ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. นางสาวเบ็ทตี้ ชาน 2. นางสาวอารยา เจริญลาภ 3. นายสันหณัฐ บุญศร 4. นางสาวกมลชนก ตะเภา 5. นายภูริวัฒ มงคลศิริ 6. นางสาววรัลย์ชนก จันทร์พิทักษ์ 7. นางสาวกัญญาพัชร จิตสมบูรณ์ 8. นายภานุกูน กุมรีจิตร 9. นายนวพล สวัสดี 10. นายสหพัฒน์ ผลเพิ่ม
|
1. นางสาวจตุพร ใครนุ่นภา 2. นางสาวศันสนีย์ แสงแก้ว
|
2 |
23 |
โรงเรียนเทศบาล ๑ (วัดทองพุ่มพวง) |
เทศบาลเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี |
1. นายณัฐวุฒิ เลิศศิลป์ 2. นายจักรรินทร์ เตโช 3. นายจิรพงศ์ นวลปลอด 4. นายชนาธิป แก้วแพงพันธ์ 5. นายอุทิศ หอมสินธิ์ 6. นายธนโรจน์ กันโต 7. นายปรเมษฐ์ รอดเสงี่ยม 8. นายวัชรมนตรี สุขสำราญ 9. นางสาวรัชนี ศิริราญ 10. นายนัฐวุฒิ หนูทอง
|
1. นางสาววรนุช ชัยสาร 2. นางสาวสุพรรษา พูนมะเริง
|
3 |
26 |
โรงเรียนทวารวดี |
เทศบาลนครนครปฐม จังหวัดนครปฐม |
1. นายณภัทร คำพิทักษ์ 2. นางสาวฑิฆัมพร ฮิ้นเจริญ 3. นางสาวธนาภรณ์ ศรีคงคา 4. นางสาวภนิตา เสนาธรรม 5. นางสาวสุทัตตา วันแสง 6. นางสาวพีรดา จันทร์เกลี้ยง 7. นางสาวประภากรณ์ ขาวขำ 8. นางสาวธัญญลักษณ์ เจริญกิจวิทยากุล 9. นายจิรบูรณ์ เนื่องจากจุ้ย 10. นายชัชภณ สุมาลี
|
1. นางสาวณปภัช รุ่งโรจน์ 2. นายธรรมรัตน์ สามเพชรเจริญ 3. นางสาวสุธรรมา สุขสี 4. นายอาทิตย์ โพธิ์เงินงาม
|
4 |
27 |
โรงเรียนบ้านปล่องเหลี่ยม |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร |
1. นางสาวทิพย์เกศร ศิริโต 2. นางสาวเกสรา ไชโย 3. นางสาวชลธิชา ไผ่หล้า 4. นายลัญฉกร ชูรอด 5. นางสาวศุภลักษณ์ ถินนาวัน 6. นายเจษฏา เงินสมบัติ 7. นายปัญญาพล จันทำ 8. นายพลสิทธิ์ วงศ์พรนิมิตร 9. นายพีร์นิธิ สินธุนาวา 10. นายพงศ์กรณ์ จันเหรียญสุข
|
1. นางสาวปรินทร วัฒราช 2. นางสาวภิชญกัญญ เรือนทองดี
|
5 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นายทองวิศรุต อิงสกุลมงคลเก้า 2. นายชิษณุพงศ์ เอี่ยมชื่น 3. นายพุฒิพงศ์ อ่วมสิน 4. นางสาวเพ็ญพิสุทธิ์ มงกุฏทอง 5. นางสาวกนกวรรณ แก้วเจียม 6. นางสาวพรพรรณ ชอบด้วยไทย 7. นางสาวอภิชญา แสนศรีมหาชัย 8. นางสาวณัฐธิชา ทองคำส่วน 9. นางสาวสุดารัตน์ เพชรจิต 10. นายกรวิชญ์ พลายทอง
|
1. นางสาวจีรวรรณ อโนรัตน์ 2. นางสาวชลภัท วรุณวิภากุล 3. นางธนาพร มนัสมัญชุตภา 4. นางนิศากร โลมากูล
|
6 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวกชมน นิลโฉม 2. นางสาวกชกร จันแก่น 3. นางสาวธนพร วรวิเศษ 4. นายธเนตร กล้ารบ 5. นายฐิติพงศ์ สุทธิแพทย์ 6. นายเกล้าจินดา อัศววงศ์จินดา 7. นางสาวเจนจิรา สอนสมนึก 8. นางสาวพรนภา วังไธสง 9. นายยูซิฟ เอ ฮาดิ 10. นางสาวชุติกาญจน์ บุญยอด
|
1. Miss.Hazel Mae Bachinela Tante 2. นางสาวธัญจิรา ชูชาติ 3. นางสาวนวรัตน์ บานไม่รู้โรย 4. นางสาวสริญญา ยงกุล
|
7 |
72 |
โรงเรียนวัดป่าคาเจริญวิทยา |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
1. นางสาวอรอนงค์ โกษะ 2. นางสาวปิรัณธณา แววกระโทก 3. นางสาวนันทวรรณ สดิษฐ์รักษ์ 4. นางสาวธันย์ชนก ทรัพย์มิตร 5. นายปฐวี อนันตศิริ 6. นายพงศ์ศธร ละมัยกลาง 7. นายจิรภัทร ธรรมชาติ 8. นายสันติสุข หนูอนันต์ 9. นางสาวณิชาวีร์ ชูรัตน์ 10. นางสาวณัฐนันท์ ภักเพียงจันทร์
|
1. นางสาวขวัญมั่น ภูริลดาพันธ์ 2. นางสาวอมรรัตน์ มะโนเสา
|