าเจ็ดนอก |
เทศบาลตำบลเจ้าเจ็ด จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายสิทธา อรุณรุ่ง
|
1. นายทนุพงษ์ พูลสวัสดิ์ 2. นายสุกฤษฏิ์ กองเพิ่มพูล
|
46 |
|
51 |
77 |
โรงเรียนเทศบาลหลักเมือง |
เทศบาลตำบลหลักเมือง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงชัญญาภัค หิรัญ
|
1. นางสาวฐิตินันท์ ป้านศรี
|
56 |
|
52 |
80 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองเขาสามยอด ๑ |
เทศบาลเมืองเขาสามยอด จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงศุภกานต์ พุ่มม่วง
|
1. นางสาวจันทกานติ์ อ่อนแต้ม 2. นางสาวสิริวรรณ บุญมี
|
10 |
|
53 |
82 |
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนไก่ดี |
เทศบาลเมืองกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงธนภรณ์ เงินคำ
|
1. นางสาววราภรณ์ นาคเลื่อมใส 2. นางสาวศิรินภัส ชมปรารภ
|
29 |
|
54 |
84 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลสรรพยา |
เทศบาลตําบลสรรพยา จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงปภาณัช เรืองบุรพ
|
1. นางสาวกัญญพัชร พุ่มกล่อม 2. นายฑิตถากร บุญวาส
|
52 |
|
55 |
88 |
โรงเรียนเสนาบดี |
เทศบาลเมืองเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กหญิงณัฐรดา วงศ์สุรินทร์
|
1. นางสาวณัฏฐ์วริน จอมคำสิงห์ 2. นางสาวนัดดา หนองเกวียนหัก
|
52 |
|
56 |
90 |
โรงเรียนเทศบาล 3 ประชายินดี |
เทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงศุภิสรา คำนก
|
1. นางสาวรัตนาภรณ์ ลาภเพิ่มพูลยิ่ง 2. นางศิริพร นาคทั่ง
|
14 |
|
57 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 3 วัดนครอินทร์ |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายพัทธพล บุญศรีโรจน์
|
1. นางสาวช่อลัดดา สายดาบแก้ว 2. นางรัชนี หล่ายเสียงเพราะ
|
5 |
|
58 |
92 |
โรงเรียนดวงกมล |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงหัทยาภักดิ์ คงเมือง
|
1. นางสาวจันทร์จิรา มะลีหวล
|
23 |
|
59 |
93 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี) |
เทศบาลเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กชายศรัณญ์ พูลสุมล
|
1. นางปิยะพัชร์ จุลกระเศียร
|
16 |
|
60 |
94 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดพระทรง (สุทธิวิเทศอุปถัมภ์) |
เทศบาลเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กหญิงบุณยาพร เอมจุ้ย
|
1. นางจินตนา ยากำจัด 2. นางรัตนา สังข์พุก
|
50 |
|
61 |
96 |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลอ้อมน้อย 2 |
เทศบาลนครอ้อมน้อย จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายณัฏฐพัชร์ อาทิมายศอนันต์
|
1. นางสาวบุษราภรณ์ ชาวปากน้ำ
|
9 |
|