ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
4 |
โรงเรียนสามโคก |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี |
1. นายศักดิ์ชัย ถิ่นพายัพ 2. นางสาวศิริภา เป้งทอง 3. นางสาวปฑิตตา อังกินันท์ 4. นายสิริบูรณ์ โตเจริญวิวัฒน์ 5. นางสาวทานน้ำ พุ่มภาชี 6. นางสาวปันรัก สกุลนูน 7. นายอนันตศักดิ์ เฉนียง 8. นางสาวจารุวรรณ แซ่กัง 9. นางสาวสุวภัทร เทียนน้อย 10. นางสาวทิพย์ สุขดี
|
1. นางสาวนวพรรณ หอมละออ 2. นางสาววชิรญาณ์ เศรษฐศิริบดี
|
|
2 |
25 |
โรงเรียนเทศบาลวัดละหาร |
เทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี |
1. เด็กหญิงภรภัทร ใบศรี 2. เด็กหญิงนลินฑา พันธุบุตร 3. เด็กหญิงณิชาภัทร เบญจวรรณ์ 4. เด็กชายอนุชา คงประพันธ์ 5. เด็กหญิงจอมสรวง นิยากาศ 6. เด็กชายชานนท์ นารีนุช 7. เด็กหญิงภัทรนันท์ เหลืองพวงเพชร 8. เด็กหญิงอักษร ข้องน้อย 9. เด็กหญิงอาภัสรา พิมพ์โพชน์ 10. เด็กหญิงสุภาภรณ์ ผูกพัทธิ์
|
1. นางสาวฐายิกา ชัฐพัทธ์ 2. นางสาวปิ่นนภา พรมเดื่อ 3. นางสาวพนัชกร พวงพุ่ม 4. นายรัฐพล ลิ้มเกื้อ
|
|
3 |
37 |
โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส |
เทศบาลเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี |
1. นายวรธิษณ์ ภัทร์ธำรงเกียรติ 2. นายประกาศิต น้ำจันทร์ 3. นางสาวนัฐชา พันธ์แตง 4. นางสาวพิชญาภา มหารัตน์ 5. นางสาวแสงศิรินภา เปิ้นพรม 6. นายธเนศ ยิ้มสมบูรณ์ 7. นายปารย์พัฒน์ ปานดำ 8. นางสาวกมลชนก เลิศอนันต์ 9. นางสาวณัฐธิดา สอพอง 10. นางสาวณัฐธิดา แย้มพลาย
|
1. นายจักรพันธ์ พิมพ์พันธุ์ 2. นางจันทร์ฉาย แป้นสุข 3. นางสาวณิชชา เดชะบารมีธรรม 4. นางสาวพรเพ็ญ คำกิ่ง
|
|
4 |
56 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านมหาชัย (อนุกูลราษฎร์) |
เทศบาลนครสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร |
1. นางสาวจินดารัตน์ อารีเอื้อ 2. นายณัฐวุฒิ งามจันอัด 3. นางสาวปนัดดา อยู่สังข์ 4. นายเกียรติศักดิ์ จุลละวงศ์ 5. นางสาวปริชญา ทรัพย์มาก 6. นายรัชภูมิ กิจพิทักษ์ 7. นางสาวกวินทิพย์ แซ่เฮ้ง 8. นางสาวฉัตรธิดา สุดสงวน 9. นางสาวกัลยรัตน์ นิติไพบูลย์ 10. นางสาววิสากร พิมพิรัตน์
|
1. นางธัญรดี คงสุข 2. นางสาวปัณฑา เพ็ชรสังข์ 3. นางวาสนา แก้ววิทย์เทพสิทธิ์ 4. นางสาวศิริลักษณ์ โคตะมา
|
|
5 |
66 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านโคกสำโรง |
เทศบาลตำบลโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี |
1. เด็กชายเมธาสิทธิ์ พรมประศรี 2. เด็กชายสิรภพ เคารพไผท 3. เด็กชายธีรเมธ ม่วงบัว 4. เด็กหญิงปภาวรินทร์ รักงาม 5. เด็กหญิงชนัญธิดา แสงสิทธิ์ 6. เด็กหญิงณัฏฐ์ภัสสร มีทรัพย์ 7. เด็กหญิงชนิสรา ศักดิ์จิรพาพงษ์ 8. เด็กหญิงปาริฉัตร โพธิ์สำนัก 9. เด็กชายติณณ์ ชัยวงศา 10. เด็กหญิงอัญชเกศ กองก่ำ
|
1. นางทวี กิจประสงค์ 2. นายวัชรพงษ์ มามี
|
|
6 |
69 |
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย |
องค์การบริหารส่วนจังหวัดนนทบุรี |
1. นางสาวศศิกานต์ สุกใส 2. นางสาวอักษรา เสรีบุษกร 3. นางสาวสุจิรา อาศัย 4. เด็กหญิงนันท์จิตรา รัตนสุวรรณชัย 5. นางสาวภาณินี สาลีทำ 6. นายณภัทร มณี 7. นายปฐวีกานต์ บุญมาทน 8. นางสาวปารณี โต๊ะเฮง 9. เด็กหญิงปารีณา วิมุกตายน 10. เด็กหญิงกันย์ชลัยย์ ศศิพัชรพงษ์
|
1. Miss.Yang Chunyu 2. นางสาวกรกนก จิ๋วสุข 3. นางณัฐชนันตร์ อยู่สีมารักษ์ 4. นางทัศนีย์ นรานฤดม
|
|