ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
4 |
โรงเรียนวัดป่างิ้ว |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงศวิตา ศรีวงษ์ 2. เด็กชายรชฏ ปั้นโพธิ์ 3. เด็กชายธีรภัทร นาคเสวก 4. เด็กชายนวพล ชาญนะรา 5. เด็กชายศุภสิน สิทธิ 6. เด็กชายนที ดีชัย 7. เด็กชายรวิกร ธรรมชัย 8. เด็กหญิงชนิดาภา บูชาสุข 9. เด็กหญิงธนัชพร แซ่หลี 10. เด็กหญิงกรันฑรัตน์ คำพิมพ์
|
1. นางสาวจริยา จันทร์เต็ม 2. นายบรรจง สร้อยเปี้ย 3. นายบุญเด็ด วงศ์ประสิทธิ์ 4. นางสาวลลิตา ปานเพชร์
|
|
2 |
5 |
โรงเรียนเทศบาลวัดไทรอารีรักษ์(มณีวิทยา) |
เทศบาลเมืองโพธาราม จังหวัดราชบุรี |
1. เด็กหญิงกิตติญา โล่งอากาศ 2. เด็กหญิงณัฐนิชา ราชรินทร์ 3. เด็กหญิงญานิสา ทิพย์โสภา 4. เด็กหญิงปวริศา แสงทอง 5. เด็กหญิงรัตน์สุดา ดอมพรหมมะ 6. เด็กหญิงพิรญาณ์ สกุเกตุ 7. เด็กหญิงเมธาพร เถื่อนกลาง 8. เด็กชายธนกฤต เดชาฤทธิ์ 9. เด็กหญิงกรวิกา ศิริสมบูรณ์ 10. เด็กหญิงอริสา อาจปักษา
|
1. นางสาวคริสตอล ประสานแสง 2. นางจินตนา เงินสมบัติ 3. นางศรินยาพร ชีช้าง 4. นางสาวสุภัสสร สุขใจ
|
|
3 |
6 |
โรงเรียนเทศบาล 1 วัดลำลูกบัว |
เทศบาลตำบลสามง่าม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กชายณรงค์ชัย ทำดี 2. เด็กหญิงจุฬารัตน์ ขาวขำ 3. เด็กหญิงชฎาภา กิ่งนอก 4. เด็กหญิงสายรุ้ง จันทร์แปลก 5. เด็กชายอภินัทธ์ อภินัทธ์อนันต์ 6. เด็กหญิงพัชรพร แย้มศรี
|
1. Mr.Patrick Taguinod Pante 2. นางสาวธิดาวรรณ ปัถวี
|
|
4 |
8 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านชะอำ (ชะอำวิทยาคาร) |
เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัดเพชรบุรี |
1. เด็กชายเอื้ออังกูร ศรีเรือง 2. เด็กชายศุภฤกษ์ ฤทธิชัย 3. เด็กหญิงปรารถนา ฉัตรมงคลสิริ 4. เด็กหญิงกวินธิดา เขียวคลี่ 5. เด็กหญิงดารารัตน์ บุตรนุช 6. เด็กหญิงแพรวา ศรนารายณ์ 7. เด็กหญิงณัฐจิรา บรรเซาว์ 8. เด็กชายอัษฎา เยื่อใย
|
1. นางสาวดารารัตน์ ฉิมทอง 2. นางสาวประทุมมา ฉิมฉลอง 3. นางสาวศิริรัตน์ ทัศนา 4. นางสาวอภิณัฐชา พุ่มเจริญ
|
|
5 |
14 |
โรงเรียนสหศึกษาบางบัวทอง |
เทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายธนวัฒน์ จิตตะทัต 2. เด็กชายปกป้อง เจิดจิตกุศล 3. เด็กหญิงนิลรดา ศรีเมือง 4. เด็กหญิงธณศร โรจน์หทัยกานต์ 5. เด็กหญิงณัฐณิชา บุญยิ่ง 6. เด็กหญิงจีรนันท์ ศรีธิ
|
1. นางสาวกาญจนา ประสาท 2. นางสาวณัฐพร ยอดเกตุ 3. นางสาวยุพาพร คตชัง 4. นางสาววนิดา ถิระโคตร
|
|
6 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๑๐ (อนุบาลเทศบาลเมืองสระบุรี) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. เด็กชายณภัทร ทิมเจริญ 2. เด็กชายชุติเทพ โชตินวนนท์ 3. เด็กชายศุภฤกษ์ พรมวัน 4. เด็กชายอครพงษ์ ไม้ประเสริฐ 5. เด็กชายนันทิพัฒน์ ดวงมาลา 6. เด็กหญิงอาริสรา คุณทะวงษ์ 7. เด็กหญิงบัวแก้ว จุนทวิเทศ 8. เด็กหญิงกรนัฏฐ์ ร่มโพธิ์ทอง 9. เด็กชายพิทักษ์ นิสะโสกะ 10. เด็กชายภาณุพงษ์ วิญญูหัตถศิจ
|
1. นางสาวปราณี มาคล้าย 2. นางสาวลักษิกา วงษ์ทน 3. นางวิภารดี จันทร์นาค 4. นายอัครพัฒน์ สุภาพคำ
|
|
7 |
25 |
โรงเรียนเทศบาลวัดละหาร |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายภคพล สองเมือง 2. เด็กหญิงดาหลา ศรุตธนขจร 3. เด็กชายณัฐนนท์ นวลผ่อง 4. เด็กชายณฐพงศ์ พรพงษ์สุริยา 5. เด็กชายวรฤทธิ์ เรืองยิ่ง 6. เด็กหญิงไอรดา ท้าววัฒนากุล 7. เด็กหญิงจิดาภา เจริญวิโกสม 8. เด็กหญิงชุติมันต์ การศัพท์ 9. เด็กชายศุภกร แดงดวง 10. เด็กชายธีริทธิ์ จันต๊ะ
|
1. นางสาวกมลพรรณ สิบหมู่ 2. นายรัฐพล ลิ้มเกื้อ 3. นางสาวสาลินี สุขจันทร์นิมิตร 4. นางสาวอารียา โอบนิธิกุล
|
|
8 |
26 |
โรงเรียนอนุบาลสุขสวัสดิ์ |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. เด็กหญิงอิสรีย์ เปลี่ยนน้อย 2. เด็กหญิงการัญชิดา จันทร์ศร 3. เด็กหญิงชุดา รับความสุข 4. เด็กชายสุทิณวงษ์ โสดา 5. เด็กชายอัคนีรุทร์ สมทิพย์ 6. เด็กหญิงสิรินภา มีเนียม 7. เด็กหญิงกนกรดา วีระเชื้อ 8. เด็กหญิงณัฏฐณิชา เชษญฐ์ปจิฉิม
|
1. Mr.Claude Makelele 2. นางสาวกนกวรรณ ทรดี
|
|
9 |
27 |
โรงเรียนบ้านปล่องเหลี่ยม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กชายพรหมพิริยะ คุ้มเจริญ 2. เด็กชายนทีกูล สันติรักษ์ 3. เด็กชายวรพรต พงษ์สุท้ศน์ 4. เด็กชายธัญเทพ ขำระหงษ์ 5. เด็กชายนราธิป เรืองสวัสดิ์ 6. เด็กหญิงวิรัลพัชร เสือช้อย 7. เด็กหญิงเยาวลักษณ์ จันบางยาง 8. เด็กหญิงชนัญชิตา บุญปกครอง 9. เด็กหญิงณัฐลดา สีเชียงหวาง 10. เด็กหญิงนิศาชล จรเขตต์
|
1. นางสาวกนกกร ขาวสวนกล้วย 2. นางสาวฉวีวรรณ ไตรรัตนานนท่์ 3. นางสาวสุภัทรา แตงโสภา
|
|
10 |
33 |
โรงเรียนเทศบาลท่าโขลง 1 |
เทศบาลเมืองท่าโขลง จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายมกรธวัช ปาเครือ 2. เด็กชายเฉลิมพล ภูมี 3. เด็กชายธนกฤต ทองตรี 4. เด็กชายจิตติเดช จันทร์ที 5. เด็กชายนะโม รื่นทิพย์ 6. เด็กหญิงเขมจิรา บุญรอด 7. เด็กหญิงอัจจิมา จันทร์นุ่ม 8. เด็กหญิงพชรมน แก้วเชียงราก 9. เด็กหญิงวรวลัญช์ ศรีพันนา 10. เด็กหญิงพิชชาภา เทียมแก้ว
|
1. นางชวัลนุช อุ่นเรือน 2. นางสาวพัชรพรรณ ดวงประทุม 3. นางสาวศศิวิมล พัฒนาวัฒน์ 4. นางสาวใหม่ หินอ่อน
|
|
11 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดปราสาททอง |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. เด็กหญิงวชรพร สงเคราะห์ 2. เด็กหญิงจุฑาทิพย์ กล่ำแสงใส 3. เด็กหญิงณัฐมล สมบูรณ์ 4. เด็กชายธีรภัทร มีทอง 5. เด็กชายทยากร โคตร์มงคล 6. เด็กชายธนกร อวนมินทร์ 7. เด็กชายธนรัฐ ฝ้ายตระกูล 8. เด็กชายพรประเสริฐ คงใจดี 9. เด็กหญิงนพวรรณ อุดมกิจไพบูลย์ 10. เด็กชายไตรภูมิ สุขใส
|
1. Miss.Hanae Mori Gallana 2. นางสาวณภัทร คำเภา 3. นางสาวมัลลิกา เพ็ชรกูล 4. นายศิลา แสงอินทร์
|
|
12 |
42 |
โรงเรียนเทศบาล 3 (บ้านบ่อ) |
เทศบาลเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี |
1. เด็กชายภูชัยภัสส์ จตุภัทร์วงศา 2. เด็กชายณัฏฐ์นนท์ สงัดศัพท์ 3. เด็กหญิงพัชชาพร จันทร์ประทัศน์ 4. เด็กหญิงภทรมนตร์ บำรุงเขต 5. เด็กหญิงอภิชญา กล่อมจิต 6. เด็กหญิงอภิชญา ภู่ระหงษ์ 7. เด็กชายธีรภัทร์ วิเลิศ 8. เด็กหญิงศศิพัชร สงัดศัพท์ 9. เด็กหญิงธราษา ชมชื่น 10. เด็กหญิงธันยชนก เทพแก้ว
|
1. นางสาวจินดารัตน์ แจ่มจำรัส 2. นางน้ำค้าง วุฒิเนตร 3. นายศราวุฒิ แช่มช้อย 4. นางสาวเปรมฤทัย ยางระหงษ์
|
|
13 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. เด็กหญิงสุริวิภา เกตุสง่า 2. เด็กหญิงธนภร วงษาโรจน์ 3. เด็กหญิงพาขวัญ แต้มมณี 4. เด็กชายธนโชติ ธงทอง 5. เด็กชายฐากูร ปาริยา 6. เด็กชายณัฐพล จรแจ่ม 7. เด็กหญิงชุติมณน์ ปิ่นเจริญ 8. เด็กชายอัครพล กว้างนอก 9. เด็กหญิงภรนภา ลามัน 10. เด็กชายธนกร เสียงไพเราะ
|
1. นางนิศากร โลมากูล 2. นางพัชรฎา สังข์ทอง 3. นางสาวรัชดา หัสนันท์ 4. นายอัครพล มณีวงศ์
|
|
14 |
59 |
โรงเรียนเทศบาลเมืองปทุมธานี |
เทศบาลเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายชนวีร์ แม้นมินทร์ 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ วัชรพิบูลย์ 3. เด็กชายก้องภพ รอดเอี่ยม 4. เด็กหญิงนภัสสร น้ำเลี้ยงขัน 5. เด็กชายชยพัทธ์ อ้นพันธ์ 6. เด็กชายปัญญาวุธ คงทอง 7. เด็กหญิงชนัญชิดา นามสมบัติ 8. เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ เหมาะทอง 9. เด็กหญิงภัทรวดี คงแสนคำ 10. เด็กหญิงฐิติกาญจน์ เพ็งเต็ม
|
1. Mrs.Marlyn M.Acedillo 2. Miss.Sunsan Akinyi Ligera 3. นางสาวสมถวิล เสริมศรี 4. นางสาวอุมาภรณ์ บุญสุวรรณ์
|
|
15 |
65 |
โรงเรียนเทศบาลวัดธรรมิการาม(ปิยแหวนรังสรรค์) |
เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายธนพัฒน์ ทองประพันธ์ 2. เด็กชายวัจน์กร หนูถึง 3. เด็กหญิงกรรทิมา คงบุรี 4. เด็กหญิงทิฆัมพร วงษ์ธรรม 5. เด็กหญิงรัตนพร ประวันเณย์ 6. เด็กหญิงนันทิกานต์ เอี่ยมสำเภา 7. เด็กหญิงนิตติญา พันธ์ภู 8. เด็กหญิงจรัสรัตน์ วงศ์เณร 9. เด็กหญิงรัตนา คุณบุตร 10. เด็กหญิงสุกัญญา ผุดผ่อง
|
1. นางจันทร์ทิมา รุ่งเรือง 2. นายณรงค์ รุ่งเรือง 3. นางสาวสิริมาศ ทรายละเอียด
|
|
16 |
69 |
โรงเรียนวัดพิกุลเงิน |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงศาตนันท์ รณศิริ 2. เด็กหญิงอรดา เขียวจิตติ 3. เด็กหญิงภรณ์ชนก นาคคล้าย 4. เด็กชายชยรพ ศิริประเสริฐวงค์ 5. เด็กชายสิริกร สารสุวรรณ 6. เด็กหญิงกัญญภา ยอดจันทร์ 7. เด็กหญิงฐิติมา สียางนอก 8. เด็กชายนิติพงษ์ วรรณมา 9. เด็กชายอาชวิน แซมเขียว 10. เด็กชายพรภวิทย์ ศรีปิ่นแก้ว
|
1. Mr.Gerald Ray Mamaril Dilan 2. Mr.Nestor Cabrillos Bregadiel 3. Ms.Shemie Comedido Omongos 4. นางสาวศศิธร จิราพัชรชัยศิริ
|
|
17 |
71 |
โรงเรียนเทศบาลสรรพสามิตบำรุง |
เทศบาลนครพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายกษิพศ ร่มรื่น 2. เด็กชายสุพัฒน์ แจ้งสว่าง 3. เด็กชายอรรคพล พรหมมายนต์ 4. เด็กชายพันทัพ ศรีแก้ว 5. เด็กหญิงณัฐทิชา สังข์ศิริ 6. เด็กหญิงกัญญาพัชร ผลดี 7. เด็กหญิงเกศรินทร์ วีระแพทย์ 8. เด็กหญิงชลธิรา เหลี่ยมวิเศษ 9. เด็กหญิงพลอยนภัส กะรันทะพันธ์ 10. เด็กชายชลชาติ เมฆชัย
|
1. นางสาวนิรดา ผดุงเพียร 2. นางสาวบุษกร ควรพิเคราะห์ 3. นางสาวพิศมัย ครามานนท์ 4. นางศิริพร ผ่องสมรูป
|
|
18 |
75 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหัวหิน |
เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
1. เด็กชายอดิเทพ เกตุสุวรรณ์ 2. เด็กชายนาวา แฮร์โรลด์ 3. เด็กหญิงพัชญ์ชิสา ชูบัว 4. เด็กชายพุฒิภัทร เทียนชัย 5. เด็กชายสิทธิโชค เกษตรกุลทรัพย์ 6. เด็กหญิงวาลักษณ์ ภู่ชัย 7. เด็กหญิงไซรีน่า หมัดอะดัม 8. เด็กหญิงพรทิพย์ เนตรชัยรัตน์ 9. เด็กชายฑีพายุ โห้วงษ์ 10. เด็กหญิงนูรีน โต๊ะหมาด
|
1. นางสาวณัฐกานต์ สุวัฒน์ 2. นางสาวปกฐมล หนูมาก 3. นางสาววรพรรณ แจ้งเนตร 4. นางสาวอุบล หน่อพันธ์ุ
|
|
19 |
78 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหมี่ |
เทศบาลเมืองบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กหญิงธัญวรัตน์ สันหนองเมือง 2. เด็กชายเจตนิพัทธ์ ประดับมุข 3. เด็กชายณฐภัทร วาสะรัมย์ 4. เด็กหญิงรมิณญา จันทร์งาม 5. เด็กหญิงทาริกา ศรีทอง 6. เด็กหญิงมณีมาลา ย่ำแผ่น 7. เด็กหญิงสุพัชชา จำปางาม 8. เด็กหญิงชญาดา ชวดเชื้อ 9. เด็กหญิงศิวนาถ คำมีรักษ์ 10. เด็กชายปาฏิหารย์ จูฑะสุวรรณ์
|
1. Mrs.Bukula Brenda Nomazwe 2. นางวรนุช แคนทอง 3. นายอลงกรณ์ จำนงค์ลักษณ์ 4. นางสาวเพราพรรณ บุญเพิ่ม
|
|
20 |
84 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลสรรพยา |
เทศบาลตําบลสรรพยา จังหวัดชัยนาท |
1. เด็กหญิงศรารินทร์ นาคโนทศ 2. เด็กหญิงวรรณารัตน์ โพธิ์หลำ 3. เด็กหญิงอรกัญญา ชูประเสริฐ 4. เด็กหญิงนภัสวรรณ ชาหอม 5. เด็กหญิงสุภาวิตา ราษฎร์สภา 6. เด็กหญิงปรียาพร บุญมี 7. เด็กหญิงชัญญานุช ศักดิ์พันธุ์วณิช 8. เด็กหญิงสุมาลี อินทวงค์ 9. เด็กชายนนทพัทธ์ โคตรโนนกอก 10. เด็กชายพร้อมพงษ์ รัตนใส้พงษ์
|
1. นางสาวกนกพร เขียวสอาด 2. นายจิรพงศ์ ฉันท์วิเชียรกุล 3. นายวัฒนะ อินทร์นิ่ม 4. นายศุภวัทน์ สุบินมิตร์
|
|
21 |
85 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย๑ (โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาราม) |
องค์การบริหารส่วนตำบลบึงคำพร้อย จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กชายสุรพัศ วิไลลักษณ์ตระกูล 2. เด็กชายเพทาย พรประเสริฐสม 3. เด็กชายณัฐกร จันทะขัมมา 4. เด็กหญิงชยิสรา พะสะภาค 5. เด็กหญิงปัณณพร โตเฉลิม
|
1. นายประจักษ์ คำเสียง 2. นายรัฐศาสตร์ คำผุย 3. นางสาวอันดามัน เจียมจิรางกูร 4. นางสาวเสมอใจ สารประสพ
|
|
22 |
88 |
โรงเรียนเสนาบดี |
เทศบาลเมืองเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. เด็กชายชลธาร สุภากรณ์ 2. เด็กหญิงปาณิสา ธีระวิทย์ 3. เด็กหญิงแพรรดา คงคา 4. เด็กชายศุภณัฐ ฮงหลี 5. เด็กชายธนพงศ์ พึ่งสาย 6. เด็กชายพิพัฒน์ การสมชน 7. เด็กชายณัฐภัทร ธรรมประทีป 8. เด็กชายธัญเทพ พรหมประสิทธิ์ 9. เด็กชายเตวิช ไทยประกอบ 10. เด็กชายเขมพิพัชร สุภคุต
|
1. นางสาวณัฎชินี วิจิตรจรัลรุ่ง 2. นางสาวนัดดา หนองเกวียนหัก 3. นางสาวมณฑิรา ไชยเผือก 4. นางสาวเทพรัตน์ ทิพย์นำพา
|
|
23 |
91 |
โรงเรียนนครนนท์วิทยา 1 วัดท้ายเมือง |
เทศบาลนครนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กชายภัคพล แก้วขำ 2. เด็กชายกิตติภัค พรพิพัฒนพันธ์ 3. เด็กชายกัณต์หฤษฎ์ โลหะเนตร 4. เด็กชายทวีวัฒน์ ผดุงเขตร์ 5. เด็กชายชวกร ยอดราช 6. เด็กชายสิทธิศักดิ์ วงศ์วัฒนาการ 7. เด็กชายธีรเดช กระโจมทอง 8. เด็กหญิงอมลวรรณ บุนนาค 9. เด็กหญิงทิพย์ธารา เชอะมือ 10. เด็กหญิงชลลดา จำสุข
|
1. นางสาวนฤมล อุ่นเอม 2. นางปิยฉัตร เกษตรรัตนชัย 3. นางภัทร์ธีรา เหมัง 4. นางสาวสุภารัตน์ จันทร์ชีระ
|
|
24 |
92 |
โรงเรียนดวงกมล |
เทศบาลนครรังสิต จังหวัดปทุมธานี |
1. เด็กหญิงธมนวรรณ โตสมบัติ 2. เด็กหญิงอรชพร คันธรส 3. เด็กหญิงชนัญชิดา จิตต์สว่าง 4. เด็กหญิงลักษิกา ละศรีจันทร์ 5. เด็กชายอชิตะ บุญโอภาสี
|
1. นางระพีพัฒน์ แสงแก้ว
|
|